Ushauri: Mpenzi wake hataki watu wajue mahusiano yao

Ushauri: Mpenzi wake hataki watu wajue mahusiano yao

Hakuna mapenzi hapo mwambie anatumika ajiongeze mapema kama hajashuhudia makubwa zaidi yakamtesa
 
K
Nina rafiki, anaomba ushauri.

Ana boyfrend wake ambae yeye anampenda sana lakini issue in hii sasa.
mkaka anamwambia mdada kuwa anampenda lakini kuna yafuatayo ambayo yanamuumiza best wangu;

1.Mkaka hataki watu wajue kuwa ana mahusiano na huyu dada sasa mapenzi yao yapo kwa siri.

2. Mdada analalamika kuwa wakiwa wanasex, mkaka hataki kumwongelesha na akimaliza tu haja yake anamtegea mgongo. Mda mwingne mdada akimgusa mpenzi wake, anasonywa na mkaka husema amechoka ana usingizi.

3. Mkaka amemuahidi mdada kuwa atamuoa. Lakini huyu dada hana uhakika.

Sasa jamani, mie huwa siwezi kushauri mambo ya mahusiano, naombeni mnisaidie ili nimsaidie rafiki yangu kwa shida hii alionayo. Please.
Nina rafiki, anaomba ushauri.

Ana boyfrend wake ambae yeye anampenda sana lakini issue in hii sasa.
mkaka anamwambia mdada kuwa anampenda lakini kuna yafuatayo ambayo yanamuumiza best wangu;

1.Mkaka hataki watu wajue kuwa ana mahusiano na huyu dada sasa mapenzi yao yapo kwa siri.

2. Mdada analalamika kuwa wakiwa wanasex, mkaka hataki kumwongelesha na akimaliza tu haja yake anamtegea mgongo. Mda mwingne mdada akimgusa mpenzi wake, anasonywa na mkaka husema amechoka ana usingizi.

3. Mkaka amemuahidi mdada kuwa atamuoa. Lakini huyu dada hana uhakika.

Sasa jamani, mie huwa siwezi kushauri mambo ya mahusiano, naombeni mnisaidie ili nimsaidie rafiki yangu kwa shida hii alionayo. Please.
Kifupi jamaa anamtumia tu ana mpango nae so asilazimishe
 
Huyo Dada anatumiwa tu na hapendwi na huyo jamaa. Jamaa anajiona ana class fulani huku dada akiwa wa low class,ndio maana hataki aonekane nae maana atamchafua isipokuwa shida yake ni kutimiziwa haja za kimwili.
Kwa kifupi dada asepe maana hata ndoa hapo ni hadithi.
 
Huyo Dada anatumiwa tu na hapendwi na huyo jamaa. Jamaa anajiona ana class fulani huku dada akiwa wa low class,ndio maana hataki aonekane nae maana atamchafua isipokuwa shida yake ni kutimiziwa haja za kimwili.
Kwa kifupi dada asepe maana hata ndoa hapo ni hadithi.
Haswaaaaa Uso was nyoka
 
Mapenzi ya Siri?
Siri ya nini?
Nini faida yake?
labda kweli hayuko tayari watu wajue kwa wakati huo,.... Lakini penzi linafukuta ndani ya moyo angekua anamfanyia mengine yakuonyesha anamjali kumpenda na kumthamini.... Mpaka misonyo??
Mwambie hapo anatumika bwana anamwingine anayempenda kwa dhati nawala asimdanganye na ndoa hakuna hata uhawara hapo!
 
Hiyo point ya kuto kuongea wakati anasex hata mimi namuunga mkono,matundu yanayotakiwa kuwa wazi wakati unasex ni mawili tu masikio na pua,haya mengine ukiyaacha wazi mawasiliano yanakatika.
 
Mademu wengine wanaboa sana, kapigwa mii sana mtaa mzima watu wanajua hivyo, na enzi zake alikuwa anajiona mjanja sana kwa kubebwa na kila mwanamme.

Sasa inafika mda anahitaji mtu wa kuishi nae na hapo ndipo inakuwa kikwazo. Anataka ndoa tu hadi anaboa wakati na wewe unapita kama walivyopita wengine.

Dalili zote zinaonyesha jamaa anapita tu kama walivyopita wengine
 
Let's assume jamaa atamuoa kweli, kuna maana gani kuwa kwenye uhusiano/ndoa ambayo huna furaha? Maana mpaka hapo ni kwamba mwanamke Hana amani yani yupo tu kwasababu kapewa ahadi ya ndoa

Mnapenda sana ndoa kiasi kwamba mnakuwa vipofu wa kutojua maana ya ndoa.

Kifupi ni kwamba jamaa anamtumia. Mtu unayempenda huwezi kumsonya baada ya mechi, huwezi kuwa msiri hata rafiki yako mmoja wa karibu asimjue unaye tarajia kumuoa

Huyo jamaa ni jipu
una akili wewe mwaah
 
Mbona jibu liko wazi hamna mapenz hapo..hajapendwa jamaa anataka tu papuchi
 
Nina rafiki, anaomba ushauri.

Ana boyfrend wake ambae yeye anampenda sana lakini issue in hii sasa.
mkaka anamwambia mdada kuwa anampenda lakini kuna yafuatayo ambayo yanamuumiza best wangu;

1.Mkaka hataki watu wajue kuwa ana mahusiano na huyu dada sasa mapenzi yao yapo kwa siri.

2. Mdada analalamika kuwa wakiwa wanasex, mkaka hataki kumwongelesha na akimaliza tu haja yake anamtegea mgongo. Mda mwingne mdada akimgusa mpenzi wake, anasonywa na mkaka husema amechoka ana usingizi.

3. Mkaka amemuahidi mdada kuwa atamuoa. Lakini huyu dada hana uhakika.

Sasa jamani, mie huwa siwezi kushauri mambo ya mahusiano, naombeni mnisaidie ili nimsaidie rafiki yangu kwa shida hii alionayo. Please.
The guy is just using her, anamshikilia kwa hiyo ahadi hewa ya ndoa ili amtumie vizuri mpk atakapoamua kumuacha...
 
Kuna mawili:
Huyo mudada ni muzeee amemuzidi umri jamaa labuda miaka ka ten hivi. So jamaa anagopa onesea yeye kwa frends zake
au
Mudada inamupa mukaka pesa ya kula. Mukaka inabaki kusgua tu mubibi kwa sababu apate hela ya kukula tu
 
Back
Top Bottom