US navy: Sailors missing after USS Fitzgerald collision

US navy: Sailors missing after USS Fitzgerald collision

Soma vizuri nilicho andika kwanza - labda nirudie tena, nimsema hivi:Jeshi la majini la Marekani utangazia Dunia kwamba Meli zao za vita zimewekewa Aegis Combat System inayotumia powerful computer na teknolojia ya radar yenye kazi mbili muhimu ya kwanza ni kuongozea makombora mpaka kwenye target, kazi ya pili ambayo nilikuwa naizungumzia mimi zaidi ni hii ya kudai "kwamba rada hiyo ina uwezo mkubwa sana Duniani wa kuona kila kitu iwe mchana au usiku wa giza totoro, hata sindano ikifichwa kwenye haystack itagundulika tu" maneno yao sio yangu - Sasa ndiyo nauliza: Ilikuwaje tena MELI iliyoseheni teknolojia ya kuona kila kitu, kuji-defend na kushambulia tishio lolote Duniani, teknolojia ambayo vyombo vyao vya habari na Jeshi lao uipigia debe kila kukicha halafu Meli husika ijikute inagongwa na meli ya mizigo inayo kwenda kasi ya infrasonic!!!

Swali hapa ni ,Je, Korea Kasikazini ikichokozwa na Uncle SAM halafu Kim ikavurumisha makombora ya kuzamisha Meli, makombora ambayo yana kasi inayokaribia hypersonic yanaruka chini ya futi 50 juu ya bahari/maji yametengenezwa in such a way kwamba yakikaribia target yanafanya a very violent and unpredictable maneuvers kukwepa mashabulizi kutoka ulinzi wa Melini, Wakorea wakitumia makombora type tajwa hapo juu, je, Meli za US Navy zitakuwa mgeni wa nani? - I am just curious.
A very violent and unpredictable manoeuvres [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mwenye namba za admiral wa jeshi ya merekani anitumie nina bati zangu chakavu za chooni aje achukue wakaundie destroyer zao dadeq destroyer laaaaiiiiiiniiii
 
86988cf5c345c2e491f04aad2cdbb551.jpg


Hivi hii [emoji116] [emoji116] kweli ilishindwa kuJam kweli
df7d5fee26c22edf1afc7c3407ee1d6d.jpg

e119b948a9676b2eedfdff7c336a1d56.jpg



Tena hii ilikua inazama kabisa [emoji23] [emoji23] [emoji23] Bora hyo ya US ilikua inaendelea na safari

Casuality vipi mkuu, nasikia saba hawajulikani walipo, wakati ya Russia hakuna aliyekufa.
Anyways radar au ilikuwa kwenye matengenezo
 
Casuality vipi mkuu, nasikia saba hawajulikani walipo, wakati ya Russia hakuna aliyekufa.
Anyways radar au ilikuwa kwenye matengenezo
Ila ya Marekani haikuzama mkuu iliendelea na safari ila hyo ya jirani ilikunywa vikombe vya kutosha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Yaani kama Anko Sam ndo ana meli vita za aina hii nampa pole sana.Kipindi anapeleka destroyer zake kule Asian peninsula bwa mdogo Kim jong angevurumisha kitu cha Teapodong classic ballistic missile ICBM sizani kama zingepona zile meli za mabuwa
ICBM zinadakwa na interceptor hyo destroyer ni kama mbebaji tu wa hyo mitambo ya kuharibu hzo ICBM.
 
Hahaha Kazi kwelikweli
Mungu ni mungu tu
Hakuna utaalamu wala nini
Mapank hoyeeee
 
Imethibitishwa askari 7 wa US destroyer wamekutwa wamekufa
ab23699b5553fc0409811e3b3eadfb4e.jpg


Huku meli ya mizigo ikiondoka salama kabisa. Pale destroyer inapokuwa destroyed

Kinacho shangaza zaidi Makoteina kwenye meli ya mizigo yanaonekana hayakuanguka au kuteteleka hii inadhilisha kwamba impact haikuwa kubwa kivile, si hilo tu hata bow ya Meli ya mizigo damage zinaonekana ni superficial kabisa - kwa wataalamu, muonekano wa kwenye deck ya Destroyer baada ya ajali speaks volume kuhusu serious flaw katika ku-design type ya Destroyer uliyopata ajali, sijui ziliundwa kwenye Shipyard ipi huko Marekani na contractor ilikuwa ni kumpuni gani, kuna ulazima wa Serikali ya Marekani kuiweka kiti moto kumpuni iliyo husika na ujenzi wa Destroyer.

Binafsi naona maadui wa Marekani wala awaitaji very sophisticated missiles kuzizamisha type ya Destroyer iliyopata ajali, Taifa - mfano: Iran lina jeshi lenye Brigade ya vijana wanaojulikana kama Republican Guards, vijana hawa matata sana, cha hatari zaidi wanazo speed boats chungu mzima wanaweza ku-install portable Anti Tank Guided missiles type Kornet ambazo ni formidable kweli kweli, zina uwezo wa kupenya chuma cha pua chenye unene wa mita moja na nusu!! Sasa jinsi Destroyer ilivyo pata ajali sidhani hata unene wa mabati unafikia robo ya mita moja na nusu in otherwords she is clearly lightly armored and fairly toothless to defend itself which means Iranians too wanaweza kuzamisha Destroyers kirahisi kama wakikorofishana na Uncle SAM kwenye mlango wa Horms, hapo IRAN italazimika kutumia speed boats zilizo fungwa Kornet A.T.G.M. range/masafa ya missiles za Kornet ni kuanzia mita 150 mpaka Kilomita kumi na tano.

All in all ni wazi tukio hili la ajali linadhilisha kitu kimoja nacho ni kwamba: Wajenzi wa Meli walichakachua, sijui kwa nini wanataka kuhatarisha maisha ya wanamaji unnecessarly, I hope DoD itawachukulia hatua kali Shipbuilder walio husika, 2 be on safe side Destroyers zote za type hiyo zikaguliwe na kuimarishwa katika superstructures zake Uncle SAM akipuuzia basi wakae wakijua kwamba Kim, Putin,Iran na China watawaliza kwa kuzamisha meli zao kirahisi sana vita ikizuka baina yao na U.S.
 
Imethibitishwa askari 7 wa US destroyer wamekutwa wamekufa
ab23699b5553fc0409811e3b3eadfb4e.jpg


Huku meli ya mizigo ikiondoka salama kabisa. Pale destroyer inapokuwa destroyed

Hivi unafikili Tu-Vitz twetu tungeanguka na hiyo meli ya mizigo si ingekuwa kasheshe?
 
Soma vizuri nilicho andika kwanza - labda nirudie tena, nimsema hivi:Jeshi la majini la Marekani utangazia Dunia kwamba Meli zao za vita zimewekewa Aegis Combat System inayotumia powerful computer na teknolojia ya radar yenye kazi mbili muhimu ya kwanza ni kuongozea makombora mpaka kwenye target, kazi ya pili ambayo nilikuwa naizungumzia mimi zaidi ni hii ya kudai "kwamba rada hiyo ina uwezo mkubwa sana Duniani wa kuona kila kitu iwe mchana au usiku wa giza totoro, hata sindano ikifichwa kwenye haystack itagundulika tu" maneno yao sio yangu - Sasa ndiyo nauliza: Ilikuwaje tena MELI iliyoseheni teknolojia ya kuona kila kitu, kuji-defend na kushambulia tishio lolote Duniani, teknolojia ambayo vyombo vyao vya habari na Jeshi lao uipigia debe kila kukicha halafu Meli husika ijikute inagongwa na meli ya mizigo inayo kwenda kasi ya infrasonic!!!

Swali hapa ni ,Je, Korea Kasikazini ikichokozwa na Uncle SAM halafu Kim ikavurumisha makombora ya kuzamisha Meli, makombora ambayo yana kasi inayokaribia hypersonic yanaruka chini ya futi 50 juu ya bahari/maji yametengenezwa in such a way kwamba yakikaribia target yanafanya a very violent and unpredictable maneuvers kukwepa mashabulizi kutoka ulinzi wa Melini, Wakorea wakitumia makombora type tajwa hapo juu, je, Meli za US Navy zitakuwa mgeni wa nani? - I am just curious.
Mkuu adi leo hujajuwa kuwa USA ni wauza maneno kama wamachinga!!!
Wenyewe wanalijuwa hilo ndio maana hawakudhubutu kusogelea rasi ya korea kasikazini !!!
Na kim aliwambia kabisa rusheni hata risasi moja kuja hku north korea muone nini nitakacho zifanya hizo meli zenu za uvuvi
 
Ahahahahaha gazeti la kiu leo limeandika eti korea Kaskazini yazamisha meli ya kivita ya Marekani uss Fitzgerald
 
Inamaana radar zote za jeshi kwenye destroyer ya US walishindwa kuikwepa meli ya mizigo? Si bure huenda huu ni mchezo mchafu dhidi Duterte
Inategemea ilikuwa ni umbali gani halafu meli haina magurudumu unakata kulia na kushoto
 
Mkuu adi leo hujajuwa kuwa USA ni wauza maneno kama wamachinga!!!
Wenyewe wanalijuwa hilo ndio maana hawakudhubutu kusogelea rasi ya korea kasikazini !!!
Na kim aliwambia kabisa rusheni hata risasi moja kuja hku north korea muone nini nitakacho zifanya hizo meli zenu za uvuvi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Chuma kimetoa cheche
 
Back
Top Bottom