Ushauri: Angalia Matiti ya wanawake uongeze umri wa kuishi!!

Ushauri: Angalia Matiti ya wanawake uongeze umri wa kuishi!!

gumzomatata

Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
9
Reaction score
0
120923160553_matiti_kisa_304x171_internet_nocredit.jpg


Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?
Pole .Umekosea ,sivyo unavyofikiria?
Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?
Haya,mimi nadhani utafiti huu ulifanyiwa wazungu peke yao, sio waafrika. Lakini ndio utafiti wenyewe huo.
120923160553_matiti_kisa_304x171_internet_nocredit.jpg


Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?
Pole .Umekosea ,sivyo unavyofikiria?
Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?
Haya,mimi nadhani utafiti huu ulifanyiwa wazungu peke yao, sio waafrika. Lakini ndio utafiti wenyewe

KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
 
wenyewe huo.
120923160553_matiti_kisa_304x171_internet_nocredit.jpg


Tuseme wewe ni mwanamume na watafuta mchumba , kitu gani utakachoangalia kwanza kabisa?. Yaani kivutio cha kwanza ni kipi? Utavutiwa na nini au sehemu gani ya mwanamke?
Pole .Umekosea ,sivyo unavyofikiria?
Utafiti wa hivi karibuni unaonyesha kitu cha kwanza kabisa wanaume anachoangalia katika mwanamke ni matiti. Naam Matiti.
Chuo kikuu cha Victoria University of Wellington nchini Uingereza, kimefanya utafiti na kubainisha kwamba kabla ya mwanamume kuangalia tabia, elimu au nasaba ya mwanamke wao hupiga jicho kwanza kabisa kifuani kuangalia kukoje?
Haya,mimi nadhani utafiti huu ulifanyiwa wazungu peke yao, sio waafrika. Lakini ndio utafiti wenyewe

KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI

Ni kama vile anavyofanya michuzi au umeteleza?
 
Ina maana siku hizi wanaume wanaoa matiti badala ya kuvutiwa na upendo wa dhati na wa kushibana.By the way tafiti hiyo haijajitosheleza mbona hujatuambia kuwa sasa wanaume wakishaangalia asilimia kadhaa wanapenda matiti yaliyolala,wengine yaliyosimama,wengine makubwa,wengine madogo nk
 
suala la kuangalia matiti kwanza ni la NATURE. Tunafanya hivyo si kwa ujanja wetu, bali kupima FERTILITY kwa namna aliyoiweka Mungu mwenyewe. Nature is simply perfect.
Na si matiti tu, naturally tunavutiwa na miguu na mapaja yalojaa kama kipimo cha uwezo wa kuhimili ujauzito.
Kuna vitu flani kuhusu nature ukivijua utamkubali Muumba.
 
Hayo ni ya huko ulaya. Huku bongo, wengi twaangalia kwanza wo wo woooo!!!! he he heee!!!! wacha ncheke mie!!!
 
Back
Top Bottom