Usajili :Niyonzima ataka dau kubwa yanga

EdLach

Member
Jun 19, 2017
5
45
Habari ya Niyonzima kuachana na Yanga imeniumiza sana bora hata angesaini timu nyingine tofauti na mtani wetu. Hii ni sawa na kumuuacha mwanamke aolewe na rafiki yako huku ukimpenda but sio mbaya tutampata kiungo mwingine pengine akawa zaidi yake. Maisha mema Niyonzima huko uendako
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,388
2,000
Nasikia anataka asomeshewe hadi watoto wake.

Niyonzima tulimpenda ila hali ya uchumi sio nzuri kwa sasa.

Walikuwepo akina Lunyamila wakaondoka ila Yanga bado ipo.

Daima mbele nyuma mwiko.
 

EdLach

Member
Jun 19, 2017
5
45
Hivi hao watoto wapo nursery alio haidiwa kusomeshewa au wapo kidato cha ngapi? Usije watoto wanamiaka 2 kwa 5 akategemea wamsomeshee Kwa mkataba wa miaka 2? Atakuwa amekula kwake. Yeye ajipange kuwasomesha yeye mwenyewe. Wata mgeuka huko mbele hasa akiwa na majeraha ya muda mrefu
 

engine rock

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,198
2,000
Habari ya Niyonzima kuachana na Yanga imeniumiza sana bora hata angesaini timu nyingine tofauti na mtani wetu. Hii ni sawa na kumuuacha mwanamke aolewe na rafiki yako huku ukimpenda but sio mbaya tutampata kiungo mwingine pengine akawa zaidi yake. Maisha mema Niyonzima huko uendako
Yanga hamuwezi kumzuia mchezaji,kwanza hamna hela labda msome arubadiri ndo anaweza rudi
 

Mbojo

JF-Expert Member
May 31, 2011
1,408
2,000
Hivi yule babu Kamusoko unalingana na fundi Niyonzima kweli. Kamusoko alikimbizwa na kina kichuya kanyanyua mikono kuomba sub!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom