Ushauri kwa Serikali, wakristo juu ya nabii Tito

Ushauri kwa Serikali, wakristo juu ya nabii Tito

waislamu husema yesu sio mungu kitu ambacho kinatuumiza na kinauelekeo wa kutuumiza kiimani yetu je tuwashitaki ? katika biblia swala la tafsiri kuwa yesu alikunywa pombe sio la juzi ni tangu tanganyika haipo na wana justification zao
mfano
zaburi 104:15 Na divai ambayo hufanya moyo wa mwanadamu anayeweza kufa ushangilie,+Kuufanya uso ung’ae kwa mafuta,+Na mkate unaotegemeza moyo wa mwanadamu anayeweza kufa.+

ambazo wanahitaji mafunzo sahihi kwa uelewa wao mdogo kuchukua kimstari wanaconclude unakumbuka noah alikuwa anaongea na mungu dairly lakini alikuwa always analewa vibaya
Hivi kama mnaona hana kosa, je mtu akitembea uchi mitaani aachwe tu?
 
Hivi kama mnaona hana kosa, je mtu akitembea uchi mitaani aachwe tu?
HILO NI KOSA KABISA KISHERIA SAWA NA WIZI,TOLEA MFANO MTU AKIMGONGEA MWENZIE DEMU AMBAYE HAJAMUOA NI KOSA KUBWA SANA ILA SI LA KISHERIA TUTAMUONYA TUU
 
Huu uzi umeenda shule, umechambua hoja vizuri. Watu wasionewe tufuate utawala wa sheria. Mambo mengi yanasemwa na watu wengi, kama haumini kinachosemwa achana navyo ila usizuie watu kusema wanachokiamini ili mradi hawavunji sheria za nchi.
 
HITIMISHO KIKRISTO

''Anachokifanya Tito ni ukosefu wa mila za kiafrika na kidini ya kikristo kwa tafsiri ya jamii (HAKUNA OWNER WA TRUTH) Hivyo kazaneni kumdeal kiroho zaidi na mmwite kiupole na kistaarabu kumkanya kama ndugu''

shukrani mkuu
 
Back
Top Bottom