Ushauri kwa wanao-BET


RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,920
Likes
3,228
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,920 3,228 280
Biashara hii inakuja kwa Kasi sana Nchini ukiangalia kuna makampuni zaidi ya Kumi yanafanya Michezo ya Bahati nasibu....

Sasa kama Unabet hakikisha usiwe na Tamaa maana Kampuni yenyewe haina Tamaa kabisa ya Kula hela nyingi.. hivi haujiulizi kwanini Kampuni inakwambia Weka Buku ushinde milioni 100 au weka Jero ushinde elfu 10 ... Yaani Mwenye kampuni anatoa elfu kumi ila Wewe unaweka jero. Kwa akili za Kawaida Biashara Kubwa Zote zinaweka Mtaji mkubwa ili kuja kukusanya Hela ndogo... Mfano Mtu ananunua Gari la Milioni 150 ili aje Akusanye Elfu 40 za Abiria.. au Daladala ya mil 30 aje akusanye 400 njiani...

Kwahy na bet ipo hivyo... Usitegemee ku win mil 100 kirahisi rahisi kwa kuweka dau La 500 . Bet hela kubwa Upate hela ndogo kila siku utaona faida yake...

Mfano Ukicheza kwa sh 10000 kwenye Odd ya 1.10 hapo utapata 11000 kwa mchezo mmoja.. hiyo elfu 11 tena ukicheza kwenye odd 1.10 itazidi ongezeka buku kwa kila mchezo... Mpk siku iishe utakuwa umeshaingiza zaidi ya elfu 30 kwa siku na umepata faida ya 20 elfu.. ukipiga kwa mwezi una laki 6 au zaidi.. cha Muhimu acha Tamaa ya kuzeza Odd kubwa baadae ujute... kama Totteham Kumfunga Real Madrid


Ni hayo Tu
 
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,219
Likes
934
Points
280
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,219 934 280
Biashara hii inakuja kwa Kasi sana Nchini ukiangalia kuna makampuni zaidi ya Kumi yanafanya Michezo ya Bahati nasibu....

Sasa kama Unabet hakikisha usiwe na Tamaa maana Kampuni yenyewe haina Tamaa kabisa ya Kula hela nyingi.. hivi haujiulizi kwanini Kampuni inakwambia Weka Buku ushinde milioni 100 au weka Jero ushinde elfu 10 ... Yaani Mwenye kampuni anatoa elfu kumi ila Wewe unaweka jero. Kwa akili za Kawaida Biashara Kubwa Zote zinaweka Mtaji mkubwa ili kuja kukusanya Hela ndogo... Mfano Mtu ananunua Gari la Milioni 150 ili aje Akusanye Elfu 40 za Abiria.. au Daladala ya mil 30 aje akusanye 400 njiani...

Kwahy na bet ipo hivyo... Usitegemee ku win mil 100 kirahisi rahisi kwa kuweka dau La 500 . Bet hela kubwa Upate hela ndogo kila siku utaona faida yake...

Mfano Ukicheza kwa sh 10000 kwenye Odd ya 1.10 hapo utapata 11000 kwa mchezo mmoja.. hiyo elfu 11 tena ukicheza kwenye odd 1.10 itazidi ongezeka buku kwa kila mchezo... Mpk siku iishe utakuwa umeshaingiza zaidi ya elfu 30 kwa siku na umepata faida ya 20 elfu.. ukipiga kwa mwezi una laki 6 au zaidi.. cha Muhimu acha Tamaa ya kuzeza Odd kubwa baadae ujute... kama Totteham Kumfunga Real Madrid


Ni hayo Tu
Aisee nimeielewa hii. Asante
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,920
Likes
3,228
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,920 3,228 280
Kanji nuksi,utamla mla na kukuza mtaji wako siku utakapo weka 100000 kwa odds 1.10 upate 10000 ndo utakapoita maji mma.
Kanuni ni ile ile Acha tu Tamaa.. yaani kama ni bet basi bet elfu 10 hiyo hiyo kila siku kwa michezo itakayokuingizia Faida kwa siku..maana yanguu ni hii BET WHAT U CAN AFFRORD TO LOSE.. Hayo mambo ya Kujuta sitaki..
 
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
1,771
Likes
1,798
Points
280
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
1,771 1,798 280
Kanuni ni ile ile Acha tu Tamaa.. yaani kama ni bet basi bet elfu 10 hiyo hiyo kila siku kwa michezo itakayokuingizia Faida kwa siku..maana yanguu ni hii BET WHAT U CAN AFFRORD TO LOSE.. Hayo mambo ya Kujuta sitaki..
Hapo sawa mkuu
 
koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
5,098
Likes
5,447
Points
280
koncho77

koncho77

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
5,098 5,447 280
NIMEKUELEWA
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
782
Likes
896
Points
180
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
782 896 180
smart man...bet to invest not gambling
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
782
Likes
896
Points
180
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
782 896 180
Kanuni ni ile ile Acha tu Tamaa.. yaani kama ni bet basi bet elfu 10 hiyo hiyo kila siku kwa michezo itakayokuingizia Faida kwa siku..maana yanguu ni hii BET WHAT U CAN AFFRORD TO LOSE.. Hayo mambo ya Kujuta sitaki..
mzee kila cku napga 10k minimum....ukitaka upate milioni kwa jero utasubili xana...na ata ukila ztaisha zote kwa kuliwa......iyo stratergy naitumia xanaaa
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,087
Likes
3,071
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,087 3,071 280
mzee kila cku napga 10k minimum....ukitaka upate milioni kwa jero utasubili xana...na ata ukila ztaisha zote kwa kuliwa......iyo stratergy naitumia xanaaa
Mkuu naomba mbinu..unafanyeje fanyeje
 
F

Faza1980

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
535
Likes
906
Points
180
F

Faza1980

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
535 906 180
Naanglia tu.. kuna kupata na kukosa, kupata na kukosa.. and this thing is just too addictive once you are inn double legged. Yaani ukija kufanya analysis mwisho wa mwaka zile ulizopata na zile ulizoliwa kama unatunza kumbukumbu zako utajikuta una net negative...tatizo tunapopata tunajipa moyo kuwa kesho tena napata.. angalia hata kamari za mashine ya kichina kwenye mabaa...
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325