Ushauri jamani!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri jamani!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Aug 21, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi nimechaguliwa B.scie.in wildlife management ila tatizo kwamba sikuichagua na ni non-priority.
    Sasa naomba ushauri nifanyeje ili niweze kupata faculty yenye mkopo.
    Pia niliambatanisha na taarifa zangu za ulemavu ktk loan je loanboard watanifikiria hapo kweli?
     
Loading...