US Ebola patient Thomas Eric Duncan dies at Texas hospital

US Ebola patient Thomas Eric Duncan dies at Texas hospital

Na yeye kwa nini alidanganya kuwa hakuwa na mgonjwa wa ebola huko Liberia ili apande ndege kuja kuambukiza wengine,anyway a RIP
 
Ili apate tiba sahihi...kwa sababu ukiwa na Ebola Liberia lazima ufe...lakini US kuna dawa...
Ungekuwa wewe unapata chance ya kwenda nchi yenye dawa usingeitumia? Unadhani kufa unajiona mchezo?

Na yeye kwa nini alidanganya kuwa hakuwa na mgonjwa wa ebola huko Liberia ili apande ndege kuja kuambukiza wengine,anyway a RIP
 
I knew you would coz you can't hang with me. Now kick rocks and die.
Wewe in a boxing match unaanza tumia kucha, kuvuta nywele na mipasho. How can I possibly "hang" with you!
It's very evident we "hang" differently! Hehehe!
 
Na yeye kwa nini alidanganya kuwa hakuwa na mgonjwa wa ebola huko Liberia ili apande ndege kuja kuambukiza wengine,anyway a RIP
Alivofika alienda hospitali akiwa na dalili zote za Ebola ila walimrudisha nyumbani. According to post ya BAK # on page 4
 
Na yeye kwa nini alidanganya kuwa hakuwa na mgonjwa wa ebola huko Liberia ili apande ndege kuja kuambukiza wengine,anyway a RIP
Alivofika alienda hospitali akiwa na dalili zote za Ebola ila walimrudisha nyumbani. According to post ya BAK # 73 on page 4
 
Ili apate tiba sahihi...kwa sababu ukiwa na Ebola Liberia lazima ufe...lakini US kuna dawa...
Ungekuwa wewe unapata chance ya kwenda nchi yenye dawa usingeitumia? Unadhani kufa unajiona mchezo?

Hakutakiwa kufanya hivyo,ona sasa kaishia kufa tu,angeenda hospital mapema huko liberia labda angepona
 
Back
Top Bottom