Ushahidi: Sunzu na Boban wa Simba SC. "wanatumia madawa ya kulevya"


M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Mbwa wa Polisi kitengo maalum cha kupambana na madawa ya kulevya jana "aliwatia aibu" wachezaji wa Simba huko Mwanza.
Mbwa huyo ambaye amefunzwa kubainisha watu waliotumia/waliobeba madawa ya kulevya walitoa kali hiyo jana wakati wa mchezo kati ya Simba na Toto African, mchezo ambao ulifanyika katika uwanja wa CCM Kirumba jijini humo.

Mbwa huyo ambaye alikuwa ameshikwa na master wake alianza kukukuruka kana kwamba amehisi kitu, ana alipofanikiwa kumtoroka master wake moja kwa moja alianza kumfukuza mshambuliaji wa timu hiyo Felix Sunzu.

Baada ya Sunzu kufanikiwa kumzidi mbio mbwa huyo ndipo mbwa akamgeuzia kibao kiungo wa timu hiyo Haruna Moshi "Boban". Mbwa huyo aliendelea kumtia msukosuko Boban hadi alipokamatwa na kutulizwa na master wake.
Watu wengi wamekuwa na maoni tofauti kuhusiana na sakata hilo.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Hii nayo ni kwenye MMU
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
mods hamisha hii kitu kwenye sports au kwenye habari mchanganyiko.....hapa ni malavidavi tu na siyo mambo ya kubwia unga.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
mtoa mada nae kabwia mi vumbi hauni tofauti ya MMU na spoti
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Unganisha dots....na uzembe na uzubafu uliowakuta wachezaji wetu wa stars kule ivory coast....utajua kuwa uwezo wao unaongezwa na ndumu ......
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,774
Likes
1,461
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,774 1,461 280
Mbwa wa Polisi kitengo maalum cha kupambana na madawa ya kulevya jana "aliwatia aibu" wachezaji wa Simba huko Mwanza.
Mbwa huyo ambaye amefunzwa kubainisha watu waliotumia/waliobeba madawa ya kulevya walitoa kali hiyo jana wakati wa mchezo kati ya Simba na Toto African, mchezo ambao ulifanyika katika uwanja wa CCM Kirumba jijini humo.

Mbwa huyo ambaye alikuwa ameshikwa na master wake alianza kukukuruka kana kwamba amehisi kitu, ana alipofanikiwa kumtoroka master wake moja kwa moja alianza kumfukuza mshambuliaji wa timu hiyo Felix Sunzu.

Baada ya Sunzu kufanikiwa kumzidi mbio mbwa huyo ndipo mbwa akamgeuzia kibao kiungo wa timu hiyo Haruna Moshi "Boban". Mbwa huyo aliendelea kumtia msukosuko Boban hadi alipokamatwa na kutulizwa na master wake.
Watu wengi wamekuwa na maoni tofauti kuhusiana na sakata hilo.
Kina ka ukweli ndani yake.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
ha ha ha ha haaa
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mbwa wa Polisi kitengo maalum cha kupambana na madawa ya kulevya jana "aliwatia aibu" wachezaji wa Simba huko Mwanza.
Mbwa huyo ambaye amefunzwa kubainisha watu waliotumia/waliobeba madawa ya kulevya walitoa kali hiyo jana wakati wa mchezo kati ya Simba na Toto African, mchezo ambao ulifanyika katika uwanja wa CCM Kirumba jijini humo.

Mbwa huyo ambaye alikuwa ameshikwa na master wake alianza kukukuruka kana kwamba amehisi kitu, ana alipofanikiwa kumtoroka master wake moja kwa moja alianza kumfukuza mshambuliaji wa timu hiyo Felix Sunzu.

Baada ya Sunzu kufanikiwa kumzidi mbio mbwa huyo ndipo mbwa akamgeuzia kibao kiungo wa timu hiyo Haruna Moshi "Boban". Mbwa huyo aliendelea kumtia msukosuko Boban hadi alipokamatwa na kutulizwa na master wake.
Watu wengi wamekuwa na maoni tofauti kuhusiana na sakata hilo.
Yeah Boban anavuta sana Bange yule mbwa alinusa harufu ya bange ndo maana akamtoa nduki Boban
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Yeah Boban anavuta sana Bange yule mbwa alinusa harufu ya bange ndo maana akamtoa nduki Boban
Kwenye gemu yao ya jana na Mtibwa wakati tupo kwenye jukwaa letu la Yanga tukamtishia Boban: "Mbwa wa Polisi huyooo". Huwezi amini jamaa akataka kufyatua mbio...
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
135
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 135 160
Mbwa wa Polisi kitengo maalum cha kupambana na madawa ya kulevya jana "aliwatia aibu" wachezaji wa Simba huko Mwanza.
Mbwa huyo ambaye amefunzwa kubainisha watu waliotumia/waliobeba madawa ya kulevya walitoa kali hiyo jana wakati wa mchezo kati ya Simba na Toto African, mchezo ambao ulifanyika katika uwanja wa CCM Kirumba jijini humo.

Mbwa huyo ambaye alikuwa ameshikwa na master wake alianza kukukuruka kana kwamba amehisi kitu, ana alipofanikiwa kumtoroka master wake moja kwa moja alianza kumfukuza mshambuliaji wa timu hiyo Felix Sunzu.

Baada ya Sunzu kufanikiwa kumzidi mbio mbwa huyo ndipo mbwa akamgeuzia kibao kiungo wa timu hiyo Haruna Moshi "Boban". Mbwa huyo aliendelea kumtia msukosuko Boban hadi alipokamatwa na kutulizwa na master wake.
Watu wengi wamekuwa na maoni tofauti kuhusiana na sakata hilo.
Mkuu mimi nakumbuka mbwa wangu enzi za miaka ya themanini mwishoni na tisini mwanzoni alikuwa na mbio za kukamata hadi swala sasa huyu mbwa wa polisi anayezidiwa mbio na kina Sunzu na Haruna ambao wewe unadai wanabwia unga inawezekana mbwa naye anabwiwishwa unga pengine kuliko hata hao wachezaji ndo walimzidi mbio.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Mkuu mimi nakumbuka mbwa wangu enzi za miaka ya themanini mwishoni na tisini mwanzoni alikuwa na mbio za kukamata hadi swala sasa huyu mbwa wa polisi anayezidiwa mbio na kina Sunzu na Haruna ambao wewe unadai wanabwia unga inawezekana mbwa naye anabwiwishwa unga pengine kuliko hata hao wachezaji ndo walimzidi mbio.
Ni kweli kabisa na wala si uongo wala si utani.
Mbwa wale huwa wanawapa madawa ya kulevya, kwa hiyo wanapohisi harufu ya madawa hayo huwa wanamkimbiza yule waliyemhisi si kwa minajili ya kumkamata bali ni kwa minajili ya wao kupata huo unga ili wabwie. Huo ndo ukweli mkuu.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
135
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 135 160
Ni kweli kabisa na wala si uongo wala si utani.
Mbwa wale huwa wanawapa madawa ya kulevya, kwa hiyo wanapohisi harufu ya madawa hayo huwa wanamkimbiza yule waliyemhisi si kwa minajili ya kumkamata bali ni kwa minajili ya wao kupata huo unga ili wabwie. Huo ndo ukweli mkuu.
Inawezekana , lakini inawezekana pia ilikuwa hujuma ya Toto, nakumbuka Jamal Rwambo alipokuwa RPC Mwanza alikuwa m/kiti wa kamati ya kuwezesha toto ishinde. Huenda hata huyu wa sasa naye ni m/kiti wa kamati hiyo na aliwapa vijana wake maelekezo nao wakampa yule mbwa maelekezo kwamba Haruna na Sunzu ndo balaa kwa Toto hivyo inabidi mbwa awakimbize ili kuwajengea hofu wasicheze vizuri.
 
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
470
Likes
32
Points
45
peoples power

peoples power

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
470 32 45
Ni kweli kabisa na wala si uongo wala si utani.
Mbwa wale huwa wanawapa madawa ya kulevya, kwa hiyo wanapohisi harufu ya madawa hayo huwa wanamkimbiza yule waliyemhisi si kwa minajili ya kumkamata bali ni kwa minajili ya wao kupata huo unga ili wabwie. Huo ndo ukweli mkuu.
kaka acha kuongea kitu usicho kijua.hao mmbwa wanatambua ni harufu co kuwa wanapewa hzo bangi au unga unafikili akileweshwa huyo kuna mtu atasalimika hapo kumbuka kuwa huyo ni mnyama vp ukimtia ukichaa itakuwaje?
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Inawezekana , lakini inawezekana pia ilikuwa hujuma ya Toto, nakumbuka Jamal Rwambo alipokuwa RPC Mwanza alikuwa m/kiti wa kamati ya kuwezesha toto ishinde. Huenda hata huyu wa sasa naye ni m/kiti wa kamati hiyo na aliwapa vijana wake maelekezo nao wakampa yule mbwa maelekezo kwamba Haruna na Sunzu ndo balaa kwa Toto hivyo inabidi mbwa awakimbize ili kuwajengea hofu wasicheze vizuri.
Kwa hiyo huyo mbwa anawajua kwa majina na sura hao akina Sunzu na Boban!??? Maana aliwakimbiza bila kuelekezwa....!
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
kaka acha kuongea kitu usicho kijua.hao mmbwa wanatambua ni harufu co kuwa wanapewa hzo bangi au unga unafikili akileweshwa huyo kuna mtu atasalimika hapo kumbuka kuwa huyo ni mnyama vp ukimtia ukichaa itakuwaje?
Waliijuaje hiyo harufu..?
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Wabwie unga,wavute bangi tunawapenda na wamefanya kazi yao tuna point 18,tunasonga na kupasua mawingu,mbwa alipenda zile jezi za simba.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Wabwie unga,wavute bangi tunawapenda na wamefanya kazi yao tuna point 18,tunasonga na kupasua mawingu,mbwa alipenda zile jezi za simba.
Kinachopendwa huwa hakikimbizwi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,163
Members 475,830
Posts 29,311,765