Ushauri: Kuna mapenzi ya kweli kwa huyu mwanamke?

Ushauri: Kuna mapenzi ya kweli kwa huyu mwanamke?

Status
Not open for further replies.
KIONGOZ NACHOONA KWAKO NI KWAMBA UMEMPENDA SANA ILA USHAURI WANGU ACHANA NA HUYO MWANAMKE
 
Achana na huyo mpuuzi,maana nlikuwa nasoma napata hasira mimi[emoji23] [emoji23] [emoji23] ,sasa sijui mlengwa upo katika hali gani!Pole lakini
 
Mi naaamini uliangalia muonekano, rangi ya chungwaaaa, usafir upooo, hapo lazima akili ihahe.
 
Mkuu wanajf wasikudanganye kama anashepu a.k.a churaaa muoe, maana kila siku hapa jukwaani wanahubiri kuwa mwanamke chura tabia mtarekebishana.
 
mmmmmmh daaaah mimi mpaka naoa wala sijawai sikia vikelele vya aina hio kwa mke na mahusiano yetu yalikua ya muda mrefu tuu.na kasoma mpaka sasa tuna familia nikikosa basi nikiwa nacho asante Mungu sometime mahusiano yenu muwe mnaomba Mungu.

mhh kama huyo mpenz ulienae kama kweli ulimpenda na uliridhika nae toka moyoni, hlf hakuletei drama bhas una bahati saaana Wuzhou
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom