Usafiri wa Basi kutoka Mwanza kwenda Arusha

Usafiri wa Basi kutoka Mwanza kwenda Arusha

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Posts
4,623
Reaction score
5,053
Habari za mchana wakuu?

Naomba kujua basi nzuri za kutoka jijini Mwanza kwenda Arusha.

Ahsanteni sana.
 
Asikudanganye mtu, mabasi ya long safari hasa zile njia zenye ushindani (Mwanza Arusha being one of them ) ni mazuri, njia ya Mwanza to Mbeya Via Iringa nadhani kwasasa haina ushindani, hiyo ndio ina mabasi mabovu mabovu but not Arusha/Kilimanjaro-Mwanza, mabasi yote yapo vizuri sana, take any
 
Hii ruti magari yake ni yenye plate namba A, B na C. watunzaji wazuri sana wa magari, ila nadhani Loliondo ndio mwenye gari mpya.
 
Kama huna haraka panda isamilo, loliondo nk ila kama una haraka panda Asante Rabi ile ya kwanza.

Hiyo asante rabi ni upon a time ila ni mwamba njiani.
 
Kama huna haraka panda isamilo, loliondo nk ila kama una haraka panda Asante Rabi ile ya kwanza.

Hiyo asante rabi ni upon a time ila ni mwamba njiani.
Naungana na wewe mkuu hilo ndio basi langu kila napokuwa na safari ya Arusha,time management ipo vizuri kwao
 
Tumia kiazi kitamu, isamolo, asante rabi, mgamba in short gari zote zipo makini hakuna luxury ni za kawaida
 
Back
Top Bottom