Ushauri: Kufanya mapenzi baada ya ndoa, naona kama nashindwa

Ushauri: Kufanya mapenzi baada ya ndoa, naona kama nashindwa

Imeandikwa "Amtafakarie Mungu atapata mema.

Acha hayo mawazo huo no mtandao Wa shetani ili akuaharibie na akuamishe kwny Kusudi la Mungu. Nenda sana knsn, kaa kwny maombi, mwabudu na msifu Mungu , soma Bible na utafakari Neno LA Mungu, hapo utashinda maana shetani hatapata nafasi ya kuingiza mawazo yake.

Mm nimeweza na Nina miaka SITA (6) bila mwanamke, acha kuckiliza miziki ya kidunia maana iyo inaleta uwepo wa kishetani.

Ninakuombea sasa: Kwa mamlaka ya Jina LA Yesu ninakata izo nyaya za mawasiliano ya kipepo zilizounganishwa na ufahamu kwa Damu ya YESU KRISTO, tangu nakuunganisha na mtandao Wa Mbinguni kwa Jina LA Yesu Kristo, nimeomba. Amen
[emoji122] [emoji122] [emoji122] baba mchungaji katika ubora wako
 
"Moyoni mwangu nimeliweka neno lako nisije nikakutenda dhambi" Zaburi 119:11

Filipi 4:8

Yoshua 1:8

Soma hayo maandiko kwa afya ya roho yako. Tunaambiwa neno la kristo likae kwa wingi ndani ya mioyo wetu... Hiyo itasaidia kuepukana na mawazo yote yaliyo kinyume na Mungu mpendwa.

Pia tunaambiwa tuikimbie zinaa maandiko ni mengi kwa case kama yako,pata muda wa kutosha kusoma maandiko ya kiroho utaepukana na hilo tatizo lako...
 
Acha mbwembwe ww mchimbue uyo mdada nyie ndo mnafanya tunaoneka atuna nguvu za kiume
 
kwani mleta uzi hupatagi hata zile ndoto nyepe?
ukitaka kuendlea na msimamo wa imani yko ya mpaka ndoa basi la kwanza kabisa la kufanya ni kumpiga chini huyo demu coz ipo siku atakutega na utagonga nyama,hlf uje hapa kusema eti shetani alikupitia!na hivyo ulivo na upwiru mwingi ivo akikutega kdg tu sehemu ambayo ni faragha kdg tu basi umekwisha tayar we mlokole,Allah kupitia Mtume anasema "hazikai faragha jinsia mbili tofauti ila wa tatu yao huwa ni ibilisi"...piga chini huyo demu hlf uendelee kuchunga game la ndoto nyepe(nyeto usipige sio nzur kimwili na kiroho pia)
 
Wakuu msaada.

Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 20 sijawahi fanya mapenzi tangu nizaliwe na lengo langu ni hadi ndoa kutokana na imani yangu i mean ulokole.

Lakini nowdayz nimekuwa katika hisia kali za kuhitaji fanya mapenzi na ninaona nitashindwa kujizuia kwa kuwa nimeshaanzsha mahusiano na
msichana lakini siko tayari kufanya hali nahitaji.

Msaada kwa waliowahi pitia situation hii na kushinda
Mkuu hatujadili mambo ya kitoto huku jiongeze, ukigonga unakuja huku nenda face book au group zenu za whatsap.
 
We lemba tu. Kuna watu wanakupigia shoo hadi wanapewa ndogo.
 
Wakuu msaada.

Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 20 sijawahi fanya mapenzi tangu nizaliwe na lengo langu ni hadi ndoa kutokana na imani yangu i mean ulokole.

Lakini nowdayz nimekuwa katika hisia kali za kuhitaji fanya mapenzi na ninaona nitashindwa kujizuia kwa kuwa nimeshaanzsha mahusiano na
msichana lakini siko tayari kufanya hali nahitaji.

Msaada kwa waliowahi pitia situation hii na kushinda
k
Wakuu msaada.

Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 20 sijawahi fanya mapenzi tangu nizaliwe na lengo langu ni hadi ndoa kutokana na imani yangu i mean ulokole.

Lakini nowdayz nimekuwa katika hisia kali za kuhitaji fanya mapenzi na ninaona nitashindwa kujizuia kwa kuwa nimeshaanzsha mahusiano na
msichana lakini siko tayari kufanya hali nahitaji.

Msaada kwa waliowahi pitia situation hii na kushinda
kwa nini umeanza mahusiano mapema hivyo wakati unajua kabisa ndani ya mahusiano kuna kugegeda?

hauko serious ... chagua moja kula tunda au kumuacha huyo mtoto wa watu ubaki single mpaka pale utakapokuwa tayari kwa uchumba uletao ndoa
 
Dogo wewe ushazini tayari. Mbele za mungu una dhambi tayari. Au hujui kuwa kuna namna tatu za kuzini? Kuna:-
1. Kuzini kwa mawazo
2. Kuzini kwa maneno
3. Kuzini kwa matendo (kuingiza kisu kwenye ala)

Wewe ushazini kwa na 1 na 2. Na kwa mungu dhambi zote ziko sawa.
Ushauri wangu kwa kuwa ushazini kwa mawazo na maneno na kwa kuwa utamu hukupata. Na kwakuwa dhambi ushapata ni bora ukafanya kwa matendo ili upate na utamu
 
Wakuu msaada.

Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 20 sijawahi fanya mapenzi tangu nizaliwe na lengo langu ni hadi ndoa kutokana na imani yangu i mean ulokole.

Lakini nowdayz nimekuwa katika hisia kali za kuhitaji fanya mapenzi na ninaona nitashindwa kujizuia kwa kuwa nimeshaanzsha mahusiano na
msichana lakini siko tayari kufanya hali nahitaji.

Msaada kwa waliowahi pitia situation hii na kushinda
Wewe mlokole ushauri unaomba hapa? Kwnn hujaomba Kwa mchungaj wako?hapa jibu utakalopewa ni ufanye uasherati na si vinginevyo
 
Wakuu msaada.

Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 20 sijawahi fanya mapenzi tangu nizaliwe na lengo langu ni hadi ndoa kutokana na imani yangu i mean ulokole.

Lakini nowdayz nimekuwa katika hisia kali za kuhitaji fanya mapenzi na ninaona nitashindwa kujizuia kwa kuwa nimeshaanzsha mahusiano na
msichana lakini siko tayari kufanya hali nahitaji.

Msaada kwa waliowahi pitia situation hii na kushinda
ME PIA NI MLOKOLE, KUNA CHANGAMOTO HAPO SINA CHA KUKUAMBIA HASA ZAID YA KUSEMA DO WHAT YOU THINK IS BEST...ILA HAIMANIISHI USIPOFANYA NDIO UTAKUWA IN SAFE SIDE...YANI COMPLICATED SANA....MI NILICHELEWA KUANZA ILA SIKU NILIJARIBU NILIFAIL KUMBE UOGA...IKAJIRUDIA NIKAONA BALAA SASA NIKALIVALIA NJUGA NKAJA KUWEZA NKAWA FUNDI NOW NIPO TU NAFANYA KWA ZALI NIKIBAHATISHA KUTEMBELEWA.....BALAA NI PALE MAKANISANI WDADA WANAFANYA SANA SOUSICHANYIKIWE KILA UKISIKIA UNAYETAKA KUOA UKAPATA SIFA MBAYA ZAWDADA MAANA KAWAIDA SANA
 
imani yako ikuongoze shika ulichoshikilia usiachilie kama ni hisia jarbu kufanya mazoezi sana ili usahau mambo kama hizo na mungu akutangulie
 
ME PIA NI MLOKOLE, KUNA CHANGAMOTO HAPO SINA CHA KUKUAMBIA HASA ZAID YA KUSEMA DO WHAT YOU THINK IS BEST...ILA HAIMANIISHI USIPOFANYA NDIO UTAKUWA IN SAFE SIDE...YANI COMPLICATED SANA....MI NILICHELEWA KUANZA ILA SIKU NILIJARIBU NILIFAIL KUMBE UOGA...IKAJIRUDIA NIKAONA BALAA SASA NIKALIVALIA NJUGA NKAJA KUWEZA NKAWA FUNDI NOW NIPO TU NAFANYA KWA ZALI NIKIBAHATISHA KUTEMBELEWA.....BALAA NI PALE MAKANISANI WDADA WANAFANYA SANA SOUSICHANYIKIWE KILA UKISIKIA UNAYETAKA KUOA UKAPATA SIFA MBAYA ZAWDADA MAANA KAWAIDA SANA

Khaaa wewe ni mlokole, unado?! Acha kumdanganya Mungu mkuu!!
 
Back
Top Bottom