• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ushauri, Maoni juu ya wanyama waharibifu wa mazao, je wauawe kwa sumu?

shamimuodd

shamimuodd

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
522
Points
1,000
shamimuodd

shamimuodd

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2019
522 1,000
GTs,

Imekuwa ni kawaida wanyama waharibufu wa mazao (mfano kwelea kwelea kuuawa) kwa kutumia sumu.

Je hakuna njia mbadala ya kuwathibiti hawa wanyama waharibufu zaidi ya kuwaua kwa sumu?

Nini maoni yako?
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,925
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,925 2,000
Mimi binafsi sipendi wanyama kuuliwa kwa sumu, kwasababu inauwezo wa kutokomeza kabisa aina fulani ya ndege/wanyama, sambamba na kuuwa ndege/wanyama waharibiu na sio waharibifu kwa pamoja.

Njia mbadala zipo kuachilia sumu, kama vile kuna kuweka VINYAGO, MITEGO n.k
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
Mimi binafsi sipendi wanyama kuuliwa kwa sumu, kwasababu inauwezo wa kutokomeza kabisa aina fulani ya ndege/wanyama, sambamba na kuuwa ndege/wanyama waharibiu na sio waharibifu kwa pamoja.

Njia mbadala zipo kuachilia sumu, kama vile kuna kuweka VINYAGO, MITEGO n.k
Tukitokomeza kabisa kunguru weusi kuna hasara gani?
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,925
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,925 2,000
Tukitokomeza kabisa kunguru weusi kuna hasara gani?
Aisee hao ni mtihani, tena mtihani mzito sana. Yani sijui viumbe wa aina gani wale. Ving'ang'anizi kama wana lumumba na jezi zao.

Hatuna hasara mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,402,687
Members 530,969
Posts 34,402,285
Top