MZURI SANA
JF-Expert Member
- Oct 19, 2023
- 240
- 547
kwanini jamani.Mh ndio mnao sababisha vijana wasioe
Punguza shobo mtoto wa kiume wenzako wako busy na mpira wa yanga wewe huko busy vijiwe vya wanawakeMama Genta
Mamaa muzuriii kushinda wote jf.
Popoma anafaidi
nimkubalie au nimkatae mpenzi[emoji3][emoji3]sasa my wangu tukushaurije jaman
Malaya mama yakoKwani malaya wamejoin lini jf....nyie ndo mnafanya mpaka yanga asiwepo AFL
Chai hiiπππSummarization I met with a real gentleman na wala sikuwa kuwaza ningeweza kukutana na mwanaume HB,smart with a lot of money like this Gentleman.
Ameniahidi kuniamisha na kunijengea Nyumba Tabata,anataka kunifungulia duka la nguo makumbusho ila kwa masharti mawili tu.
Relax kijeba Shobo umetuletea mwenyewePunguza shobo mtoto wa kiume wenzako wako busy na mpira wa yanga wewe huko busy vijiwe vya wanawake
Mkatae shoga angunimkubalie au nimkatae mpenzi
Thread closed! π€π€π€Kupata vichekesho kama iki bonyeza *150*30#
πππ ππKupata vichekesho kama iki bonyeza *150*30#