Ushauri gani ukipewa unaona ushauri wa kifala? Hascana

Ushauri gani ukipewa unaona ushauri wa kifala? Hascana

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Posts
6,220
Reaction score
10,730
Mtangazaji: Kwako ni ushauri gani ukipewa unaona ushauri wa kifala?

Hanscana: Kuoa!

Mtangazaji: Kwa nini?

Hanscana: Mtu anakushauri uoe utafikiri ni lazima. Ukiuliza kwa nini nioe? Unaambiwa eti ni utamaduni toka enzi za mababu! Sasa kwani mimi ni babu?

Kama ni utamaduni maana yake ulianzishwa na watu, so tunaweza kuanzisha utamaduni mwingine wa kutokuoa. Mi' naona wanaooa waoe na tusiooa tusioe badala ya kushauriana sana.

Mimi: (Natikisa kichwa, kama naelewa hivi)

Mtangazaji: (Kicheko) Kwa hiyo kwako huo ni ushauri wa kifala?

Hanscana: Sana, kuoa kuna ulazima gani? Baba yangu alimpa mama mimba bila kumuoa na hakuna kilichoharibika.

Mimi: 🤔🤔

Wewe umeelewaje?
 
Yuko sasa ,kama kazaliwa nje basi ndiyo utaratibu aliokuta .Unafiki ni pale mtu walishazaa halafu wanafunga ndoa bora kama wanajua kuna umuhimu wa ndoa wafunge kabla.
 
Mtangazaji: Kwako ni ushauri gani ukipewa unaona ushauri wa kifala?

Hanscana: Kuoa!

Mtangazaji: Kwa nini?

Hanscana: Mtu anakushauri uoe utafikiri ni lazima. Ukiuliza kwa nini nioe? Unaambiwa eti ni utamaduni toka enzi za mababu! Sasa kwani mimi ni babu?

Kama ni utamaduni maana yake ulianzishwa na watu, so tunaweza kuanzisha utamaduni mwingine wa kutokuoa. Mi' naona wanaooa waoe na tusiooa tusioe badala ya kushauriana sana.

Mimi: (Natikisa kichwa, kama naelewa hivi)

Mtangazaji: (Kicheko) Kwa hiyo kwako huo ni ushauri wa kifala?

Hanscana: Sana, kuoa kuna ulazima gani? Baba yangu alimpa mama mimba bila kumuoa na hakuna kilichoharibika.

Mimi: 🤔🤔

Wewe umeelewaje?
Kuuwacha uislamu siwezi
 
Back
Top Bottom