Usafiri wa kwenda Masasi, Njombe na Mbeya

Usafiri wa kwenda Masasi, Njombe na Mbeya

Joined
Aug 6, 2026
Posts
92
Reaction score
171
Wakuu
Naomba kujuzwa usafiri mzuri kwa sasa (Luxury) kwenda Miji tajwa hapo juu kutoka Dar, hasa kwa basi kwenda zinazofanya safari za usiku. Asante
 
Panda Barcelona kutoka Dar to Masasi town, Lala Masasi Town maana ni mji umechangamka sana na una nyumba nyingi za kulala wageni zenye hadhi, Hotel ndogo, Motel, lodges kali na guest kibao.
Ikifika jioni ita boda akupeleke (Uwanja wa fisi) nyuma ya ilipokuwa stand ya zamani. Hapo utakula Nyama choma za kutosha na kama ni mtu wa vyombo vinapatikana pia, ukitaka vyombo vya kutosha huku showshow za maana na mziki mnene unaweza kuingia pale Kibo Pub.. hapo ni Unyama zaidi mkuu.

Asubuhi nenda stand Mpya maeneo Mwenge (tokula) utakutana na basi za uelekeo wa Songea, Mbeya. Vuta chuma yako hapo Barakah Classic au Superfeo ndizo zinafanya vizuri njia hiyo. Hizo zote zinafika hadi Mbeya.
Ukianza safari utaipata miji midogo na mikubwa kama
Mangaka-Nakapanya-Tunduru-Namtumbo-Songea-Madaba-Njombe-Makambako-Igawa-Chimala-Igurusi-Mbeya City

Uwe na safari njema.
 
Wakuu
Naomba kujuzwa usafiri mzuri kwa sasa (Luxury) kwenda Miji tajwa hapo juu kutoka Dar, hasa kwa basi kwenda zinazofanya safari za usiku. Asante
Safari ni starehe sio mateso. Kwa kuzingatia hilo nakushauri upande Sgr hadi Morogoro au Dodoma kisha huko utapata mabasi mazuri ya kwenda huko unakotaka kwenda.
 
Back
Top Bottom