Ushauri: Mpenzi wake hataki watu wajue mahusiano yao

Ushauri: Mpenzi wake hataki watu wajue mahusiano yao

Kuna mawili:
Huyo mudada ni muzeee amemuzidi umri jamaa labuda miaka ka ten hivi. So jamaa anagopa onesea yeye kwa frends zake
au
Mudada inamupa mukaka pesa ya kula. Mukaka inabaki kusgua tu mubibi kwa sababu apate hela ya kukula tu
 
Kuna mawili:
Huyo mudada ni muzeee amemuzidi umri jamaa labuda miaka ka ten hivi. So jamaa anagopa onesea yeye kwa frends zake
au
Mudada inamupa mukaka pesa ya kula. Mukaka inabaki kusgua tu mubibi kwa sababu apate hela ya kukula tu
Hahahaaaaaaa, kiswahili cha wewe kimenifurahisha. But kwa mujibu wa huyu dada, mpenz wake anamzd umri, na pia akiomba hela labda ya kitu flan anapewa kama kaka huyo anayo, na kama hana, kumwambia asubr kdogo amtaftie.

Sasa jaman tatzo mie cjui ni lipi.
 
nyinyi ndiyo mnakuja kuwapa watoto tabu kwa kuwa hamjui bado mnataka nini, ukija kushtuka umeshakua mama wa familia na hauna namna bali kuachana ama kuishi ndani ya nyumba bila amani.
maisha ni yako uyajenge ama uyabomoe.
 
Umeshaona mapungufu kabla ya ndo aje yupo tayari kuingia humo.......maana naona analalamika kuhusu mahusiano na bado anaitamani ndoa
 
Huyo shogako ana sound very desperate,kwani ana miaka mingapi mpaka huyo jamaa akamsugua ROHO yake?
Mwambie raha ya mapenzi muelewane mpendane sio lazima ijue dunia nzima lakini jamaa zako au jamaa zake kama friends
wajue au ana Maradhi watu wanamguna ndio mana anataka siri au wewe haupo kwenye expectation yake hufai kua mwanamke wake? Jiamini kua wewe ni mwanamke na utapata anaejua thamani yako,muombe mungu akupe mwenye kheir na wewe lakini huyo ulonae sisemi kua sio mwanamme lakini sio type yako....
 
Huyo awe na uwakika kama ni.yeye au kama huyo mwanaume kwenye malengo yake anamuweka ama anafnya mambo sirini bado
 
Back
Top Bottom