USHAURI: Mkopo Wa Benki.


mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,677
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,677 1,771 280
Mimi Ni Kijana Wa Miaka 25 Nina Eneo(kiwanja) Limepimwa Na Nipo Katika Hatua Za Mwisho Za Kufuatilia Hati,

Nahitaji Kutumia Hati Yangu Kuchukulia Mkopo Ili Niboreshe Frem Za Biashara Zilizopo Katika Eneo Hilo, Kwa Kuzingatia Maendeleo Ya Mtaa Nimegungua Miundombinu Iliyopo Haiwezi Kukidhi Mahitaji Na Pesa Nyingi Zinapotea Kutokana Na Ubovu Wa Miundo Mbinu Hiyo.

Kuhusu Thamani Ya Eneo Langu Sina Shaka Nikilinganisha Na Kiasi Ninachokihitaji. Lakini Kabla Ya Kufanya Hivyo Nimeona Vyema Niombe Ushauri Kwanza Kwa Kuwa Sikuwahi Kujihusisha Na Mikopo Hapo Kabla.

Ili Niweze Kuliendeleza Eneo Hilo Ipasavyo Ninahitaji Tsh16mil(kama Nilivyosema Hapo Awali, Thamani Ya Eneo Ni Zaidi Ya Mara Tatu Ya Hiyo Pesa)

Baada Ya Kufanya Hivyo, Nitapata Pesa(kodi) Si Chini Ya Laki Saba Kwa Mwezi, Na Uwezo Wangu Wa Kuwekeza Ukiongeza Na Vyanzo Vingine Ni Laki5 Kama Malejesho Kwa Mwezi

Nataka Nishauliwe, Kutokana Na Vielelezo Hapo Juu Juu
1)je Inawezekana?
2)nahitaji Ushauri Zaidi Wa Kibenki Na Njia Salama Zaidi

AsanteniSana
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
715
Likes
387
Points
80
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
715 387 80
maelezo yako bado hayatoshelezi vizuri.. kwa kukisia tu mkopo mingi kisia kwa uhakika 30 % riba kwa mwaka, marejesho yako ya chini kabisa kwa mwaka fanya 600,000 x 12 = 7,200,000 kwa haraka haraka 16 mln unaweza hitaji mkopo wa miaka 4 ili marejesho hayo kulipa mkopo na riba yake (7.2 mln x 4 = 28.8 mln) ina maana ili kulipa mkopo huo utahitaji marejesho ya kila mwezi yasiopungua sh 600,000 kila mwezi kwa miaka minne mfululizo bila kukosa... kazi kwako uliza tena kama una swali
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
836
Likes
7
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
836 7 35
Mimi Ni Kijana Wa Miaka 25 Nina Eneo(kiwanja) Limepimwa Na Nipo Katika Hatua Za Mwisho Za Kufuatilia Hati,

Nahitaji Kutumia Hati Yangu Kuchukulia Mkopo Ili Niboreshe Frem Za Biashara Zilizopo Katika Eneo Hilo, Kwa Kuzingatia Maendeleo Ya Mtaa Nimegungua Miundombinu Iliyopo Haiwezi Kukidhi Mahitaji Na Pesa Nyingi Zinapotea Kutokana Na Ubovu Wa Miundo Mbinu Hiyo.

Kuhusu Thamani Ya Eneo Langu Sina Shaka Nikilinganisha Na Kiasi Ninachokihitaji. Lakini Kabla Ya Kufanya Hivyo Nimeona Vyema Niombe Ushauri Kwanza Kwa Kuwa Sikuwahi Kujihusisha Na Mikopo Hapo Kabla.

Ili Niweze Kuliendeleza Eneo Hilo Ipasavyo Ninahitaji Tsh16mil(kama Nilivyosema Hapo Awali, Thamani Ya Eneo Ni Zaidi Ya Mara Tatu Ya Hiyo Pesa)

Baada Ya Kufanya Hivyo, Nitapata Pesa(kodi) Si Chini Ya Laki Saba Kwa Mwezi, Na Uwezo Wangu Wa Kuwekeza Ukiongeza Na Vyanzo Vingine Ni Laki5 Kama Malejesho Kwa Mwezi

Nataka Nishauliwe, Kutokana Na Vielelezo Hapo Juu Juu
1)je Inawezekana?
2)nahitaji Ushauri Zaidi Wa Kibenki Na Njia Salama Zaidi

AsanteniSana
kiwanja kiko wapi?
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,677
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,677 1,771 280
maelezo yako bado hayatoshelezi vizuri.. kwa kukisia tu mkopo mingi kisia kwa uhakika 30 % riba kwa mwaka, marejesho yako ya chini kabisa kwa mwaka fanya 600,000 x 12 = 7,200,000 kwa haraka haraka 16 mln unaweza hitaji mkopo wa miaka 4 ili marejesho hayo kulipa mkopo na riba yake (7.2 mln x 4 = 28.8 mln) ina maana ili kulipa mkopo huo utahitaji marejesho ya kila mwezi yasiopungua sh 600,000 kila mwezi kwa miaka minne mfululizo bila kukosa... kazi kwako uliza tena kama una swali
nimekuelewa mkuu asante, maelezo yako yanajitosheleza, asante sana kwa laki 6 sio shida ntajipanga.
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Ushauri :
Kwa kuwa ndo unaanza biashara, si busara kibiashara kupata mtaji kwa njia ya mkopo kwani utakuwa unafanya biashara kwa presha na itakugharimu pesa nyingi ya malipo ya huo mkopo hapo baadae. Kwa kuwa una mtaji mali (kiwanja), una upeo (ujasialiaupeo), wewe ni kijana, una elimu, na umefanya utafiti wa kutosha kwa hicho unachotaka kufanya. UZA hicho kiwanja upate hela. Tenga kiasi cha mtaji ulichokuwa unataka, kiasi kingine weka bank ktk akaunti za muda maalum ambapo utakuwa unapata ongezeko la riba. then fanya biashara kwani nina imani, kama unaweza kupata laki 6 kila mwezi za marejesho kutoka katika faida ya biashara yako, unaweza pia kununua kiwanja kiwanja kama hicho baada ya mwaka au miaka miwili kuliko kuishi na madeni miaka minne. Woga wako ndo umaskini wako, take risk in a positively and secured way.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,559
Likes
914
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,559 914 280
Ushauri :
Kwa kuwa ndo unaanza biashara, si busara kibiashara kupata mtaji kwa njia ya mkopo kwani utakuwa unafanya biashara kwa presha na itakugharimu pesa nyingi ya malipo ya huo mkopo hapo baadae. Kwa kuwa una mtaji mali (kiwanja), una upeo (ujasialiaupeo), wewe ni kijana, una elimu, na umefanya utafiti wa kutosha kwa hicho unachotaka kufanya. UZA hicho kiwanja upate hela. Tenga kiasi cha mtaji ulichokuwa unataka, kiasi kingine weka bank ktk akaunti za muda maalum ambapo utakuwa unapata ongezeko la riba. then fanya biashara kwani nina imani, kama unaweza kupata laki 6 kila mwezi za marejesho kutoka katika faida ya biashara yako, unaweza pia kununua kiwanja kiwanja kama hicho baada ya mwaka au miaka miwili kuliko kuishi na madeni miaka minne. Woga wako ndo umaskini wako, take risk in a positively and secured way.
Nafikiri nilivyomuelewa biashara itakuwa sehemu hicho kiwanja anachotaka kuchukulia mkopo so hawezi uza
 
C

cashmoney

Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
90
Likes
3
Points
0
C

cashmoney

Member
Joined Dec 14, 2011
90 3 0
Nafikiri nilivyomuelewa biashara itakuwa sehemu hicho kiwanja anachotaka kuchukulia mkopo so hawezi uza
aaaah, kumbe ana eneo la kiwanja alilojenga frem za biashara na anataka aboreshe kisha apangishe kwa wahitaji ambapo atakuwa anapata mapato kutokana na kodi za frem hizo...!! mmmh, kwa hili..
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,559
Likes
914
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,559 914 280
aaaah, kumbe ana eneo la kiwanja alilojenga frem za biashara na anataka aboreshe kisha apangishe kwa wahitaji ambapo atakuwa anapata mapato kutokana na kodi za frem hizo...!! mmmh, kwa hili..
Pia kuweka bank fedha kwa kutegemea interest ya 0.2 ambayo pia wakati mwingine inamezwa na service charges ni nora kuwekeza UTT au hisa.
 
B

ben van mike

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
468
Likes
32
Points
33
B

ben van mike

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
468 32 33
Mkuu umesema kuna fremu tayari lakini zinahitaji kuboreshwa hivyo we huanzi biashara cha maana Hapa ni kuweka records za mapato upatayo sasa hata Kama ni kidogo fungua account ya biashara na endelea fuatilia hiyo hati ni muhimu records zako na statement yako ziwepo ili kuonyesha historia Fulani hapo sasa unaweza kugonga mlango benki ..utakuwa umekidhi vigezo vingi ..-1-historia, 2-security unayo 3- ni mradi ambao unajua utarudisha kiasi Fulani so benki wanajua pesa Yao itarudi kumbuka benki wapo kwenye hii biashara na wao hawataki kupoteza hela so kadri records zako zilivyo vizuri na historia na security ndivyo wao wanaweza fanya kazi na wewe ...ni hayo tu kwa Leo mkuu
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,677
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,677 1,771 280
aaaah, kumbe ana eneo la kiwanja alilojenga frem za biashara na anataka aboreshe kisha apangishe kwa wahitaji ambapo atakuwa anapata mapato kutokana na kodi za frem hizo...!! mmmh, kwa hili..
ndio hivyo mkuu, eneo langu liko sehemu ya biashara na kwenye mkusanyiko mkubwa wa watu, nachohitaji kufanya nikubomoa frem zilizopo na kutengeneza nzuri zaidi ambazo znaendana na wakati. asante kwa ushauri.
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,677
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,677 1,771 280
Mkuu umesema kuna fremu tayari lakini zinahitaji kuboreshwa hivyo we huanzi biashara cha maana Hapa ni kuweka records za mapato upatayo sasa hata Kama ni kidogo fungua account ya biashara na endelea fuatilia hiyo hati ni muhimu records zako na statement yako ziwepo ili kuonyesha historia Fulani hapo sasa unaweza kugonga mlango benki ..utakuwa umekidhi vigezo vingi ..-1-historia, 2-security unayo 3- ni mradi ambao unajua utarudisha kiasi Fulani so benki wanajua pesa Yao itarudi kumbuka benki wapo kwenye hii biashara na wao hawataki kupoteza hela so kadri records zako zilivyo vizuri na historia na security ndivyo wao wanaweza fanya kazi na wewe ...ni hayo tu kwa Leo mkuu
asante mkuu, nimekuelewa.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Nyerere aliwahi kusema MIKOPO YA BENKI ZA TANZANIA LABDA UWE UNAUZA BANGI NDIO UTAWEZA LIPA RIBA ZAKE KUBWA SANA!
 
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
185
Likes
12
Points
35
malamsha shao

malamsha shao

Senior Member
Joined Sep 23, 2012
185 12 35
Hakuna kuuza kiwanja wala kukopa benki we tafuta watu wanaohitaji fremu bora af unaandikiana nao mkataba af wanaboresha then unawakata kwenye kodi
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,972