Ushauri: Mwanamke kutoa ujauzito kwa vidonge vya Misoprostol na kutokwa damu mfululizo

A.K.A.47

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
56
Points
0

A.K.A.47

Member
Joined Jan 27, 2013
56 0
wana jf habari
mpenz wangu alitoa mimba kwa kutumia vidonge(misoprostol).

Sasa hivi anatokwa na damu none stop takriban one consecutive month.

Naomba kwa yeyote anayefahamu madhara ya muda mfupi/mrefu ya vidonge hivi anijuze ili niweze pia kufaham.

NB: nilimkataza sana asitoe hiyo mimba hadi ilifikia tukashirikisha ndugu,jamaa na marafiki lkn alifanya kwa kificho.

Nawasilisha
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,393
Points
1,500

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,393 1,500
wana jf habari
mpenz wangu alitoa mimba kwa kutumia vidonge(misoprostol).

Sasa hivi anatokwa na damu none stop takriban one consecutive month.

Naomba kwa yeyote anayefahamu madhara ya muda mfupi/mrefu ya vidonge hivi anijuze ili niweze pia kufaham.

NB: nilimkataza sana asitoe hiyo mimba hadi ilifikia tukashirikisha ndugu,jamaa na marafiki lkn alifanya kwa kificho.

Nawasilisha
mwache afe,na wewe ufe kwa kuwa ulishiriki
 

Mshaijawange

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
19
Points
0

Mshaijawange

Member
Joined Dec 11, 2013
19 0
Mpeleke hospitali. Marie stopes nasikia ndo wataalamu san wa hizi issues?
Unasikia? Hahaha! Shikamoo King'asti! Kweli kabisa. Mpeleke haraka Marie Stopes. Wamebobea kwenye mambo hayo. Sijui ni lini Tanzania itaruhusu utoaji mimba salama. Wanawake wanahangaika kutoa huko vichochoroni kwa njia za ajabu ajabu. Wengine wamepoteza hata maisha.
 

feicha stw

New Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
3
Points
0

feicha stw

New Member
Joined Dec 11, 2013
3 0
kwanza pole then wewe na girlfriend wako mna hatari kutoka damu mwz mzima ni hatari kwa nini hujampeleka hospital hadi leo.ivyo vidonge kawaida yake damu hutoka kwa wingi cku ya kwanza then itaendelea kupungua cku zinavyozidi kwenda mbele mpaka hata wiki mbili itatoka ila kidogokidogo sana na pia ni hatari km mimba yake ilikuwa ni kubwa ni hatari na wao wanakataza kutumia kwa mimba kubwa.wao wanashauri km ukipata tatizo sio lazima ukienda hospital umwambie dr umetoa mimba ukinywa ivyo vidonge hawezi jua unaweza sema imetoka ila me nahic ukweli ukisema itakuwa rahic kupata utatuzi.
NB.KABLA YA KWENDA HOSPITAL INGIA KWANZA GOOGLE THEN ANDIKA KUTOA MIMBA NA MISOPROSTOL KWA KISWAHILI UTAPATA MAELEZO MAREFU SOMA YOTE YATAKUPA MWANGA JINSI YA KUFANYA.
 

A.K.A.47

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
56
Points
0

A.K.A.47

Member
Joined Jan 27, 2013
56 0
no sikumzingua,prblm iz yuko chuo furan cha ualimu wa shule ya msingi.hofu yake kubwa ilikuwa ni kuwa expelled from school.ijapokuwa nilimwambia elimu haina mwisho atasoma tu ht private but she cudn't undrstand.
 

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,993
Points
2,000

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,993 2,000
hizi dawa kwa kweli ni mbaya sana,"thanks"!on the way to hospital now!
Dawa si mbaya ila nyie ndo mnazitumia vibaya...wataalamu hawakuzitengeneza kwaajili ya abortions. .bali kwa kutibu vitu vingine kabisaa...ss kwa taarifa yenu misoprostol imepunguzwa nguvu kwaajili ya misuse yenu..dose mlokua mmeizoea kuinywa ili itoe mimba c hiyo hyo...ndo maana ss hivi wengi zinawatesa
 

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,993
Points
2,000

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,993 2,000
kwanza pole then wewe na girlfriend wako mna hatari kutoka damu mwz mzima ni hatari kwa nini hujampeleka hospital hadi leo.ivyo vidonge kawaida yake damu hutoka kwa wingi cku ya kwanza then itaendelea kupungua cku zinavyozidi kwenda mbele mpaka hata wiki mbili itatoka ila kidogokidogo sana na pia ni hatari km mimba yake ilikuwa ni kubwa ni hatari na wao wanakataza kutumia kwa mimba kubwa.wao wanashauri km ukipata tatizo sio lazima ukienda hospital umwambie dr umetoa mimba ukinywa ivyo vidonge hawezi jua unaweza sema imetoka ila me nahic ukweli ukisema itakuwa rahic kupata utatuzi.
NB.KABLA YA KWENDA HOSPITAL INGIA KWANZA GOOGLE THEN ANDIKA KUTOA MIMBA NA MISOPROSTOL KWA KISWAHILI UTAPATA MAELEZO MAREFU SOMA YOTE YATAKUPA MWANGA JINSI YA KUFANYA.
Dunia imefikia huku! !!
 

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,468
Points
1,500

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,468 1,500
Hizo dawa mmhh hatariiiii
ukiona kitu kimenasa wahi hosptal tena iliobobea upate tiba lakini hizi njia za panya tunazopita wallah zitatumaliza
 

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Points
195

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 195
Mi nilimwacha msichana kwa sababu ya kutoa mimba, kiongozi una moyo mpaka leo upo nae. sababu ya kutoa mimba alisema ni nini? Mara nyingi wanakuwaga wamechanganya madesa.

Kwa uelewa wangu hata siku moja binti huwa haombi wala kulazimisha kutoa mimba. Ila atakulazimisha uende kwao ukakamilishe taratibu, kaa chonjo unaibiwa mkuu A.K.A.47
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,367,041
Members 521,649
Posts 33,385,864
Top