Ushauri kwa Mh. John Mnyika

Ushauri kwa Mh. John Mnyika

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
 
Akiwa CCM hata uwezo wake wa kufikiri utaongezeka, maana huko Chadema analazimishwa kuongea uongo kila kukicha, kutoa matamko na matusi, hayo yote ni dhambi kwa Mungu, upako unapotea.

Akiwa CCM atawaza kizalendo ,atajikita kufanya Tafiti na kushughulikia Maendeleo ya Taifa.
Chadema imemponza mpaka sasa Jimbo la UBUNGO hawamtaki.
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.
Sifungamani na chama chake ila

Namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo Chadema, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
....kujiunga na chama chochote ni uhuru wa kidemokrasia so ushauri wako hauna kichwa hasa pale unaposema amekosea kuwa chadema kisha unakandia vijana wote wa chadema,elewa wale ni wanamageuzi hivyo hawaimbi nyimbo za ccm.
 
Chadema ndio waligungua kipaji chake,wakamlea na kumjengea uzoefu sasa nyie magamba mnakurupuka tu,msione vinaelea vimetengenezwa,na nyie tengenezeni wa kwenu kwanza Mnyika sio zuzu kama Zito
 
Katika vijana wote na viongozi wote waliopo Chadema, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.

ZZK kumbe CCM. kwa taarifa yako ninavyo mfahamu Mnyika hawezi kuwa genge moja na wasaliti hata siku moja ni bora umshauri aende NCCR kama CDM hapamfai
 
Unahitaji maombi weye!!, Yaani Mnyika ajiunge na ukoo wa mipanya!!? -
 
Akija CCM, atapata fursa ya kujiendeleza kielimu kama akina Juliana Shonza anayesoma UDOM na Mtela Mwampamba anayesoma pale Kurasini kwenye chuo cha Diplomasia. CHADEMA inadumaza vijana kielimu kwa vile tu mwenyekiti wake hawapendi wasomi

We mtu unaongea utumbo sijapata ona. ni bora ukae kimya utaheshimika. Lukuvi yupi CCM toka mtoto but ni STD VII au unataka kutuaminisha mwenyekiti wenu kampiga stop asijiendeleze
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.
Sifungamani na chama chake ila

Namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo Chadema, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.
Huko aliko ndiko kulikofanya wewe uone uwezo wake. Kama angelikuwa CCM angeishia kusema "ndioyoooooooooo" hata kwenye hoja za kipuuzi. CCM ndiko walikojaa madokta na maprofesa, lakini huwezi kuwatofautisha wao na akina Lusinde, Jah People mbunge wa Njombe, Profesa maji marefu n.k. Niambe ni uwezo gani wa hoja aliowahi kuuonesha Prof. Magembe, Dr. Shukuru Kawambwa au Prof. Mhongo?
 
Huko aliko ndiko kulikofanya wewe uone uwezo wake. Kama angelikuwa CCM angeishia kusema "ndioyoooooooooo" hata kwenye hoja za kipuuzi. CCM ndiko walikojaa madokta na maprofesa, lakini huwezi kuwatofautisha wao na akina Lusinde, Jah People mbunge wa Njombe, Profesa maji marefu n.k. Niambe ni uwezo gani wa hoja aliowahi kuuonesha Prof. Magembe, Dr. Shukuru Kawambwa au Prof. Mhongo?

uwezo WAKE NI ZAIDI YA HUO ALIO NAO ILA ANADUMAZWA NA ITIKADI ZA CHAMA CHAKE. ANGEKUWA MBALI SANA KATIKA KULITUMIKIA TAIFA LAKE.
 
ZZK kumbe CCM. kwa taarifa yako ninavyo mfahamu Mnyika hawezi kuwa genge moja na wasaliti hata siku moja ni bora umshauri aende NCCR kama CDM hapamfai

ni MBUNGE WA MAHAKAMA MAANA ALIKATAA ITIKADI DHALIMU ZA CHAMA CHAKE ILA UWEZO WAKE UNAONEKANA NA UNADIDIMIZWA NA ITIKADI ZA CHAMA CHAKE.
 
akija ccm hatosikika kabisa. Yupo wapi Masumbuko Lamwai.
 
Regardless elimu yake, ni kijana mwenye mtizamo mzuri wa kisiasa na uelewa wa mambo hasa ya kisheria.

Sifungamani na chama chake ila namshauri awe mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi ana uwezo wa kusimamia Wizara tofauti na huko aliko anakosa pa kuonyesha uwezo na busara alizo nazo.

Katika vijana wote na viongozi wote waliopo CHADEMA, Mnyika pekee ndiye nayemkubali ila yeye KAKOSEA NJIA KUWA CHADEMA hebu toka huko ungana na kina January Makamba na kina Zitto Zuberi Kabwe mshike funguo za Taifa letu huko uliko wanakuchosha na kukudhoofisha afya na akili bure.

Kah! Asante MKUU kwa kutudhihirishia kuwa Zitto yuko CCM. Sa'mbona anang'ang'ania CHADEMA ili hali kazi alotumwa keshamaliza na ameshagundulika?
 
Mnyika na CCM wapi na wapi?? MAkoikoi na Mnyika tena itakuwaje!! CCM inawafaa akina Mwakyembe ambao wanasurubiwa then wanapozwa kiaina!!
 
Akiwa CCM hata uwezo wake wa kufikiri utaongezeka, maana huko Chadema analazimishwa kuongea uongo kila kukicha, kutoa matamko na matusi, hayo yote ni dhambi kwa Mungu, upako unapotea.

Akiwa CCM atawaza kizalendo ,atajikita kufanya Tafiti na kushughulikia Maendeleo ya Taifa.
Chadema imemponza mpaka sasa Jimbo la UBUNGO hawamtaki.

Exactly
 
....kujiunga na chama chochote ni uhuru wa kidemokrasia so ushauri wako hauna kichwa hasa pale unaposema amekosea kuwa chadema kisha unakandia vijana wote wa chadema,elewa wale ni wanamageuzi hivyo hawaimbi nyimbo za ccm.

wewe MWENYEWE C UNAONA WANAVYOTUKANA BILA 7BU?
 
Chadema ndio waligungua kipaji chake,wakamlea na kumjengea uzoefu sasa nyie magamba mnakurupuka tu,msione vinaelea vimetengenezwa,na nyie tengenezeni wa kwenu kwanza Mnyika sio zuzu kama Zito

hiyo NI MBEGU ILIYODONDOKA KWENYE MIIBA NA MAWE BAHATI MBAYA, CCM HAWANA BUDI KUIOKOTA NA KUIPELEKA SEHEMU YENYE UDONGO MZURI AMBAPO NI CCM.
 
Akiwa CCM hata uwezo wake wa kufikiri utaongezeka, maana huko Chadema analazimishwa kuongea uongo kila kukicha, kutoa matamko na matusi, hayo yote ni dhambi kwa Mungu, upako unapotea.

Akiwa CCM atawaza kizalendo ,atajikita kufanya Tafiti na kushughulikia Maendeleo ya Taifa.
Chadema imemponza mpaka sasa Jimbo la UBUNGO hawamtaki.
Marehemu Chacha Wangwe alimlaani Mnyika Tokea Akiwa Hai kwani mojawapo wa watu waliokuwa na chuki kubwa na Chacha wangwe alikuwa Mnyika ,sasa laana imemkamata Ubungo mwakani 2015 atabaini laana ya chacha wangwe ilivyofanya kazi
 
Chadema ndio waligungua kipaji chake,wakamlea na kumjengea uzoefu sasa nyie magamba mnakurupuka tu,msione vinaelea vimetengenezwa,na nyie tengenezeni wa kwenu kwanza Mnyika sio zuzu kama Zito

Zitto unayemtukana ndiyo chimbuko la John mnyika. Halima Mdee. Leo zitto kwenu hafai tena.
 
Back
Top Bottom