Urefu wangu unanipa wakati mgumu kutamaniwa na wanawake

Urefu wangu unanipa wakati mgumu kutamaniwa na wanawake

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Kuna wanawake wanaamini kuwa wanaume warefu hata dude zao ni ndefu hivyo kuwatamani kimwili kama ilivyo kwa baadhi ya wanaume kuwa na hisia na wanawake wenye makalio makubwa.

Imefikia mahali hata wengine nikiwabishia wanataka nikawaonyeshe. Pengine inaweza ikawa ni kweli ama si kweli, sasa inakuwaje hadi anataka aione ili aridhike?

Hata wanaume wanachokifikiria juu ya mwanamke mwenye mikalio mikubwa kinaweza kikawepo ama kisiwepo. Kazini kwangu mimi ndo mrefu upande wa wanaume wengine wafupi wafupi hivyo kuna hisia zimejengeka kwa wafanyakazi hao kina mama hadi wengine wanafika mbali kiasi hicho.

Ni mimi peke yangu au kuna giants wengine wanapata usumbufu wa aina hii? Ila niwaeleze hao na wengine kuwa ''what u see is not what u get''
 
Hillo dume zima na mandevu mpaka kwenye makalio unajisifia eti mvuto na urefu jisifie kufanya Kaz mwanaume anasifiwa kutengeneza dollars siyo urefu wawinyuuuuuu

wala sijajisifia nimeeleza hali halisi coz mtu yafaa uongee kwa data. Sasa wewe naona ubongo wako una kasoro.
 
Mbona mimi mfupi but nina super dick km unabisha nitafute nikuoneshe for girls(not joking)...
 
Kuna wanawake wanaamini kuwa wanaume warefu hata dude zao ni ndefu hivyo kuwatamani kimwili kama ilivyo kwa baadhi ya wanaume kuwa na hisia na wanawake wenye makalio makubwa.

Imefikia mahali hata wengine nikiwabishia wanataka nikawaonyeshe. Pengine inaweza ikawa ni kweli ama si kweli, sasa inakuwaje hadi anataka aione ili aridhike? Hata wanaume wanachokifikiria juu ya mwanamke mwenye mikalio mikubwa kinaweza kikawepo ama kisiwepo. Kazini kwangu mimi ndo mrefu upande wa wanaume wengine wafupi wafupi hivyo kuna hisia zimejengeka kwa wafanyakazi hao kina mama hadi wengine wanafika mbali kiasi hicho.

Ni mimi peke yangu au kuna giants wengine wanapata usumbufu wa aina hii? Ila niwaeleze hao na wengine kuwa ''what u see is not what u get''



Katika Kombe La Dunia La Mwaka 2006 Kuna Mrembo Mmoja Nchini Marekani Alifanya Mapenzi Na Ronaldinho Gaucho Wa Brazil Na Akasema Kuwa Amewahi Kufanya Mapenzi Na Wanaume Wengi Tena Wenye MITALIMBO Ya Maana Lakini Akasema Hajawahi KUKUNWA Na AKAKUNIKA Kama Alivyofanya Mapenzi Na Gaucho Na Akaenda Mbele Na Kusema Kuwa Kinachomshangaza Ni Kwamba Mchezaji Huyo Ana UUME a.k.a MTALIMBO Mdogo Mno Lakini Ni Fundi Kitandani Kama Alivyo Fundi In The Field Of Play ( Uwanjani ).
 
Katika Kombe La Dunia La Mwaka 2006 Kuna Mrembo Mmoja Nchini Marekani Alifanya Mapenzi Na Ronaldinho Gaucho Wa Brazil Na Akasema Kuwa Amewahi Kufanya Mapenzi Na Wanaume Wengi Tena Wenye MITALIMBO Ya Maana Lakini Akasema Hajawahi KUKUNWA Na AKAKUNIKA Kama Alivyofanya Mapenzi Na Gaucho Na Akaenda Mbele Na Kusema Kuwa Kinachomshangaza Ni Kwamba Mchezaji Huyo Ana UUME a.k.a MTALIMBO Mdogo Mno Lakini Ni Fundi Kitandani Kama Alivyo Fundi In The Field Of Play ( Uwanjani ).

hahahaha hebu waeleze mkuu size doesnt matter but skills
 
hahahaha hebu waeleze mkuu size doesnt matter but skills

Kheri Yao / Yenu Mnaojua Kuwa Sijui MITALIMBO Yenu Ni Mikubwa ILA Mimi Mpaka Sasa Bado Sijajua Kama MTALIMBO Wangu Huu Ni Mkubwa au Mdogo Kutokana Na Kwamba Nakutana Na PAPUCHI Za Varieties Mbalimbali Kila Kukicha.
 
Kuna wanawake wanaamini kuwa wanaume warefu hata dude zao ni ndefu hivyo kuwatamani kimwili kama ilivyo kwa baadhi ya wanaume kuwa na hisia na wanawake wenye makalio makubwa.

Imefikia mahali hata wengine nikiwabishia wanataka nikawaonyeshe. Pengine inaweza ikawa ni kweli ama si kweli, sasa inakuwaje hadi anataka aione ili aridhike? Hata wanaume wanachokifikiria juu ya mwanamke mwenye mikalio mikubwa kinaweza kikawepo ama kisiwepo. Kazini kwangu mimi ndo mrefu upande wa wanaume wengine wafupi wafupi hivyo kuna hisia zimejengeka kwa wafanyakazi hao kina mama hadi wengine wanafika mbali kiasi hicho.

Ni mimi peke yangu au kuna giants wengine wanapata usumbufu wa aina hii? Ila niwaeleze hao na wengine kuwa ''what u see is not what u get''

Wagonge tu hao watoto wa kike
 
Katika Kombe La Dunia La Mwaka 2006 Kuna Mrembo Mmoja Nchini Marekani Alifanya Mapenzi Na Ronaldinho Gaucho Wa Brazil Na Akasema Kuwa Amewahi Kufanya Mapenzi Na Wanaume Wengi Tena Wenye MITALIMBO Ya Maana Lakini Akasema Hajawahi KUKUNWA Na AKAKUNIKA Kama Alivyofanya Mapenzi Na Gaucho Na Akaenda Mbele Na Kusema Kuwa Kinachomshangaza Ni Kwamba Mchezaji Huyo Ana UUME a.k.a MTALIMBO Mdogo Mno Lakini Ni Fundi Kitandani Kama Alivyo Fundi In The Field Of Play ( Uwanjani ).

Tunga kifungu cha habari kwa kutumia majina ya wakuu humu jamvini....



Umetishaaa mkuu!! Live long jf
 
Kwa maelezo yako ni kwamba wewe ni mrefu ila dude yako ni ndogo

Wanawake ni kama tomaso mpaka waone kwa macho
 
Kuna wanawake wanaamini kuwa wanaume warefu hata dude zao ni ndefu hivyo kuwatamani kimwili kama ilivyo kwa baadhi ya wanaume kuwa na hisia na wanawake wenye makalio makubwa.

Imefikia mahali hata wengine nikiwabishia wanataka nikawaonyeshe. Pengine inaweza ikawa ni kweli ama si kweli, sasa inakuwaje hadi anataka aione ili aridhike?

Hata wanaume wanachokifikiria juu ya mwanamke mwenye mikalio mikubwa kinaweza kikawepo ama kisiwepo. Kazini kwangu mimi ndo mrefu upande wa wanaume wengine wafupi wafupi hivyo kuna hisia zimejengeka kwa wafanyakazi hao kina mama hadi wengine wanafika mbali kiasi hicho.

Ni mimi peke yangu au kuna giants wengine wanapata usumbufu wa aina hii? Ila niwaeleze hao na wengine kuwa ''what u see is not what u get''

ex wangu ni mrefu cm 205 ila kwa babu ni pakawaida sana tu. Ni mitazamo waliyo nayo watu bt wakishapaona waay hakuna jipya
 
Back
Top Bottom