Ushauri kwa wanaume wenzangu

Ushauri kwa wanaume wenzangu

Habari ndugu zangu.

Kuna jambo nataka niwashauri wanaume kuhusu suala la kuoa wanawake zaidi ya mmoja.

Naona hata kama wewe ni mkiristo jitahidi uoe zaidi ya mmoja maana hapo ndo wake zako watakuheshimu.

Ila mambo ya kuoa mmoja ni kujitakia ugonjwa wa moyo maana atakuendesha sana. Wanaume hasa wakristo na sisi tuoe wanawake wengi ili kuwafanya hawa viumbe wawe na adabu.

Mimi ni mkiristo ila ntaoa watatu au wanne.

Nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app


Si kweli, angalia nduge zetu Kenya na Nigeria....wanaume wa kikristu wana wake wake zaidi ya mmoja ila matatizo yako pale pale tu kama si zaidi. Ndoa ni bahati hata uwe na wake 10 kama utaoa majanga ni majanga tu mpaka mwisho wa siku.
 
Habari ndugu zangu.

Kuna jambo nataka niwashauri wanaume kuhusu suala la kuoa wanawake zaidi ya mmoja.

Naona hata kama wewe ni mkiristo jitahidi uoe zaidi ya mmoja maana hapo ndo wake zako watakuheshimu.

Ila mambo ya kuoa mmoja ni kujitakia ugonjwa wa moyo maana atakuendesha sana. Wanaume hasa wakristo na sisi tuoe wanawake wengi ili kuwafanya hawa viumbe wawe na adabu.

Mimi ni mkiristo ila ntaoa watatu au wanne.

Nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hutaowa kikristo sawa...
 
Kaa na wazee wenye wake wengi wakusimulie timbwili lake, kaa nao zaidi ya mmoja ili uchukue mawazo ya pamoja halafu leta mrejesho.
 
Kuoa wanawake wengi kulilenga kupata familia kubwa,ili waweze kushiriki shughuli za maendeleo hasa kilimo na ufugaji.Kwa kipindi hiki watu wanapopanga uzazi sidhani kama ni wazo zuri pia usijihisi inferior kuoa mwanamke mmoja haimaanishi atakudharau
 
Kama uwezo wa kuwatunza na kuwakidhia haja zao za kimwili unao oa hata 3, ila kama utaongozwa na nyegezi tu basi watakachokufanya hutawasahau maishani mwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa comment yako hiyo kila mwanaume Ni mjinga akiwemo baba ako

Noma
Labda baba ako wewe unaona nimetaja mwanaume hapo ujinga ni huo alioungea usiwe unakurupuka kujibu kitu usichokijua
 
Labda baba ako wewe unaona nimetaja mwanaume hapo ujinga ni huo alioungea usiwe unakurupuka kujibu kitu usichokijua
Haha,I bet baba ako Ana mchepuko au aliwahi kuwa na mchepuko,kama baba ako Hana mchepuko Basi Ni shoga huyo

Noma
 
Mke mmoja kwani mama yako hyo??mmoja ni mama yako tuu,, Ni unafiki tu wa kiwango cha lami,,Mke mmoja lkn huko nje michepuko na vitoto lukuki
 
Hivi ni lazma kuoa ili kumilik mwanamke zaid ya mmoja enhee?
 
Huo n ushauri au ni maono yako,yaani hyo kauli inaonesha ukomo wa akili na fikra zako,wakat mwingne unaweza ku-judge umri wa akili za mtu kwa maono kama hayo,sasa wew kiakili bado unanyonya(yaani bado mtoto,mchele wa koo haujakutoka),ingawaje utakuwa n mkubwa kiumri wa kuishi,samahan kwa ukakasi wa maneno
(SAMAHANI MKUU NIMEJARIBU KUFUTA IMESHINDIKANA,UFUTIO WA KAONDOKA NAO DOGO)
 
Back
Top Bottom