Ushauri: CHADEMA muogopeni Mungu juu ya Edward Lowassa

punguza jazba mbona JK alikuwa na kifafa na Ikulu aliingia au ulikuwa bado kuingia bongo kutoka kwenu congo?
 
Atatibiwa akifika ikulu kwa sasa mzee anataka kuleta mabadiliko tu..
 
Hata asipofanya kampeni CDM wakasema akapumzzike kura yangu anayo
 
tumia akili katika kujenga hoja.
Kenya, rais mwai kibaki alikuwa mgonjwa kwa taarifa yako lakini ndiye aliyeongoza kwa vizuri kenya.
Sisi hatujui anaumwa nini labda twambie anaumwa nini ili tukamtibia aje kututawala akiwa na afya njema.

wewe na nduguzo ndiyo mtatawaliwa na mwana mazingaombwe mwenzenu
 
Hajawahi kushindwa ndiyo maana hata kivuli chake mnaogopa.
Mmetumia pesa mpaka zimeisha sasa mnaangaika tu na atapita tu.
MABADILIKO LOWASA

NI KWELI MABADILIKO YA KUJENGA MATEMBE NCHI NZIMA KWA SIKU MIA MOJA Bhangi zingine bwana hadi raha unadanganywa utafikiri we ni maiti na unakubali tu kama kondoooooooooooooooooo kweli hii ndiyo pipozi pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…