Ushahidi wa serikali yetu kufilisika huu hapa

Ushahidi wa serikali yetu kufilisika huu hapa

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Posts
4,873
Reaction score
1,221
298300_235711069822806_100001517431958_656545_872221945_n.jpg


uvumilivu huu mpaka linii.............
 

Attachments

  • GEITA.jpg
    GEITA.jpg
    32.9 KB · Views: 404
Zitto Kabwe alishawahi kulisema hili, Mkulo akafyata. Sasa leo kuna ushahidi tumeudaka huko mikoani. Naomba kuwasilisha:
298300_235711069822806_100001517431958_656545_872221945_n.jpg


 
Zitto Kabwe alishawahi kulisema hili, Mkulo akafyata. Sasa leo kuna ushahidi tumeudaka huko mikoani. Naomba kuwasilisha:
298300_235711069822806_100001517431958_656545_872221945_n.jpg



Eh! kumbe aliyosema Mkulo kuwa serikali ina fedha za akiba ilikuwa geresha!
 
Hii serikali mbona ilishakufa siku nyingi mno. Kila siku magazeti yanaandika jinsi reserve ya benk kuu ilivyopungua kwa kiasi cha kuogopesha.
 
Hii ndiyo serikali inayoendeshwa na ccm legelege bana
 
Huo ndio ushahidi wa serikali kufilisika kweli? Haiwezi ikawa ni makosa tu kwenye mfumo wa ulipaji?
 
Hela zote kikwete anatanulia huko nje..ss hv yuko australia anakula raha!!!
 
watumishi kibao hadi leo hawajalipwa pesa zao hata baada ya kupandishwa cheo,kuna mtumishi fulani alipandishwa cheo kuwa mkuu wa idara fulani ktk halmashauri fulani bado hadi leo anawadai serikali pesa kibao...akaandika barua yenye kurasa 30 kwa wizara ya kazi,lkn matokeo yake hakuna had leo hajalipwa...pia ukiachana na kukosa mishahara,watumishi wamekuwa wakihamishwa ovyo kutoka kituo kimoja cha kazi kwenda kingine bila sababu maalumu,ukichakachua sana utatambua kuwa mtumishi huyo amekuwa akipigania haki ktk kituo chake cha kazi,ndio maana hata kitoto kidogo cku hizi ukikiuliza kikikua kitafanya kazi wap,kitasema ulaya,yani ni wizi mtupu...huko kwenye halmashauri za wilaya majungu mengi hakuna linaloendelea,yan halmashauri haiwezi hata kuanzisha kaduka kavocha jamani,watumishi wenyewe wanasemeana eti kisa fulani anafanya kazi vizuri basi ni tatizo,wanatoana kafara pale wakuu wa mikoa wanapopita kukagua hesabu na mahudhurio ya wafanyakazi,jamani kwa hali hii tutafika kweli?..mimi ninatamani sana nije kufanya kazi serikali za mitaa lkn kwa hali hii,uniambie mshahara sijui pungufu sijui nini ckuelewi kabisa...hizo hela wanazodai zipo wawalipe mamia ya watumishi wanaoidai serikali kwa miaka nenda miaka rudi,kama wameshindwa kuwalipa wa jumuiya ya e.africa wataweza kuwalipa watumishi wa serikali wanaowahamisha bila sababu za msingi na kuwapeleka sehemu ambazo hata nyumba ya kukaa huyo mtumishi hakuna,tunaanza kulazwa gesti baba mama na vitoto vyenu...JE,KWA HALI HII TUTAFIKA?STILL TUNATAKA ETI WATOTO WAWE NA COMMITMENT KULITUMIKIA TAIFA,NI MPUUZI GANI YUKO TAYARI KUPATA MSHAHARA NUSU?KWANI KAFANYA KAZI MWEZI MZIMA,AMA NUSU MWEZI?...
 
Hivi mishahara ya october imetoka au nayenyewe itachelewa kama wazee wa eatc?!
 
hivi unazani kupiga picha na member wa G-UNIT unazani mchezo..na bado anampango we kupiga picha na mesi,pedro na ballotel..
 
Back
Top Bottom