US Missile System Ready Against Iran


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
US Missile System Ready Against Iran

Experts at the US Defence Department affirm that Iran poses a serious threat to the interests of the US and its allies in the Middle East and Eastern Europe.

However, foreign analysts conclude that the deployment of the elements of the US missile defence system in the Gulf under pretence of protection from possible actions of the Iranian authorities looks like an aggressive and a provocative move, especially against a background of a possible pre-emptive attack on Iran.

The US has decided to undertake the mission to strengthen regional security after declaring that Iran poses a major threat to its interests.

To this end

At least, to this end, the Pentagon has deployed eight modernised Patriot missile air defence systems in Bahrain, Qatar, Kuwait and the United Arab Emirates. Moreover, two American warships capable of shooting down Iranian missiles will assume duty in the Gulf.

However, the good intentions could be only a pretext for the Americans to increase their military presence in the region.

Although this is presented to the international community as a wise precautionary measure, it is in the sense of preparation for launching a pre-emptive attack on Iran, says the president of the Academy of Geopolitical Issues.

Iran has its own missile programme which it says is defensive and does not pose a threat to Israel or the US.

What the Americans are doing now is firstly making preparations for launching an attack on Iran and secondly, striving to put the entire Gulf, consequently, Iranian oil fields under their control.

In short, the US is planning to do with Iran what was done with Iraq.

A pending tough response from Teheran to attempts to impose new economic sanctions against Iran by the international community prompts the US to take urgent steps to protect its interests by deploying Patriot air defence systems.

Meanwhile, if the US manages to win the UN Security Council’s support and imposes restrictions on Iran’s oil trade, this will undermine the country’s economy seriously and consequently, the position of the Iranian regime.

To prevent this, President Mahmoud Ahmadinejad and his supporters are prompted to pursue such a foreign policy that receives a favourable response in the country.

Iran has not responded to the Pentagon’s move yet. Undoubtedly, the response will be quite tough. Most likely, this will be the pretext that the US needs to carry out a pre-emptive attack. (Agencies)
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
X-paster wewe ni islamist vile vile?Kama Tumaini na mwenzake Bull
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Baby killer wameshaanza kujiandaa tena kuuwa watoto na wanwake wasio na atia, na huyu shetani wao mkubwa anawatetea. hatar kwelikweli
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Baby killer wameshaanza kujiandaa tena kuuwa watoto na wanwake wasio na atia, na huyu shetani wao mkubwa anawatetea. hatar kwelikweli
MI sielewi swala moja , kuwa Iran ilivyo tangaza kuwa ina NYUKLIA kuna watu walishabikia, sasa hofu ya nini, dalili ya vita ipo, tena ndani ya ARDHI ya Iran, MOSSAD wapo kazini, CIA wapo kazini ,
unapojitangazia nawe ni mkubwa lazima uwe IMARA kukabiliana na wakubwa wenzako, kwani kumiliki nuclear power ni shida, ila kutishia , wakubwa watakuzamisha, kisiasa , kivita ama vyovyote.
Msiogope ana makombola selective, unapigwa huku unaachiwa viroba vya mahindi.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
X-paster wewe ni islamist vile vile?Kama Tumaini na mwenzake Bull
Pole kijana kwani kuwa Islamist ni kosa? Mbona wewe ni mkilisto mwenye siasa kali na hakuna anayekubugudhi!?
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Mkumbuke jamaa yenu Osama aliua Wakenya na watanzania mwaka 1998.
Nia yenu mtapenda siku moja hata nchi yetu iwe Islamic state!lakini tuko smart zaidi ya hapo,tutafight mpaka siku ya mwisho.Mtataka watu wafuge ndevu kwa nguvu,mlazimishe wanawake kucover,muwataili kwa nguvu etc.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
MaJews watafanya kazi yao,hawataruhusu terrorist yoyote nchi au mtu kuhijack duniani na uislamu haramu.You know walivyomfanya bwana Hamas huko hotelini Dubai?

Nchi za Ulaya zimekuwa soft na nyie,zimewapa passport,zinawapa benefit lakini bado mnataka kujilipua kwenye ma underground trains.

Siku ya taifa la Israel kuanguka,ndio itakuwa mwisho wa human civilisation.Tutakuwa na akina Taliban,Al Qaeda,Islamic Jihad na hata bongo yetu tutakuwa na islamic state.Kwa kuwa tuna umaskini wetu,hela za mafuta zitawahonga mamluki wao bongo.Wasaud wametuletea Wahabism siku nyingi,hata Sufi Islam ambayo imekuwa practised miaka tanzania iko hatarini.

Mwarabu atakupa ngamia u terrorise watu bongo.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
MaJews watafanya kazi yao,hawataruhusu terrorist yoyote nchi au mtu kuhijack duniani na uislamu haramu.You know walivyomfanya bwana Hamas huko hotelini Dubai?

Nchi za Ulaya zimekuwa soft na nyie,zimewapa passport,zinawapa benefit lakini bado mnataka kujilipua kwenye ma underground trains.

Siku ya taifa la Israel kuanguka,ndio itakuwa mwisho wa human civilisation.Tutakuwa na akina Taliban,Al Qaeda,Islamic Jihad na hata bongo yetu tutakuwa na islamic state.Kwa kuwa tuna umaskini wetu,hela za mafuta zitawahonga mamluki wao bongo.Wasaud wametuletea Wahabism siku nyingi,hata Sufi Islam ambayo imekuwa practised miaka tanzania iko hatarini.

Mwarabu atakupa ngamia u terrorise watu bongo.



Puffffffffffffffffffffffffffffff, Mmeshamuona capacity yake huyu Mmakonde? Hamna kitu hapo! pumbuwani kaishiwa!
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Mkumbuke jamaa yenu Osama aliua Wakenya na watanzania mwaka 1998.
Nia yenu mtapenda siku moja hata nchi yetu iwe Islamic state!lakini tuko smart zaidi ya hapo,tutafight mpaka siku ya mwisho.Mtataka watu wafuge ndevu kwa nguvu,mlazimishe wanawake kucover,muwataili kwa nguvu etc.
Ulimuona au ushabiki tu na vyombo vyenu vya habari vya kiyahudi!?
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Waanzishe tu hiyo vita waanze kuhesabu mauti wa askari yao kila siku, hicho ndicho kaburi yao
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Baby killers are on new operation mushtarak!!
 
Nostradamus

Nostradamus

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
393
Likes
0
Points
0
Nostradamus

Nostradamus

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
393 0 0
X-paster wewe ni islamist vile vile?Kama Tumaini na mwenzake Bull
Hebu onyesha uislamu katika hiyo article wewe mla panya..
you have to be ashamed of yourself kwa kutanguliza chuki za kidini kuliko fikra endelevu..Sijui ni kwa nini MODERATOR anakubali post kutoka kwa watu wasio na akili kama wewe.
Kwako wewe,Umarekani means Ukristo na Uiran means Uislamu..LOL
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Ni kweli kabisa kuwa America wanafanya hivyo lakini kwa sasa Obama hawezi kuruhusu hali hii kwa kuwa US inakabiliwa na matatizo makubwa sana ya kiuchumi na kufanya yale watu wengi wengefanya ili kuthibiti Mashariki ya kati US inaweza kuipa msaada mkubwa sana Israel iwe na nguvu kubwa na kuwa tishio huko
 
L

libaba PM

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
102
Likes
2
Points
0
L

libaba PM

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
102 2 0
Waanzishe tu hiyo vita waanze kuhesabu mauti wa askari yao kila siku, hicho ndicho kaburi yao
Waarabu daima ni watu watakaoendelea kunyanyaswa kwasababu ya uduni wao waakili, USA atakuja palepale kwa jirani ya Iran ataweka Airbase atamtwaanga wee, kisha ataondoka, hakuna vita ambayo haina vifo, hata Iran alipopigana na Iraki pande zote zilipoteza, kwahiyo hamu yako yakuona Waamerika wakifa inaweza kutimia , kwa gharama kubwa ya damu ya Waarabu,
kila mara unatajiwa Idadi ya Waamerika waliofia vitani kule Iraki ama Afghan, kamwe hutaambiwa maelfu mangapi ya Waafghan wameangamia.
wewe laani vita , si kukaa na kushabikia kuwa Waamerika wangapi watakufa.
wao wamekaa kule kwao wakati huku mashariki ya kati watoto hata shule hawaendi.
kuna watu kama wanalaana, sijui ninini hii.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Waarabu daima ni watu watakaoendelea kunyanyaswa kwasababu ya uduni wao waakili, USA atakuja palepale kwa jirani ya Iran ataweka Airbase atamtwaanga wee, kisha ataondoka, hakuna vita ambayo haina vifo, hata Iran alipopigana na Iraki pande zote zilipoteza, kwahiyo hamu yako yakuona Waamerika wakifa inaweza kutimia , kwa gharama kubwa ya damu ya Waarabu,
kila mara unatajiwa Idadi ya Waamerika waliofia vitani kule Iraki ama Afghan, kamwe hutaambiwa maelfu mangapi ya Waafghan wameangamia.
wewe laani vita , si kukaa na kushabikia kuwa Waamerika wangapi watakufa.
wao wamekaa kule kwao wakati huku mashariki ya kati watoto hata shule hawaendi.
kuna watu kama wanalaana, sijui ninini hii.
Ni bora anayekufa huku akitetea nchi yake na utu wake atakuwa na malipo baadaye

Kuliko atakayekufa na kuuliwa kwa kudhulumu kwanza anakufa halafu amekufa akifanya dhuluma tofauti kubwa sana hiyo??

Wamerakani watahesabu maiti nyingi na kuzipokea kwa taabu sana huko kwao bado wengine watakao kuwa na mental di-orders

Walianzishe tu tuone mwisho wake "Anayedhulumu au Anayedhulumiwa" nani mshindi..
 
H

housta

Senior Member
Joined
May 25, 2009
Messages
160
Likes
1
Points
35
H

housta

Senior Member
Joined May 25, 2009
160 1 35
Waanzishe tu hiyo vita waanze kuhesabu mauti wa askari yao kila siku, hicho ndicho kaburi yao
And you think this whole thing won't affect you in any way?End of days.....!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
And you think this whole thing won't affect you in any way?End of days.....!
Does it really matter?

It will affect the entire peace loving people, hao mashetani wa america hawana macho wala hawana masikio wamezoea kula damu za watoto kwa kusema uwongo iraq, afghanistan etc wameenda vitani without any proof..nini kitawazuia kupigana na iran if they so wish...naomba walianzishe ili wafe nao kidogo..
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Does it really matter?

It will affect the entire peace loving people, hao mashetani wa america hawana macho wala hawana masikio wamezoea kula damu za watoto kwa kusema uwongo iraq, afghanistan etc wameenda vitani without any proof..nini kitawazuia kupigana na iran if they so wish...naomba walianzishe ili wafe nao kidogo..
Kweli maneno yako, na wengi wamekuwa vipofu na viziwi hawayaoni wala hawasikii vilio vya wenye kudhurumiwa.
 
L

libaba PM

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
102
Likes
2
Points
0
L

libaba PM

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
102 2 0
Ni bora anayekufa huku akitetea nchi yake na utu wake atakuwa na malipo baadaye

Kuliko atakayekufa na kuuliwa kwa kudhulumu kwanza anakufa halafu amekufa akifanya dhuluma tofauti kubwa sana hiyo??

Wamerakani watahesabu maiti nyingi na kuzipokea kwa taabu sana huko kwao bado wengine watakao kuwa na mental di-orders

Walianzishe tu tuone mwisho wake "Anayedhulumu au Anayedhulumiwa" nani mshindi..
Tatizo lako unafikiri kifupi sana, USA wanawajengea Himaya vizazi vyao kwa miaka mia Ijayo, wanaaccumulate wealth kizazi hata kizazi,wanapigania ustawi wa vizazi vyao vingi vinavyokuja.
Kufa ni kufa, anapokufa kamanda mmoja wa kimarekani Wanakufa Mamluki wa Mungu kama mia hivi, sipendi wanavyokufa ila huo ndo Ukweli.
wanaume sana wanapoletewa amaiti za ndugu zao, ila kila wakiikumbuka American Dream, wanapata nguvu na wanasonga mbele.
 
L

libaba PM

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
102
Likes
2
Points
0
L

libaba PM

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
102 2 0
Kweli maneno yako, na wengi wamekuwa vipofu na viziwi hawayaoni wala hawasikii vilio vya wenye kudhurumiwa.
X ..heshima kwako,
mimi naona huruma sana, tukiacha hizo jokes na porojo za Tumain, ni kweli wanakufa wengi bila hatia, na tunapohubiri AMANI lazima tuhubiri amani kweli, tunapoendekeza mashindano ya silaha kama ambavyo Iran anataka kujiingiza kwenye huo mkumbo lazima ajizatiti kwelikweli ila kama atakuwa na siraha kisha akawa hana mifumo mizuri ya kuitetemesha USA kama alivyo CHINA , kweli ajiandalia mauti na maangamizo.
China amejizatiti kwelikweli, wale si debe tupu na ndio maana USA anawagwaya.
Jiingize kwenye Technologia ya vita halafu huna uwezo wa kutishia kulipua NY,LV,LA kweli utakua matatani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165