Brainy Chick
Member
- Mar 9, 2013
- 64
- 21
utabambia sana mpaka mtoto akue .anyway hongera zako nitonye mtoto tumwite (abraham- baba wa mataifa yote au sio)hii kitu huwa inanoga pale unapokutana na mfungashio wa nguvu. Utata ni pale ninapopanda na my wife halafu nikaona njemba linataka kubambia eti kisa gari limejaa lazima nimlinde
hii kitu huwa inanoga pale unapokutana na mfungashio wa nguvu. Utata ni pale ninapopanda na my wife halafu nikaona njemba linataka kubambia eti kisa gari limejaa lazima nimlinde
matokeo yake unamwaga maziwa kwnye boxerkweli inakera, lakini muda mwingine wadada ndio wanasababisha mbanano kusudi, hivi unajua wadada wengine wanafanya kusudi ili jamaa wapate mfandhaiko ili wao wanufaike? unalijua hilo...?
utamu kwa njia ya bluetooth!
teh teh teh siyo nyie ndo mwafaidikauongo,ukweli?huwa mnaenjoy hilo zoezi utafikiri simba kapakatwa.
teh teh teh siyo nyie ndo mwafaidika
nyie mnabambia hata slim hakuna cha bambataa wala nini nahisi kuna laana imepita kwa baadhi yenu,unakuta gari haijaja lakini mtu kang'ang'ania nyuma yako kudandia shame on you!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Dooooh haa hah haa vipi ishakutokea mara ngapi ndugu yangu?
matokeo yake unamwaga maziwa kwnye boxer