Ushauri kwa Mh. G. LEMA(Mb), Nenda katoe sadaka ya shukrani kabla ya 2014.


M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Ndugu zangu, hakika ni huzuni na masikitiko makubwa juu ya mh Lema mbunge wa Arusha Mjini kutokana na milima na mabonde aliyoyapitia tokea tarehe kama ya leo mwaka jana. Mbunge huyu amekuwa akiandamwa na maadui bila kikomo lakini hakika Mungu aliye hai amesimama juu yake ktk majaribu yote aliyoyapitia, hakuna siku Lema ameumia wala kupata jeraha lolote kutoka kwa maadui bali Mungu amekuwa akimuwekea kinga kuu kabla ya maadui kuinuka. Kutokana na hayo yote Mh Lema huna budi kutoa sadaka NONO mbele za Mungu kwa jinsi alivokuwezesha kwa kiwango hicho!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
838
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 838 280
Kwa hiyo yale ya mini kabang hayakumletea majeraha? Au ni mzoefu?
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
mungu wenu anachekesha sana, yani yuko upande mmoja na JAMBAZI??? simuhitaji mungu wenu
 
victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
652
Likes
3
Points
0
victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
652 3 0
Kweli umenena mtu wa mungu kiukweli Alimlinda kwambawa zake mpaka wale wabaya wake wanaomba suluhu
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,205
Likes
654
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,205 654 280
mungu wenu anachekesha sana, yani yuko upande mmoja na JAMBAZI??? simuhitaji mungu wenu
Hivi Lema naye kajiunga na mungu wa kina al Shabab na al Qaida???? Kwa sababu wafuasi wake ndio majambazi na wauaji wa kutisha?
 
S

scathbert

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
224
Likes
0
Points
0
S

scathbert

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
224 0 0
`neon la bwana katika kitabu cha kutoka 23:22-23 Linasema" Lakini ukiisikiza sauti yake kweli na kuyatenda yote ninenayo mimi,ndipo mimi nitakuwa ni ADUI wa ADUI zako na mtesi wa hao wakutesao,23 kwa kuwa malaika wangu atatangulia mbele yako na kukufikisha kwenye mwamori na mhiti na mperizi na mkanaani na mhivi na myebusi nami NITAWAKATALIA MBALI.SEMA AMEN.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Unajuaje kama hajatoa!? au akitoa au kama ameshatoa aje atangaze hapa.!??
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
Ukapimwe akili..! Huyu mheshimiwa huko arusha badala ya kupambana kuwaletea wananch wake maendeleo, hakuna kitu ni mipadho tu kwenye vombo vya habari
 
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Likes
699
Points
280
Age
38
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 699 280
Ukapimwe akili..! Huyu mheshimiwa huko arusha badala ya kupambana kuwaletea wananch wake maendeleo, hakuna kitu ni mipadho tu kwenye vombo vya habari
mipadho ndo nini kaka?
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,553
Likes
821
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,553 821 280
mungu wenu anachekesha sana, yani yuko upande mmoja na JAMBAZI??? simuhitaji mungu wenu
we kilaza tema mate chini x3. Unamuongelea hivyo Muumba wako? Anayekulinda kila siku, unamkosea mara ngapi anakusamehe? Huoni kuna watu wanapata shida? Wanaumwa, wanakufa kwa ajali wewe leo kakupa uhai halafu unamnenea mabaya? Hakika atakupiga kofi labda kuwe hakuna Mungu.
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,448
Likes
1,624
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,448 1,624 280
Kweli umenena mtu wa mungu kiukweli Alimlinda kwambawa zake mpaka wale wabaya wake wanaomba suluhu
Mungu huyo mwenye mabawa ni mungu yupi ikiwa Mungu ailimuumba binaadam kwa mfano wake. Je wewe unamabawa?
 
K

KAURANANGA

Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
K

KAURANANGA

Member
Joined Apr 13, 2011
21 0 0
Shukrani ni siri ya mtu kumtolea Mungu, unajuaje kama alishatoa? au mpaka atangaze kwamba ametoa shukrani? hata kama aliwaona yatima, wajane, walemavu na wagonjwa pia ni sehemu ya shukrani yake sio lazma kila mtu aijue.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
39
Points
145
Age
36
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 39 145
Lema kila siku anaanzisha vituko yeye mwenyewe.hakuna maendeleo,yeye fujo tu
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822