Ushauri: Alisema baba yangu anamtaka, lakini sasa yeye ananitaka

Ushauri: Alisema baba yangu anamtaka, lakini sasa yeye ananitaka

Dah aisee nimemiss mambo ya zamani unafungua kibaru kimechorwa chorwa kopa unajua umekubaliwa ,
 
Kha ni hii wekend listory lireefu la nn.. Akwendreee zake🙂🙂
hivi vivulana vya humu khaaaa vinasumbua. watu na Mastress yetu dili zote zimegoma wekend inakua ndefuuuuu anakuja na dibaji zake hapa
 
Asa
1.lengo lake umf***ck ili uwe kwenye list zake nyingi
2.hajielew, nia yake mbaya
3.jibu kama #1
4.linaweza kuwa kweli pia
5.faida ni atakupa alichotaka kukupa

BTW mi naona ata ukiujua ukweli hautokusaidia lolote sana sana itakua ni maumivu kwako kama ikitokea ni kweli baba anayafanya ayo binti anayosema
1.lengo lake umf***ck ili uwe kwenye list zake nyingi
2.hajielew, nia yake mbaya
3.jibu kama #1
4.linaweza kuwa kweli pia
5.faida ni atakupa alichotaka kukupa

BTW mi naona ata ukiujua ukweli hautokusaidia lolote sana sana itakua ni maumivu kwako kama ikitokea ni kweli baba anayafanya ayo binti anayosema
Asante nimekuelewa, siwezi kufanya makosa tena mungu awe nami
 
Naona uko sawasawa kichwani ila cha msingi endelea na mambo yako hayo ya kukujenga,ili upate amani moyoni mwambie tuu hauko tayari kuendelea na ngono na mtoto tena mwanafunzi ataelewa tuu na yanayomhusu babayo yaache ujue ili iweje kwani unataka kumfunga?Na 18yrs prepare your future mdogoangu
 
Watoto bwana wenzio wakubwa wanakulaga tu, baada ya hapo utapata majibu ya hizo kwanini zako.
 
Nimegundua kuwa hakuna jambo la kipuuzi duniani. Kila mtu anafanya mambo yake kwa maksudi fulani.

Nirejee kwa hoja yako mleta mada. Nachukulia simulizi yako kwa uzito mkubwa. Yawezekana kabisa kuna ukweli katika hili: yaani mzee alikuwa anamtaka binti. Lakini kama ulivyosema, binti ni mtoto wa mjini, akatumia akili zake kama mtoto wa kike kuepusha shari kamili kwa kuanzisha uhusiano na wewe. Hii ilikuwa ni mbinu tu kumfanya mzee wako asiendelee kumfuatilia.

Nionavyo mimi mbinu yake ilipangwa kimkakati na ilifanikiwa. Wewe ulitumika tu kama kinga yake dhidi ya "madhara" ambayo mzee wako angesababisha (samahani kwa maneno nayo).
 
Nimegundua kuwa hakuna jambo la kipuuzi duniani. Kila mtu anafanya mambo yake kwa maksudi fulani.

Nirejee kwa hoja yako mleta mada. Nachukulia simulizi yako kwa uzito mkubwa. Yawezekana kabisa kuna ukweli katika hili: yaani mzee alikuwa anamtaka binti. Lakini kama ulivyosema, binti ni mtoto wa mjini, akatumia akili zake kama mtoto wa kike kuepusha shari kamili kwa kuanzisha uhusiano na wewe. Hii ilikuwa ni mbinu tu kumfanya mzee wako asiendelee kumfuatilia.

Nionavyo mimi mbinu yake ilipangwa kimkakati na ilifanikiwa. Wewe ulitumika tu kama kinga yake dhidi ya "madhara" ambayo mzee wako angesababisha (samahani kwa maneno nayo).
ASante kwa salsa Mzee amehama pale shuleni kwa nini kinamfanya aendelee kunitaka. Mzee Wangu hajui lolote kati yetu na sidhani kama yeye alinitumia kujilinda,
 
AsanteTE="Mama_Aheshimiwe, post: 17365277, member: 206106"]Naona uko sawasawa kichwani ila cha msingi endelea na mambo yako hayo ya kukujenga,ili upate amani moyoni mwambie tuu hauko tayari kuendelea na ngono na mtoto tena mwanafunzi ataelewa tuu na yanayomhusu babayo yaache ujue ili iweje kwani unataka kumfunga?Na 18yrs prepare your future mdogoangu[/QUOTE]
Asan
 
ASante kwa salsa Mzee amehama pale shuleni kwa nini kinamfanya aendelee kunitaka. Mzee Wangu hajui lolote kati yetu na sidhani kama yeye alinitumia kujilinda,
Kwani kutwakwa ni ajabu we dogo? Anyway usisahau kuweka hii story kweny kitabu chako
 
Back
Top Bottom