Ushauri: Kuliko ndege kuendelea kukaa Airport, bora zikodishwe

Ushauri: Kuliko ndege kuendelea kukaa Airport, bora zikodishwe

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,766
Reaction score
63,013
Hadi sasa shirika letu la ndege ATCL lina zaidi ya ndege 10, baadhi ya ndege hizo hazina kazi yeyote ya kufanya kulingana na mahitaji ya sasa zaidi ya kupaki uwanja wa ndege JKNIA.

Inavyoonekana shirika halikuwa limejipanga kupokea ndege nyingi kiasi hiki kwa wakati mmoja, na kwa sasa shirika haliko tayari wala halina uwezo wa ku 'operate' ndege zaidi ya kumi, ninavyoona uwezo wake ni wa kuendesha shirika lenye ndege moja au mbili tu tena za ndani.

Nashauri, wakati ATCL ikijipanga ki mikakati ya kuliendesha shirika kwa ufanisi, ikiwemo kupata management bora, kupata kibali cha kuruka nje, IATA, kufanya utafiti wa 'routes' zenye faida, ku train marubani wake, air hostess, kujenga karakana ya kufanyia service nk, bora baadhi ya ndege tuzikodishe hadi hapo tutakapokuwa tayari kuliko kuendelea kukaa uwanjani zikipigwa jua, mvua na vumbi, na kuzichosha kwa safari fupi ya Mwanza.

Nashauri, Dreamliner Boeing 787, ikodishwe, Airbus zote mbili zikodishwe na Bombardier moja ikodishwe, shirika libaki na angalau bombardier mbili kwa ajili ya safari za ndani.

ATCL hawatakuwa wa kwanza kukodisha ndege zao, mashirika makubwa kama Ethiopia Airlines, South African Airlines hukodi na kukodisha ndege kulingana na mahitaji ya soko la wakati huo.
 
Hadi sasa shirika letu la ndege ATCL lina zaidi ya ndege 10, baadhi ya ndege hizo hazina kazi maalumu ya kufanya kulingana na mahitaji ya sasa.

Inavyoonekana shirika halikuwa imejipanga kupokea ndege nyingi kiasi hiki kwa wakati mmoja, na kwa sasa shirika haliko tayari wala halina uwezo wa ku 'operate' ndege zaidi ya kumi, ninavyoona uwezo wake ni wa kuendesha shirika lenye ndege moja au mbili tu tena za ndani.

Nashauri, wakati ATCL ikijipanga ki mikakati ya kuliendesha shirika kwa ufanisi, ikiwemo kupata management bora, kupata kibali cha kuruka nje, IATA, kufanya utafiti wa 'routes' zenye faida, ku train marubani wake, air hostess, kujenga karakana ya kufanyia service nk, bora baadhi ya ndege tuzikodishe hadi hapo tutakapokuwa tayari kuliko kuendelea kukaa uwanjani zikipigwa jua, mvua na vumbi, na kuzichosha kwa safari fupi ya Mwanza.

Nashauri, Dreamliner Boeing 787, ikodishwe, Airbus zote mbili zikodishwe na Bombardier moja ikodishwe, shirika libaki na angalau bombardier mbili kwa ajili ya safari za ndani.

ATCL hawatakuwa wa kwanza kukodisha ndege zao, mashirika makubwa kama Ethiopia Airlines, South African Airlines hukodisha ndege kulingana na mahitaji ya soko la wakati huo.
Unawarudisha walikotoka naona. Shikamoo JF!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hadi sasa shirika letu la ndege ATCL lina zaidi ya ndege 10, baadhi ya ndege hizo hazina kazi maalumu ya kufanya kulingana na mahitaji ya sasa.

Inavyoonekana shirika halikuwa imejipanga kupokea ndege nyingi kiasi hiki kwa wakati mmoja, na kwa sasa shirika haliko tayari wala halina uwezo wa ku 'operate' ndege zaidi ya kumi, ninavyoona uwezo wake ni wa kuendesha shirika lenye ndege moja au mbili tu tena za ndani.

Nashauri, wakati ATCL ikijipanga ki mikakati ya kuliendesha shirika kwa ufanisi, ikiwemo kupata management bora, kupata kibali cha kuruka nje, IATA, kufanya utafiti wa 'routes' zenye faida, ku train marubani wake, air hostess, kujenga karakana ya kufanyia service nk, bora baadhi ya ndege tuzikodishe hadi hapo tutakapokuwa tayari kuliko kuendelea kukaa uwanjani zikipigwa jua, mvua na vumbi, na kuzichosha kwa safari fupi ya Mwanza.

Nashauri, Dreamliner Boeing 787, ikodishwe, Airbus zote mbili zikodishwe na Bombardier moja ikodishwe, shirika libaki na angalau bombardier mbili kwa ajili ya safari za ndani.

ATCL hawatakuwa wa kwanza kukodisha ndege zao, mashirika makubwa kama Ethiopia Airlines, South African Airlines hukodisha ndege kulingana na mahitaji ya soko la wakati huo.
Ngoja waje wa kule kwa kijani... watakumaliza, eti nini? Kukodisha, si bora baraza la mawaziri, makatibu wakuu and other dignitaries wawe kila Ijumaa wanakwenda kukaa ndani na kutoka kama walivyofanya wakati wa mapokezi!
 
Mawazo yako yanafanana na wale waliokaa meza moja kujadili kukodisha reli kisa ikafa

Cha kuwazia ni kupata watu wenye uwezo mzuri wa kufikiria kuweza kuendesha shirika
 
mkuu mbona tayari zimekodishwa!? kinachotakiwa ni kufuga mbuzi wa kutosha ili zisipaki uwanjani bila ruti!
 
Mawazo yako yanafanana na wale waliokaa meza moja kujadili kukodisha reli kisa ikafa

Cha kuwazia ni kupata watu wenye uwezo mzuri wa kufikiria kuweza kuendesha shirika
Tulihitaji Management nzuri yenye weledi kabla ya kukimbilia kununua ndege, naambiwa inaweza kufika June kabla hazijaanza safari za nje, hatuoni ndege kukaa miezi sita ni hasara, dreamliner inaweza kufikisha mwaka bila kupata route ya nje.
 
Back
Top Bottom