Ushauri: Mchumba wangu (mwanamke) anakunywa sana pombe

Ushauri: Mchumba wangu (mwanamke) anakunywa sana pombe

je akinywa pombe anakusumbua ? au anakuwa mkali? ... mtu nayekunywa pombe huwezi mkataza mara moja lazima aache kidogo kidogo.... mimi kama ni mnywaji siyo shida kama ni mlevi kalowea hapo ni shida kama hutaweza kuhandle that mwache atapata wa kufaana nae

yeye ina msumbua..
 
waefeso 5:18, Tena msilewe kwa mvinyo, ambamo mna ufisadi;..

pombe inaondoa uwezo wa mtu kufanya maamuzi sahihi hivyo ni kichaka cha maovu kibao ambayo kwa ujumla yameitwa ufisadi.
mithali 23:33 "you mind will confuse things"
mithali 20:1 huleta ugomvi
mwanzo 19:30-38 pombe ilitumika kumfanya rutu afanye mapenzi na watoto wake wa kike.

unapoamua kufanya maamuzi lazima uhesabu gharama na matokeo ya maamuzi mdau.





Kumbe kweli kunywa pombe ni dhambi!!,sasa ndugu mbona mapadre wanakunywa??au wana bible yao wenyewe ambayo inawaruusu kunywa mvinyo????
 
Kumbe kweli kunywa pombe ni dhambi!!,sasa ndugu mbona mapadre wanakunywa??au wana bible yao wenyewe ambayo inawaruusu kunywa mvinyo????

kama tukifanya bibilia kuwa chujio la hizi taasisi zetu za dini hapa duniani mkuu. wengi saana wanabaki.
Bibilia inawaita waumini na hasa viongozi wa dini katika viwango vya juu vya maadili. wakti wenyewe wanatupa average standards ili tu mambo yaende.

kuhusu mapadri , nadhani wao watakupa majibi mazuri zaidi kwa nini wanafanya hivyo. Ila nje ya bibilia itakuwa ni ushauri wa kibinadamu tu.
 
waefeso 5:18, Tena msilewe kwa mvinyo, ambamo mna ufisadi;..

pombe inaondoa uwezo wa mtu kufanya maamuzi sahihi hivyo ni kichaka cha maovu kibao ambayo kwa ujumla yameitwa ufisadi.
mithali 23:33 "you mind will confuse things"
mithali 20:1 huleta ugomvi
mwanzo 19:30-38 pombe ilitumika kumfanya rutu afanye mapenzi na watoto wake wa kike.

unapoamua kufanya maamuzi lazima uhesabu gharama na matokeo ya maamuzi mdau.





Nashukuru sana kwa ushauri wako
 
Haaaaaa kaka kuna wengine wanavuta sigara hatare,sasa kama ukipata mvuta sigara naye itakuwaje ndugu???

Hizo ni changamoto pia kwangu kwa kuwa situmii MVINYO, SIGARA wala vyevyote vinavyofanana na hivo, so kwangu ni mtihani sana, na familia yangu ina nafasi kubwa sana katika maamuzi yangu japo si yote
 
Mwanamke/mwanaume mlevi wote hawafai kwa ndoa. Kama ni mnywaji wa kiasi basi endelea nae ila kama ni chapombe piga chini.
 
kama tukifanya bibilia kuwa chujio la hizi taasisi zetu za dini hapa duniani mkuu. wengi saana wanabaki.
Bibilia inawaita waumini na hasa viongozi wa dini katika viwango vya juu vya maadili. wakti wenyewe wanatupa average standards ili tu mambo yaende.

kuhusu mapadri , nadhani wao watakupa majibi mazuri zaidi kwa nini wanafanya hivyo. Ila nje ya bibilia itakuwa ni ushauri wa kibinadamu tu.

Eti wanasema Yesu naye alikuwa mvinyo(kitu kama icho lakin Sina uhakika)sema kama kuna mkatoliki aje atueleze jaman
 
Huwez kupiga chini kisa ana kasoro moja, endelea kumueleza umuhimu wa yeye kukusikiliza na kufuata unachotaka kama kwel anataka mipango yenu mliojiwekea itimie. Usikubal kushindwa kwenye hilo km kweli unamhitaji sana awe sehemu ya maisha yako baadae..!!
 
Sawa kumuacha sio rahisi na umri wangu unasonga kaka, soon mwezi ujao natimiza 30, sasa ukisema nisimtambulishe n
yumbani mpaka lini, nahitaji kuitwa baba, dah sijui hata nafanyaje wasee 🙁

Ndege wasiofanana huwa hawaruki pamoja kama unataka kuruka pamoja naye badili rangi yako..endekeza hicho unachokisema Siyo rahisi and you will regret. Ndoa ni zaidi ya hayo unayoona madogo kwa sasa. Stress za ndoa zikimzidi akianza kulala nje usiseme hukuambiwa muache we endekeza tu ukijuta ni juu yako tutakupa pole.
 
Aliniambia kuwa anakunywa lakini nikamkataza kunywa na akaniahidi kutokunywa

Uliposema kuwa "nyumbani KWETU wakijua HAWATA AFIKI" nimeshangaa sana!

Atakuwa mke wako wewe sasa nyumbani kwenu wanahusika vipi hadi wao ndiyo waafiki?
 
Wadau habari ya wakati huu,wana JF wenzangu napenda ushauri wenu juu ya hili,

Nina mchumba ambaye tuko nae katika mahusiano kwa muda sasa, tumeshapanga mengi, kilichobaki ni taratibu za kuishi pamoja.Tatizo la huyu mtu wangu (Mwanamke) ni matumizi ya pombe.

Anakunywa sana pombe, na nimemkataza akasema hatarudia lakini karudia tena, ukizingatia mimi situmii pombe na hata nyumbani kwetu wakijua kuwa anakunywa pombe hawataafiki na ninampenda sana zaidi ya sana.

Naombeni ushauri ndugu zangu nifanyeje na hii hali naichukia sana.

Asanteni
Kwani pombe ni ajabu.Mimi nakunywa HASWA na mume wangu hanywi.Grey goose and cranberry every night au vodka na cranberry .Na an aninunulia pombe ni moja ya STAREHE .Kwani akinywa anaua mtu au tukana watu .I'm happily married na mwanaume wangu ananipenda kufa na Nina watoto .Nachapa maji nyumbani sinywi kwa watu na sinywi Kama mume wangu hayupo
 

Ndege wasiofanana huwa hawaruki pamoja kama unataka kuruka pamoja naye badili rangi yako..endekeza hicho unachokisema Siyo rahisi and you will regret. Ndoa ni zaidi ya hayo unayoona madogo kwa sasa. Stress za ndoa zikimzidi akianza kulala nje usiseme hukuambiwa muache we endekeza tu ukijuta ni juu yako tutakupa pole.
Mbona mie vodka kwa sana na mume wangu hanywi
 
Back
Top Bottom