Ushauri: Nahisi kupotea kwa huyu mwanamke

Ushauri: Nahisi kupotea kwa huyu mwanamke

Wadau na mahusiano na mwanmke, ambay awli alikuwa na mahusiano na mtu, flan wakabahtika kupataa mtoto, lakin mtoto alifarki baada ya muda,. Wakaachana kwa Sababu za hapaa na palee, sasa mm namfaham ndio mchumba wangu wa sasa nahitaj kumuoa lakin naogopaa nisije pigwa vibuti maana huyo jamaaa yupo karbu na eneo analoish binti
Nawaslishaa
Maumivu ya kuachana na mtu, ni nafuu sana kuliko maumivu ya yeye na ex wake wakiungana wakaanza kukusema wewe 😅😅.

Mkuu, Anza kudownload nyimbo za Abiud Misholi zinafariji sana, siku sio nyingi utaanza kuomboleza. 😅😅
 
Kama ulimtongoza kiroho safi na sasa hujiamini kama umefanya maamuzi sahihi napenda kukwambia wewe bado ni mvulana [emoji16]
 
Wanawake wana uwezo wa kufahamu mtu asiyejiamini na sababu za kutojiamini. Usioe, kataa hiyo ndoa, kwa hali uliyonayo anamuona X ni mwanaume kuliko wewe.
 
Back
Top Bottom