Usafi wa nguo za ndani

Usafi wa nguo za ndani

thread ya kinyaaakinyaaaaa..
 
Kama mlivyoona neno CHUPI hivi ni sahihi kwa wadada kuvaa chupi kilasiku na kuzivua na kuziweka kwenye furushi la nguo wengine wanafua baada ya wiki wengine had wiki2 hivi ni usafi kweli jaman hasa kwa wadada. Me nnashost wangu anaweza akamaliza had wiki2 akianika kamba yote inajaa vibendera vyake
inabidi zifuliwe haraka iwezekanavyo, za wengine huwa zinachacha kamba mboga zikikaa muda mrefu, labda wazihifadhi kwenye friji. teh teh teh............
 
KTK picha Huyo Ni Dume au Jike???????
Dume

Mkuu mleta picha majukumu hayo, pengine mama analea mtoto au analisha mtoto yeye baba anasaidia kuanika baada ya mama kumaliza kazi ya kufua
 
Kama mlivyoona neno CHUPI hivi ni sahihi kwa wadada kuvaa chupi kilasiku na kuzivua na kuziweka kwenye furushi la nguo wengine wanafua baada ya wiki wengine had wiki2 hivi ni usafi kweli jaman hasa kwa wadada. Me nnashost wangu anaweza akamaliza had wiki2 akianika kamba yote inajaa vibendera vyake

Akyanani jimwanamke kama huyu wa kurundika chupi,handkachif nk hata ---- aoshi aiairundika hivyo hivyo mpk mboo ya juma ije kuzibua chemba. Wanawake kueni wasafi jmn kurundika hivyo na kufua kujaza kwenye kamba x wewe kusema utasifiwa bali utadharaulika kwa kuonwa mchafu. chupi warundika na blauz utazfanyaje? Bidada nyie chupi,braa,skntyt,handkachif HAZIVUNDIKWIIIII. ndio maana mavyumba yenu yananuka kinyex c kinyex,mkojo x mkojo, damu x damu,usaha x usaha, mwenye waume mume akiingia ananuna na kuvuta mdomo shauri ya uchafu wako tena unajitangazia mie mume wangu hata wiki mbili anaweza akapitsha au hata miezi hatujatombbana,sasa na uchafu wako ham na nyege kwako zitampandia waapi??? Aaaa endeleeni na ucchafu wenu kama mwaona dili cyeee kwa usafi wetu kutwa mume akuaga kasafiri kumbe yupo kwanguuuu nyumba ya jirani na anakunanga na kujuta ila namsihii akuache ili umlee mwanao. Mwingne mchanaaa anakojoa kwenye kopo tena mbele ya mume sasa na always sii utabadilishia jikoni huku wapika???? Mume akirudi kandambili zake hazipo mpk uzunguke weeeee masaa mawili ndio ulete? makabatini umezalisha mimende kama vile una oder ya kuwauza kwa malori? Unajua kuzurura na kujishebedua wkt kwanzia kitanda unacholala ni dampo mpk nje. Haaaaaaa ngoja nitoke nsitapike mieeee.
 
chupi km nguo zingine zinatakiwa kukauka kwa jua sasa mikiki ya wiki waifua saa ngap na saa ngap inapata jua? hayo ya chupi kuiweka ikanukisha chumba kizima nayo n mpya
 
chupi km nguo zingine zinatakiwa kukauka kwa jua sasa mikiki ya wiki waifua saa ngap na saa ngap inapata jua? hayo ya chupi kuiweka ikanukisha chumba kizima nayo n mpya

Bishosti nakuunga mkono more than 100 kua chupi ianikwe nje. Mi mwenyewe naanika nje kutwaaa. Eti mikimikiki ya wiki uwezi fua nani kasema wakosa dk asb wee za kufua kachupi kako ka1? Usitake niambia hata wkt wa hedhi always chafu nazo warundika ndani wavua p1 na chupi kisha wangoja mwisho wa wiki ndio utenganishe ya kufua ufue ya kutupa au kuchoma ufanye hivyo? asb umeshindwa kufua jioni pia uliporudi umeshindwa????? WEE NI WALE WA ALWAYS CHAFU ANATUPA NYUMA YA FENS NA CCHUPI CHAFU ANAMWEKEA H,GIRL AMFULIE AKIJIDAI KASAHAU KUMBE WEWE NI KACHAFU NA HAPO UMEMWACHIA MJUMBA WAKO AUWEKE KTK HALI YA USAFI,AKULEE WEWE NA MWANAO NA MUME KAMA UNAYE AU MUOSHA MAGOGO AU MARUNGU YA WATU,KITANDA MVURUGANE NYIE YEYE NDO AJE ATANDIKE NA KUJUA SHUKA LIMECHAFUKA NITOE. Nyoooooo mchafuuu mrundika chupi na hata ukitombwa ---- uoshi mpk asb na mikimikiki unakimbia kazini hivyo. Ha ha ha haaaaaaaaa
 
makavu live
Bishosti nakuunga
mkono more than 100 kua chupi ianikwe nje. Mi mwenyewe naanika nje
kutwaaa. Eti mikimikiki ya wiki uwezi fua nani kasema wakosa dk asb wee
za kufua kachupi kako ka1? Usitake niambia hata wkt wa hedhi always
chafu nazo warundika ndani wavua p1 na chupi kisha wangoja mwisho wa
wiki ndio utenganishe ya kufua ufue ya kutupa au kuchoma ufanye hivyo?
asb umeshindwa kufua jioni pia uliporudi umeshindwa????? WEE NI WALE WA
ALWAYS CHAFU ANATUPA NYUMA YA FENS NA CCHUPI CHAFU ANAMWEKEA H,GIRL
AMFULIE AKIJIDAI KASAHAU KUMBE WEWE NI KACHAFU NA HAPO UMEMWACHIA MJUMBA
WAKO AUWEKE KTK HALI YA USAFI,AKULEE WEWE NA MWANAO NA MUME KAMA UNAYE
AU MUOSHA MAGOGO AU MARUNGU YA WATU,KITANDA MVURUGANE NYIE YEYE NDO AJE
ATANDIKE NA KUJUA SHUKA LIMECHAFUKA NITOE. Nyoooooo mchafuuu mrundika
chupi na hata ukitombwa ---- uoshi mpk asb na mikimikiki unakimbia
kazini hivyo. Ha ha ha haaaaaaaaa
 
Bishosti nakuunga mkono more than 100 kua chupi ianikwe nje. Mi mwenyewe naanika nje kutwaaa. Eti mikimikiki ya wiki uwezi fua nani kasema wakosa dk asb wee za kufua kachupi kako ka1? Usitake niambia hata wkt wa hedhi always chafu nazo warundika ndani wavua p1 na chupi kisha wangoja mwisho wa wiki ndio utenganishe ya kufua ufue ya kutupa au kuchoma ufanye hivyo? asb umeshindwa kufua jioni pia uliporudi umeshindwa????? WEE NI WALE WA ALWAYS CHAFU ANATUPA NYUMA YA FENS NA CCHUPI CHAFU ANAMWEKEA H,GIRL AMFULIE AKIJIDAI KASAHAU KUMBE WEWE NI KACHAFU NA HAPO UMEMWACHIA MJUMBA WAKO AUWEKE KTK HALI YA USAFI,AKULEE WEWE NA MWANAO NA MUME KAMA UNAYE AU MUOSHA MAGOGO AU MARUNGU YA WATU,KITANDA MVURUGANE NYIE YEYE NDO AJE ATANDIKE NA KUJUA SHUKA LIMECHAFUKA NITOE. Nyoooooo mchafuuu mrundika chupi na hata ukitombwa ---- uoshi mpk asb na mikimikiki unakimbia kazini hivyo. Ha ha ha haaaaaaaaa

tena nkitombwa ndoo kwanza namwambia jamaa nfute m nageuka zangu nalala
 
Kama mlivyoona neno CHUPI hivi ni sahihi kwa wadada kuvaa chupi kilasiku na kuzivua na kuziweka kwenye furushi la nguo wengine wanafua baada ya wiki wengine had wiki2 hivi ni usafi kweli jaman hasa kwa wadada. Me nnashost wangu anaweza akamaliza had wiki2 akianika kamba yote inajaa vibendera vyake

La haula! mtoto wa kike anaanika nanihino juu ya kamba kila mtu anaona? Huo ni ushenzi na si ustaarabu kabisa.
 
chupi km nguo zingine zinatakiwa kukauka kwa jua sasa mikiki ya wiki waifua saa ngap na saa ngap inapata jua? hayo ya chupi kuiweka ikanukisha chumba kizima nayo n mpya

Bishosti nakuunga mkono more than 100 kua chupi ianikwe nje. Mi mwenyewe naanika nje kutwaaa. Eti mikimikiki ya wiki uwezi fua nani kasema wakosa dk asb wee za kufua kachupi kako ka1? Usitake niambia hata wkt wa hedhi always chafu nazo warundika ndani wavua p1 na chupi kisha wangoja mwisho wa wiki ndio utenganishe ya kufua ufue ya kutupa au kuchoma ufanye hivyo? asb umeshindwa kufua jioni pia uliporudi umeshindwa????? WEE NI WALE WA ALWAYS CHAFU ANATUPA NYUMA YA FENS NA CCHUPI CHAFU ANAMWEKEA H,GIRL AMFULIE AKIJIDAI KASAHAU KUMBE WEWE NI KACHAFU NA HAPO UMEMWACHIA MJUMBA WAKO AUWEKE KTK HALI YA USAFI,AKULEE WEWE NA MWANAO NA MUME KAMA UNAYE AU MUOSHA MAGOGO AU MARUNGU YA WATU,KITANDA MVURUGANE NYIE YEYE NDO AJE ATANDIKE NA KUJUA SHUKA LIMECHAFUKA NITOE. Nyoooooo mchafuuu mrundika chupi na hata ukitombwa ---- uoshi mpk asb na mikimikiki unakimbia kazini hivyo. Ha ha ha haaaaaaaaa
 
Akyanani jimwanamke kama huyu wa kurundika chupi,handkachif nk hata ---- aoshi aiairundika hivyo hivyo mpk mboo ya juma ije kuzibua chemba. Wanawake kueni wasafi jmn kurundika hivyo na kufua kujaza kwenye kamba x wewe kusema utasifiwa bali utadharaulika kwa kuonwa mchafu. chupi warundika na blauz utazfanyaje? Bidada nyie chupi,braa,skntyt,handkachif HAZIVUNDIKWIIIII. ndio maana mavyumba yenu yananuka kinyex c kinyex,mkojo x mkojo, damu x damu,usaha x usaha, mwenye waume mume akiingia ananuna na kuvuta mdomo shauri ya uchafu wako tena unajitangazia mie mume wangu hata wiki mbili anaweza akapitsha au hata miezi hatujatombbana,sasa na uchafu wako ham na nyege kwako zitampandia waapi??? Aaaa endeleeni na ucchafu wenu kama mwaona dili cyeee kwa usafi wetu kutwa mume akuaga kasafiri kumbe yupo kwanguuuu nyumba ya jirani na anakunanga na kujuta ila namsihii akuache ili umlee mwanao. Mwingne mchanaaa anakojoa kwenye kopo tena mbele ya mume sasa na always sii utabadilishia jikoni huku wapika???? Mume akirudi kandambili zake hazipo mpk uzunguke weeeee masaa mawili ndio ulete? makabatini umezalisha mimende kama vile una oder ya kuwauza kwa malori? Unajua kuzurura na kujishebedua wkt kwanzia kitanda unacholala ni dampo mpk nje. Haaaaaaa ngoja nitoke nsitapike mieeee.

Hahaaaaaa duuuh!
 
Back
Top Bottom