Ushauri biashara ya kufyatua matofali

H

hamidu Mahmoud

New Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1
Points
20
H

hamidu Mahmoud

New Member
Joined Nov 10, 2013
1 20
Habarini wandugu mie ni mwajiriwa katika taasisi ya kifedha hapa mjini Shinyanga, niko na mwenzangu tumefikiria kuanzia biashara ya matofari kwani ujenzi huku ndio wimbo wa kila mmoja.

Nahitaji kujua vitu vya muhimu sana kwenye hii biashara kwani kwa sasa tumeandaa mtaji wa millioni sita. Ahsanteni.
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
694
Points
225
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
694 225
Kitu cha msingi ni kuamua kupata machine either manual ama electricity powered na kupata mtu aliyesome na mwenye uzoefu ili muweze jenga bishala itakayo jiuza, hapa na maanisha tofari zilizo borA , vingine nividogo
 
G

Gonde Nkaka

Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
50
Points
0
G

Gonde Nkaka

Member
Joined Jul 17, 2014
50 0
Tofali za aina gani? Za kuchoma,Saruji au mchanganyiko wa. Saruji na udongo. Siyo fani yangu ila najua baadhi ya aina za tofali
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,735
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,735 2,000
Kwa ushauri wangu kwanza utafute yard kubwa ya kutosha yenye uzio (kama utapata) halafu nunua mashine za manual na baadae ya Umeme zipo dar kwa wachina zinafyatua mpaka matofali manne kwa mpigo sio tu matofali kwani baadae ukipata hela unauza na vifaa vya ujenzi pia,
 
nalo neno

nalo neno

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
238
Points
195
nalo neno

nalo neno

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
238 195
Hivi mashine za hydraform zinaubora?
 
Mathematician

Mathematician

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2009
Messages
326
Points
195
Mathematician

Mathematician

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2009
326 195
Habarini wadau.
Naomba kwa mwenye uelewa wa biashara ya kutengeneza na kuuza matofali ya mchanga ya aina zote kwa ujumla wake anijuze ni vitu gani natakiwa kuwa navyo kwa ajili ya kuweza kufanikisha hili na gharama ya uanzishaji kiwanda cha namna hii kwa mtaji mdogo.

Natanguliza shukrani....
 
J

jubilant

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
302
Points
250
J

jubilant

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
302 250
Wewe IT Professional, loading error!! syntax error! unataka umuachie nani?
Kabla hujapata huo mchanganuo wa mahitaji! je umesha identify customers wako wanataka nini?
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,559
Points
1,500
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,559 1,500
Unahitaji vitu hivi
1. Eneo ambalo lipo karibu na barabara
2. Mashine ya kuchanganya mchanga na cement (kuna za umeme n.k)
3. Cement mifuko kadhaa
4. Lori kadhaa za mchanga
5. Vibao vya kuwekea tofali 500 (hv nunua mbao nenda kwa fundi mbao akutengenezee)
6. Tembelea wafanyabiashara wanaouza matofali wakupe data zaidi (Hili ni la msingi zaidi)
7. Utahitaji pia nguvukazi ya vijana angalau 5 (huwa wanalipwa kutokana na mifuko ya cement iliyotengenezwa siku hiyo)
8. Nakutakia kila la kheri katika biashara yako ya matofali
 
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
735
Points
1,000
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
735 1,000
Habarini wandugu mie ni mwajiriwa katika taasisi ya kifedha hapa mjini Shinyanga, niko na mwenzangu tumefikiria kuanzia biashara ya matofari kwani ujenzi huku ndio wimbo wa kila mmoja.

Nahitaji kujua vitu vya muhimu sana kwenye hii biashara kwani kwa sasa tumeandaa mtaji wa millioni sita. Ahsanteni.
Mkuu, hamidu mahmoud, ulifanikiwa?
 
B

bongobongo

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
83
Points
95
B

bongobongo

Member
Joined Jul 28, 2015
83 95
Kwa wastani baada ya kutoa gharama zote faida kwa kila tofali unalouza ni sh ngapi?
 
K

KIJANI

Senior Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
139
Points
195
K

KIJANI

Senior Member
Joined Dec 13, 2010
139 195
Habari zenu wadau,


Naomba kujua viability ya biashara ya kufyatua na kuuza matofali. Gharama za uwekezaji, gharama za uendeshaji na Faida au income ninayoweza kupata angalau kwa mwezi.

Msaada wenu wadau tafadhali.

Natanguliza shukrani zangu.
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,482
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,482 2,000
Faida ipo kwani tunafyetua tofali 50 kwa mfuko badala ya 30 then tunapa maji mengi sana
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top