Usahili tra | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usahili tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DENNING, Nov 21, 2011.

  1. D

    DENNING Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Jamani mliokwenda usahili TRA vipi zilikuwa ni nafasi zote walizotangaza au some of them?.Manake nashindwa kuelewa.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bado wanaendelea kuita
     
  3. M

    Man United Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliofanya jana jumatatu majibu yametoka na yamebandikwa leo usiku msimbazi centre.Second interview from friday.
     
  4. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani hii ya kweli? kuwa majibu yametoka?
     
  5. M

    Man United Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kama ulifanya interview j3 nenda kaangalie jina lako msimbazi center usichelewe,oral inaanza kesho kwa post za tax officers.
     
  6. neyl

    neyl Senior Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman jaman b criaz izo intavyuu walifanya wa2 wangap manake me nina kaka angu yupo kitengo hucka hapo TRA anasema hawajaita bado
     
  7. L

    LJunior Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi wadau,hizi maada za ajira zimenigusa sana nikaona hebu nami nijiunge ilinishee nanyi maana nami niko kwenye mchakato huohuo.Hivi tra waliita na watu wa Information System Auditor au bado?Naomba nijuzwe jamani.
     
  8. neyl

    neyl Senior Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nijuavyo kwa taarifa nilyopewa na mtu wa adminstration TRA bado wapo kwenye mchakato sasa wadau wengne wanasema washaita hapa sielewi kama TRA imedanganya au wadau wana2zngua
     
  9. T

    TONGINDI Senior Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa taarifa yako ni kwamba waliofanya usahili jana kitengo cha PREVENTIVE ASSISTANT leo wamebandika matokeo MSIMBAZI CENTRE waliochaguliwa ni 308 oral ni kuanzia j3, upo hapo?
     
  10. joskill

    joskill Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 13
    kwa waliofanya interview kwa post za ass. tax officer na ass. preventive officer majibu ymebandikwa msimbazi centre me nilipita pale kucheki
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,019
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hizo ni za watu flani.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ngoja nikaangalie ukoo wa watu walio bandikwa msimbazi nikawabandue. over
     
  13. M

    Masacre New Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nauliza ni vipi kwa wale walichelewa kujua kua majina yao kua wameitwa kwaajili ya oral hususani wale wa mikoani?tunawezafanya huo usaili au ndio imekula kwetu?.
     
  14. T

    TONGINDI Senior Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mdau oral itafanyika msimbaz centre, afu wewe upo mikoani! imeishakula kwako, au km vp kwea pipa uje dar.
     
Loading...