Ushauri: Makonda una kipaji cha kuigiza, kitumie kitakuongezea kipato

Gwajima

Senior Member
Sep 6, 2018
138
250
Nawasalimu wana Jf, nawapa hongera kwa kutekeleza majukumu yenu na kufuatilia jukwaa hili pendwa hapa nchini, leo nina maoni yangu ambayo nadhani yanaweza kuwa na msaada mkubwa sana.

Sanaa ya Tanzania inalegalega kutokana na kukosa watu wenye uwezo mzuri. Siku za usoni watu wengi wamekuwa wakiwalaumu wasanii wa maigizo wa Tanzania almaarufu kama Bongo Movie kwa kukosa ubunifu katika kazi zao za sanaa jambo linalopelekea sanaa hiyo kudharauliwa na watu wengi. Tatizo ninaloliona mimi ni moja tu, wengi wanaoigiza ni watu wanaolazimisha fani yaani wamevamia fani kwa tamaa ya feha za haraka haraka.

Nasema wana tamaa kwakuwa wakikosa fedha basi utaona wanageukia muziki mara wanaweka picha chafu mtandaoni ilimradi tu wapate umaarufu na fedha za haraka haraka. Nataka niwaambie wasanii kwamba kipaji ni kipaji tuu na mwenye kipaji hatumii nguvu kufanikiwa katika jambo analolifanya.

Kwa maoni yangu, Bongo Movie inakosa watu wenye vipaji kama Mh. Paul Makonda ambaye anaweza kubadilika badilika na kucheza scene tofauti tofauti tena kwa ufanisi wa hali ya juu, Mf: Anaweza kuwa mkali, anaweza kulia ghafla tena akaonekana analia, anaweza kucheka, anaweza kuwa mtu wa watu nk. Kwa maoni yangu Mr Makonda ni aina ya wahusika wanaohitajika sana kuokoa sanaa ya Bongo Movie.

Tunahitaji sanaa yetu isonge mbele, nivema tuwatie moyo wale tunaodhani wanaweza kushiriki ktk kukuza sanaa yetu, naamini Mh Makonda ukiingia huko na kutoa Movie itauza Dunia nzima, hata mimi nitainunua, pia utapelekea taifa kupata fedha nyingi kupitia kodi.
Tafadhali, fikiria jambo hili.
 

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
1,739
2,000
Paulo Makonda asubiri tu siku zake......Mzee Warioba ni baba yetu watanzania tulio wengi,Tindu Lissu naye ni kaka yetu watanzania tulio wengi,Ben Saanane ni kaka na rafiki yetu,MO Dewji ni mwajiri wa takribani watanzania elfu ishirini,hawa wote Paulo Makonda amewafanyia unyama wa kutisha na wengine alikusudia wafe kabisa.....Mungu yupo tutaona mwisho wake tu......kipaji cha kumwaga damu za binadamu wasio hatia anacho sikatai!
 

Gwajima

Senior Member
Sep 6, 2018
138
250
Paulo Makonda asubiri tu siku zake......Mzee Warioba ni baba yetu watanzania tulio wengi,Tindu Lissu naye ni kaka yetu watanzania tulio wengi,Ben Saanane ni kaka na rafiki yetu,MO Dewji ni mwajiri wa takribani watanzania elfu ishirini,hawa wote Paulo Makonda amewafanyia unyama wa kutisha na wengine alikusudia wafe kabisa.....Mungu yupo tutaona mwisho wake tu......kipaji cha kumwaga damu za binadamu wasio hatia anacho sikatai!
Siyaelewi maoni yako
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
9,128
2,000
Paulo Makonda asubiri tu siku zake......Mzee Warioba ni baba yetu watanzania tulio wengi,Tindu Lissu naye ni kaka yetu watanzania tulio wengi,Ben Saanane ni kaka na rafiki yetu,MO Dewji ni mwajiri wa takribani watanzania elfu ishirini,hawa wote Paulo Makonda amewafanyia unyama wa kutisha na wengine alikusudia wafe kabisa.....Mungu yupo tutaona mwisho wake tu......kipaji cha kumwaga damu za binadamu wasio hatia anacho sikatai!
Fact..Kweli Tupu.
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
13,337
2,000
Anasema kanisani " Mimi Paul Christian Makonda" jamani hivi kusema uongo kanisani inaruhusiwa. Kwanini kwenda kumdhihaki Mungu kanisani wakati wewe ni Daud Albert Bashite?!
 

hugo jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2018
287
500
Anasema kanisani " Mimi Paul Christian Makonda" jamani hivi kusema uongo kanisani inaruhusiwa. Kwanini kwenda kumdhihaki Mungu kanisani wakati wewe ni Daud Albert Bashite?!
wenzake wameanza mtihani wa form 4 leo sijui alikua wapi maana inabid aufanye kwa jina la Daud albert bashite apate cheti chake apite ivviiii
 

drilling

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
2,341
2,000
Hata wewe mtoa mada unakipaji cha kusema uongo ungeomba kazi ya dpp ungepata pesa sana
Nawasalimu wana Jf, nawapa hongera kwa kutekeleza majukumu yenu na kufuatilia jukwaa hili pendwa hapa nchini, leo nina maoni yangu ambayo nadhani yanaweza kuwa na msaada mkubwa sana.

Sanaa ya Tanzania inalegalega kutokana na kukosa watu wenye uwezo mzuri. Siku za usoni watu wengi wamekuwa wakiwalaumu wasanii wa maigizo wa Tanzania almaarufu kama Bongo Movie kwa kukosa ubunifu katika kazi zao za sanaa jambo linalopelekea sanaa hiyo kudharauliwa na watu wengi. Tatizo ninaloliona mimi ni moja tu, wengi wanaoigiza ni watu wanaolazimisha fani yaani wamevamia fani kwa tamaa ya feha za haraka haraka.

Nasema wana tamaa kwakuwa wakikosa fedha basi utaona wanageukia muziki mara wanaweka picha chafu mtandaoni ilimradi tu wapate umaarufu na fedha za haraka haraka. Nataka niwaambie wasanii kwamba kipaji ni kipaji tuu na mwenye kipaji hatumii nguvu kufanikiwa katika jambo analolifanya.

Kwa maoni yangu, Bongo Movie inakosa watu wenye vipaji kama Mh. Paul Makonda ambaye anaweza kubadilika badilika na kucheza scene tofauti tofauti tena kwa ufanisi wa hali ya juu, Mf: Anaweza kuwa mkali, anaweza kulia ghafla tena akaonekana analia, anaweza kucheka, anaweza kuwa mtu wa watu nk. Kwa maoni yangu Mr Makonda ni aina ya wahusika wanaohitajika sana kuokoa sanaa ya Bongo Movie.

Tunahitaji sanaa yetu isonge mbele, nivema tuwatie moyo wale tunaodhani wanaweza kushiriki ktk kukuza sanaa yetu, naamini Mh Makonda ukiingia huko na kutoa Movie itauza Dunia nzima, hata mimi nitainunua, pia utapelekea taifa kupata fedha nyingi kupitia kodi.
Tafadhali, fikiria jambo hili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom