Ushauri kwa Mh. John Mnyika

Ushauri kwa Mh. John Mnyika

Akija CCM, atapata fursa ya kujiendeleza kielimu kama akina Juliana Shonza anayesoma UDOM na Mtela Mwampamba anayesoma pale Kurasini kwenye chuo cha Diplomasia. CHADEMA inadumaza vijana kielimu kwa vile tu mwenyekiti wake hawapendi wasomi
kwa hiyo kawanpora vyeti vyao au hebu fafanua
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
Kumbe na Zitto mko naye?
 
Akija CCM, atapata fursa ya kujiendeleza kielimu kama akina Juliana Shonza anayesoma UDOM na Mtela Mwampamba anayesoma pale Kurasini kwenye chuo cha Diplomasia. CHADEMA inadumaza vijana kielimu kwa vile tu mwenyekiti wake hawapendi wasomi
Mbona Livingstone Lusinde yuko STD 7, mbona Msukuma STD 7, yaani maamuma wamejaa CCM, hamuwasomeshi, mnataka Mnyika? Endeleeni kummwagia mipesa afanye usaliti
 
Akija CCM, atapata fursa ya kujiendeleza kielimu kama akina Juliana Shonza anayesoma UDOM na Mtela Mwampamba anayesoma pale Kurasini kwenye chuo cha Diplomasia. CHADEMA inadumaza vijana kielimu kwa vile tu mwenyekiti wake hawapendi wasomi
Ni kweli mkuu akiwa ccm atapata nafasi ya kuwaibia jasho la watanzania na kulazimishwa kuamini nyekundu ni nyeupe na kuwa na akili ndefu na hoja nzito kama yule mbumge alieshauri lijengwe sanamu la diamond na yule mdada alielia na ulevi uliopindukia.
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
We kiazi kweli! Yaani unamuita mtu aje kufuata ulaji? Mp...m.bavu kweli wewe! Mbona ulishindwa kumshauri Zitto wakati anahama Chadema?
 
Chadema ndio waligungua kipaji chake,wakamlea na kumjengea uzoefu sasa nyie magamba mnakurupuka tu,msione vinaelea vimetengenezwa,na nyie tengenezeni wa kwenu kwanza Mnyika sio zuzu kama Zito
Mbowe nae katengenezwa na Mtei, kampa binti wake, sugu katengenezwa, profesa J kapikwa, CHADEMA, esta bulaya katengenezwa mmmmmm
 
We kiazi kweli! Yaani unamuita mtu aje kufuata ulaji? Mp...m.bavu kweli wewe! Mbona ulishindwa kumshauri Zitto wakati anahama Chadema?
akili zako ndipo zimekomea?
 
Kijana amelazimishwa kutoka hadharani kukanusha huu wanaouita uvumi. Wanamuandalia hotuba licha ya kuwa yeye hataki.
 
Ufipa kuna waka moto.

Nyumbu wanaruka na kukanyagana
 
Una uhakika na huo ushauri wako? Kama ni kwenda kujineemesha binafsi badala ya kutumikia wananchi well and good. Mimi siamini kama nyie mnao uzalendo ndani ya mioyo yenu zaidi ya kufidi tu
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
Huo ndiyo unaitwa UNAFIKI KWANI MUDA WOTE ULIKUWA WAPI MPAKA USIMSHAURI?! na kwataarifa yako MWANAUME HUWA ASIFIWI UNAFIKI!
 
NEC inajiandaa kuitisha uchaguzi mdogo katika Majimbo mawili ya jiji la Dar es salaam baada ya Wabunge wake wawili wa jinsia tofauti kujiuzulu hivi karibuni kupinga chama chao kutekwa na Mafisadi!
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
Kumbe Zito naye ccm[emoji1] au unachanganya madesi?
 
NEC inajiandaa kuitisha uchaguzi mdogo katika Majimbo mawili ya jiji la Dar es salaam baada ya Wabunge wake wawili wa jinsia tofauti kujiuzulu hivi karibuni kupinga chama chao kutekwa na Mafisadi!
aisee! Walijiuzulu kimya kimya?
 
Back
Top Bottom