TZCHINA Senior Member Joined Dec 6, 2019 Posts 132 Reaction score 161 Feb 5, 2022 #1 Habarini wapendwa wote, ni matumaini yangu wote ni wazima na mnaendelea poa. Naomba mwenye kujua namna ya kuverify malipo, baada ya kulipia malipo jinsi ya kuverify na kusubmit maombi. Ahsanteni sana na weekend njema.
Habarini wapendwa wote, ni matumaini yangu wote ni wazima na mnaendelea poa. Naomba mwenye kujua namna ya kuverify malipo, baada ya kulipia malipo jinsi ya kuverify na kusubmit maombi. Ahsanteni sana na weekend njema.
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,370 Reaction score 196,061 Feb 5, 2022 #2 Ngoja waje kukupa muongozo...