KERO Usajili wa Private Candidates na Reference Number Bado – Tuko Hatarini Kutozwa Penalty

KERO Usajili wa Private Candidates na Reference Number Bado – Tuko Hatarini Kutozwa Penalty

  • Thread starter Thread starter Anonymous
  • Start date Start date
Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Nikiwa mdau wa elimu, nasikitishwa na ucheleweshaji wa mfumo wa usajili wa private candidates ambao haujafunguliwa tangu mwezi wa saba hadi leo tarehe 8 Agosti.

Pia, reference number bado hazijatolewa. Tunahofia kuingia kwenye penalty bila kosa letu.

NECTA inapaswa kutoa tamko rasmi na kuchukua hatua haraka kabla hali haijawa mbaya kwa watahiniwa wa kujitegemea.
 
Nikiwa mdau wa elimu, nasikitishwa na ucheleweshaji wa mfumo wa usajili wa private candidates ambao haujafunguliwa tangu mwezi wa saba hadi leo tarehe 8 Agosti.

Pia, reference number bado hazijatolewa. Tunahofia kuingia kwenye penalty bila kosa letu.

NECTA inapaswa kutoa tamko rasmi na kuchukua hatua haraka kabla hali haijawa mbaya kwa watahiniwa wa kujitegemea.
Upo wapi na unatarajia kufanya mtihani wa aina gani??
 
Back
Top Bottom