Usafi wa nguo za ndani

Usafi wa nguo za ndani

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Posts
5,527
Reaction score
3,345
Kama mlivyoona neno CHUPI hivi ni sahihi kwa wadada kuvaa chupi kilasiku na kuzivua na kuziweka kwenye furushi la nguo wengine wanafua baada ya wiki wengine had wiki2 hivi ni usafi kweli jaman hasa kwa wadada. Me nnashost wangu anaweza akamaliza had wiki2 akianika kamba yote inajaa vibendera vyake
 
Ngoja nisubiri michango ya kina dada nipate kujifunza kitu hapa
 
ImageUploadedByJamiiForums1396708726.046711.jpgrangi ya mabinti wagumu!
 
Last edited by a moderator:
Kama mlivyoona neno CHUPI hivi ni sahihi kwa wadada kuvaa chupi kilasiku na kuzivua na kuziweka kwenye furushi la nguo wengine wanafua baada ya wiki wengine had wiki2 hivi ni usafi kweli jaman hasa kwa wadada. Me nnashost wangu anaweza akamaliza had wiki2 akianika kamba yote inajaa vibendera vyake

Na Ndiyo Maana Wengi Wao Siku Hizi K Zao Zinanuka Utadhani Dampo La Pugu Limehamia Huko Uvunguni Kwao. Jamani Dada Zetu Wa Dot Com Wekeni Bidii ktk Kusafisha Vyupi Vyenu na Mi K Yenu. Mkinichukia ktk Hili Poa tu Ila Utandawazi Umewaharibu Sana.
 

Sasa Anaanika Chupi huku Anakunywa Juice huku Harufu Ya Mpapa Wake Iliyomo ktk Hizo Chupi Ikiingia ktk Hiyo Juice. Hakika Utandawazi Umeshatugharimu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom