Usalama wa bidhaa hii unatia mashaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa bidhaa hii unatia mashaka

Discussion in 'JF Doctor' started by KiuyaJibu, Oct 18, 2010.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nimejaribu kuchunguza tube nyingi za dawa ya meno inayoitwa Whitedent za ujazo mbalimbali nimegundua kuna tatizo kubwa la kuonyesha muda sahihi wa bidhaa hiyo kuendelea kuwepo sokoni na kufaa kwa matumizi(expiry date) nilichogundua ni kwamba ni vigumu kuona usahihi katika hilo na ninaamini kinachofanyika ni makusudi;kwasababu,maandishi mengine yote yanasomeka isipokuwa hiyo expiry date huwezi kufanikiwa kuiona
    Kimsingi expiry date ya bidhaa inatakiwa iandikwe mahali ambapo mtu anaweza kusoma kwa urahisi;cha ajabu tangu nianze kuziona hizi dawa sokoni hadi hivi leo sijawahi kufanikiwa kupata kwa urahisi hilo angalizo.Na kosa kubwa linalofanyika ni kwamba inagongwa chini ya tube yenyewe ambapo haionekani vizuri na huwezi kutambua tarakimu zilizoandikwa hapo.
    Halafu na tbs mamlaka iliyopewa dhamana ya kuangalia ubora wa bidhaa hapa nchini imebariki bidhaa kama hii tutumie hata bila kujua expiry date!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli ni bora kuacha kununua dawa isiyoonyesha expiry date. Yamkini ya kupata madhara ni kubwa kwa kutumia madawa yaliyoexpire.
     
Loading...