USHAURI: Kama Mbowe yupo nje ya nchi, yeyote atakaefanya uchunguzi kwake awe makini na matokeo yake

realoctopus

JF-Expert Member
May 11, 2014
3,213
2,000
Wadau,huu ni ushauri tuu,kwamba ikiwa mbowe atakwenda mwenyewe kituoni kwa mahojiano,basi kwanzia statements,search mpaka test results,muwe makini kwa kuweka ukweli mtupu.

Mbowe si mjinga kwa siku zote hizo awe hajaweka ushahidi mujarabu wa mazingira yote,kwanzia majibu ya damu hadi nyumbani kwake.

Na kwa watani wa Chadema (ccm),mkiwa mnadhani hapo ndio mtampata Mbowe kumchafua ki siasa,mmenowa,wa kina mbowe wapo wengi sana Chadema,mkimbana huyo atakuwepo mwingine na moto utakuwa pale pale,maana chadema haipo ufipa,ipo katika mioyo ya watanzania,ukitaka kuamini angalia SLAA hakuleta madhara chadema.

MBOWE ATAKUWA KATAPAKAZA USHAHIDI KILA KONA HADI MATAIFA MAKUU.
 

NKWENYE

Member
Feb 19, 2017
27
150
Mbowe is very technical, and For me hatatokea mwenyekiti wa upinzani atatokea kwa hivi karibuni mwenye uwezo wa kucheza ngoma dhidi ya ccm tena kwa muda mrefu bila kutetereka... Mnaodhani mbowe ni wa sport sport mmechemka
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,077
2,000
Mbowe is very technical, and For me hatatokea mwenyekiti wa upinzani atatokea kwa hivi karibuni mwenye uwezo wa kucheza ngoma dhidi ya ccm tena kwa muda mrefu bila kutetereka... Mnaodhani mbowe ni wa sport sport mmechemka

Miaka zaid ya 15 kawa Mwenykt wa Chadema lakini mpaka Leo wameshindwa kupata walau theluthi moja ya Wabunge bado unamwita sio wa Sport sport? Sasa angefanikiwa walau kupata theluthi moja ya Wabunge ingekuaje?
 

hmjamii

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
626
500
Wadau,huu ni ushauri tuu,kwamba ikiwa mbowe atakwenda mwenyewe kituoni kwa mahojiano,basi kwanzia statements,search mpaka test results,muwe makini kwa kuweka ukweli mtupu.

Mbowe si mjinga kwa siku zote hizo awe hajaweka ushahidi mujarabu wa mazingira yote,kwanzia majibu ya damu hadi nyumbani kwake.

Na kwa watani wa Chadema (ccm),mkiwa mnadhani hapo ndio mtampata Mbowe kumchafua ki siasa,mmenowa,wa kina mbowe wapo wengi sana Chadema,mkimbana huyo atakuwepo mwingine na moto utakuwa pale pale,maana chadema haipo ufipa,ipo katika mioyo ya watanzania,ukitaka kuamini angalia SLAA hakuleta madhara chadema.

MBOWE ATAKUWA KATAPAKAZA USHAHIDI KILA KONA HADI MATAIFA MAKUU.
Mbona unajihami mkuu, Tusubiri tutajua, kama kweli anajua yeye hauzi, hafadhili, wala hatumii aende akajibu maswali na apimwe.
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
3,010
2,000
Wengi Kama Wewe wanadhani Polisi wakienda ku search Nyumba ya Mtuhumiwa basi huwa wanatafuta Misokoto /Kete pekee!

Huwezi kujua cha kuficha mpaka ujue kinachotafutwa
Mkuu unafikili wakienda kwa Mbowe watakuwa wanatafuta nini
 

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
1,112
2,000
Kwenye hili swala la madawa TUNDU LISSU wameogopa kumuingiza coz wanajua hazimtoshi maana angekubali anatumia halafu angesema anauziwa na mama Jesca
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,459
2,000
Wadau,huu ni ushauri tuu,kwamba ikiwa mbowe atakwenda mwenyewe kituoni kwa mahojiano,basi kwanzia statements,search mpaka test results,muwe makini kwa kuweka ukweli mtupu.

Mbowe si mjinga kwa siku zote hizo awe hajaweka ushahidi mujarabu wa mazingira yote,kwanzia majibu ya damu hadi nyumbani kwake.

Na kwa watani wa Chadema (ccm),mkiwa mnadhani hapo ndio mtampata Mbowe kumchafua ki siasa,mmenowa,wa kina mbowe wapo wengi sana Chadema,mkimbana huyo atakuwepo mwingine na moto utakuwa pale pale,maana chadema haipo ufipa,ipo katika mioyo ya watanzania,ukitaka kuamini angalia SLAA hakuleta madhara chadema.

MBOWE ATAKUWA KATAPAKAZA USHAHIDI KILA KONA HADI MATAIFA MAKUU.
KumbeKumbeissue ni politik?u
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom