Ushauri kwa wanaume wenzangu

LDA COMPANY

Senior Member
Sep 7, 2016
172
250
Habari ndugu zangu.

Kuna jambo nataka niwashauri wanaume kuhusu suala la kuoa wanawake zaidi ya mmoja.

Naona hata kama wewe ni mkiristo jitahidi uoe zaidi ya mmoja maana hapo ndo wake zako watakuheshimu.

Ila mambo ya kuoa mmoja ni kujitakia ugonjwa wa moyo maana atakuendesha sana. Wanaume hasa wakristo na sisi tuoe wanawake wengi ili kuwafanya hawa viumbe wawe na adabu.

Mimi ni mkiristo ila ntaoa watatu au wanne.

Nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom