Ushauri: Kwanini sidumu na mpenzi?

Ushauri: Kwanini sidumu na mpenzi?

Tony Yeyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
733
Reaction score
570
Kuna tatizo niko nalo yani nikikaa na msichana zaidi ya mwezi namchoka nabadili mwingine. Yani najitahidi sana ku fall in love ila siwezi kukaa na msichana mmoja kwa muda mrefu. Nimebadili sasa mpaka nimechoka.

Nataka ushauri wenu
 
Vitu vingine ni umri
kuna umri wa ku explore na umri wa ku settle

au unachagua wrong types...
take it easy....nenda taratibu
 
KunA tatizo niko nalo Yani nikikaa na demu zaidi ya mwezi namchoka nabadili mwingine Yani najii taidi sana ku fall in love ila siwezi kukaa na msichana mmoja kwa muda mrefu .. Nime badili sasa mpka nime choka... Nataka ushauli wenu

Kwa 'akili' hizi,Canada utaiskia tu kwenye 'bomba!'
kama una-TAKA...,KAOGE!.mimi ngachoka!
 
Ngoja tuone kama na ukimwi utaubadilisha mkuu. Ukiweza yan wewe bingwa.
 
Take a break.

Maybe when you are a little older you will know what you really want in a girl instead of humping them all.
 
Bora yako lakini una bwaga unapata wengine. Continue to explore the nyaus u wll find a gold in backdoor 1day
 
Vitu vingine ni umri
kuna umri wa ku explore na umri wa ku settle

au unachagua wrong types...
take it easy....nenda taratibu

And perhaps some people just aren't monogamous by their very nature.

After all, are human beings even configured to be monogamous?

More often than not I tend to think we aren't and that the whole notion of monogamy is just a social construct mirage.
 
...labda ndivyo ulivyoumbwa kitabia baada ya mwezi tu mpenzi ni wa kupiga chini hastahili tena kuwa nawe. Jichunguze tafakari kwa kina kisha uchukue hatua muafaka.

KunA tatizo niko nalo Yani nikikaa na demu zaidi ya mwezi namchoka nabadili mwingine Yani najii taidi sana ku fall in love ila siwezi kukaa na msichana mmoja kwa muda mrefu .. Nime badili sasa mpka nime choka... Nataka ushauli wenu
 
And perhaps some people just aren't monogamous by their very nature.

After all, are human beings even configured to be monogamous?

More often than not I tend to think we aren't and that the whole notion of monogamy is just a social construct mirage.

This is funny coming from you
tumewahi mimi na wewe kubishana kuhusu polygamy kama unakumbuka
wengi wanaosema monogamy is not natural wanasema pia polygamy ni so natural

wewe unasemaje kuhusu polygamy?
 
This is funny coming from you
tumewahi mimi na wewe kubishana kuhusu polygamy kama unakumbuka
wengi wanaosema monogamy is not natural wanasema pia polygamy ni so natural

wewe unasemaje kuhusu polygamy?

Nakumbuka sana kuhusu hiyo mijadala na msimamo wangu haujabadilika hata chembe.

Ili mradi wahusika wote wameridhia kwa utashi wao, mimi sina tatizo kabisa na polygamy.

Na sijali kama mwanamke ndo awe na waume zaidi ya mmoja au mwanaume ndo awe na wake zaidi ya mmoja.

Ili mradi tu hakuna aliyeshurutishwa, rukhsa.
 
Kuna tatizo niko nalo yani nikikaa na msichana zaidi ya mwezi namchoka nabadili mwingine. Yani najitahidi sana ku fall in love ila siwezi kukaa na msichana mmoja kwa muda mrefu. Nimebadili sasa mpaka nimechoka.

Nataka ushauri wenu
Sasa ndo nini umeandika? Kama umechoka manaake si ndo umeacha kubadilisha? Au umechoka nini?
 
Kama umechoka sasa basi anza kupiga nyeto mkuu!
 
Endelea tu kaka .. Siku ukipata anaekufaa utatulia automatically
 
Back
Top Bottom