Urais CCM Joto kweli kweli

Urais CCM Joto kweli kweli

Eti Adam Malima naye ana sifa ya kuwa Waziri Mkuu!!

Huu uzi umepikwa vibaya kama ile sinema ya Amboni.
 
Lowassa,Lowassa hadi kero
Kila kukichaLowassa, Lowassa, oooo mtu mawazo yake binafsi tu anakujana kusema ametumwa na wanainchi katikaeneo lake mfano mkoa au kanda amshauri lowassa agombee Urais.
Lowassa jamani hafai, mtu anayejitajirishakwa kutumia wadhifa wake katika utumishi wa umma hafai kuwa kiongozi kwa sababusiyo mfano wa kuigwa, yaani kuiba mali za umma siyo sifa ambayo inafaa mtumwingine aige.
Lowassa kuwa kiongozi wa ofisi ya juukutavutia wezi wenzie kuinajisi ofisi hiyo, yaani kama ukifuga fisi tegemeafisi wenzie kumtembelea fisi mwenzao hawezi kutembelewa na swala.
Jamani Lowassahafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Kikwete, Mangula hebu mwambieni huyo mtu kwamba hanasifa za kiti cha urais, anaweza mambo mengine na siyo urais, ni nyie mnamlealeamnamchelewesha mpeni sure za moja kwa moja na wala siyo mafumbo mafumbo
CC.

  1. Jajaya Mrisho Kikwete
  2. Jack Zoka
  3. Philip Mangula
  4. Abdrahiman Kinana
  5. Benjamin Mkapa- Uliwakemea maaskofuukasema na majoho yao haiwezekani serikali tatu kwa sababu baba wa taifaalikataza mbona Lowassa humkemei? Mnafiki wee.
  6. Ali Hassan Mwinyi
  7. Nape Nnawiye
  8. Delvis Adolf Mwamunyange
  9. Ernest Hamis Mangu
  10. JohnKomba-na unafiki wako, kama Lulu Michael kakukomba mali zote usitegemee uibukiekatika kumpigia dabe fisadi Lowassa, kufa na lywako
  11. RostamAzizi –ikulu siyo pango la walanguzi unatumia mapesa yako ya wizi ili umwekeLowasaa ikulu ili uwe ndio uchochoro wako.

Wewe umetumwa, mganga njaa mkubwa
 
KINYANG'ANYIRO CHA URAIS NDANI YA CCM.
Joto la Urais ndani ya CCM linazidi kupanda huku vigezo vikubwa vikiwa maadili, uwezo wa kuongoza nchi na uwezo wa kukiongoza chama hicho tawala katika nafasi nzito ya mwenyekiti wa taifa wa chama hicho kikongwe. Hadi sasa wanaotajwa wamewekwa katika makundi mbalimbali kulingana na uwezo na sifa zao.

A:Wenye sifa za kuongoza dola kwa nafasi ya Rais wa JMT
1. Edward N. Lowassa
2. Dr.Hussein Mwinyi
3. Dr. Ali Shein
4. Samuel Sitta
5. Bernard Membe

B:Wenye sifa za kuongoza chama nafasi ya Mwenyekiti wa CCM taifa.
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
3. William Lukuvi
4. Prof Mwandosya
5. Stephen Wassira
6. Frederick Sumaye

C:Wenye sifa za kushika nafasi ya uwaziri mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
1. Dr. John Magufuli
2. Eng. Mfutakamba
3. Adam Malima
4. Mwigulu Nchemba
5. William Lukuvi
6. Harrison Mwakyembe

D:Wenye doa la maadili na ukiukaji kanuni
1. Mizengo P. Pinda
2. Bernard Membe
3. Steven Wassira
4. January Makamba
5. William Ngeleja
6. Frederick Sumaye

E:WENYE SIFA ZA JUMLA KUWA RAIS, MWENYEKITI WA CCM
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
NOTE:
Nafasi ya Urais inatajwa kuhitaji mtu makini na mwenye uzoefu usio na shaka katika kuongoza kwa busara. Aidha, nafasi ya uenyekiti inatajwa kuhitaji mtu mwenye kaliba ya uvumilivu, msikivu, mwanasiasa, mzoefu katika kuongoza vikao,kujenga hoja, asiye na jazba katika kuamua na anayeshaurika.

Ni zamu yetu sisi maana si miaka mitano iliyopita wametawala wao? (either of the two)
 
HAPO KWENYE DOA:embarassed2: LOWASA anakosaje SUMAYE awe na madoa? hivi nani hajui kma LOWASSA ni fisadi kiwembe
 
Kwa hali tuliyo nayo watanzania kwa sasa hatuhitaji kiongozi kutoka ccm,tumechoshwa na wizi na ukwapuwaji wa rasilimali za taifa kupitia ccm.

El ndo habari kwa sasa na anaonekana hatanii nadhani akiwa Rais El tz itasogea anaonekana anataka kuwapiku walowahi kuwa MA prezidaa wa bongo, na kwa jinsi anavyosema kuwa kwake yeye kipaumbele ni kuwekeza kwenye elimu aaa there is no daught kwamba El ndo tunayemhitaji Mungu wa mbinguni na atusaidie
 
Raisi kutokea CCM hajulikani mpaka mwisho wa mkutano mkuu.Maamuzi ya Wajumbe wa mkutano mkuu ndio wenye kauri ya mwisho.Mwaka huu yawezekana wakaamua kuteua finalist watu tofauti ya wale tunaofikiria au walioanza kujinadi ili kumaliza mzizi wa fitina.Usishangae kusikia Ni Spika Anna Makinda vis Mh Migiro. Hao akina mama wakiwa ndio wataingia fainali ndio suruhisho la kulinda chama kisigawanyike vipande na litakuwa pigo kwa mamluki.
 
Lakini najiuliza kila nikiingia kwenye media nikipitia magazeti social networks nk nakutana na jina Edward Lowasa

Kwann mnamjadili mtu aliyeko kijijini kwake monduli anakunywa maziwa yake na wajukuu wake,,??narudia tena kwann tunamzungumzia?

Kwanza tatizo ni nini? Ahaaa ni mbio za uraisi!!!! Kwani ametangaza nia kama wengine??jibu ni hapana,,

Kwann hatuwajadili waliokwisha kutangaza nia? Tukaanza kuwanadi hao!au hawana sifa???


Au basi tuambiane mnampendekeza nan au nani tumshawishi atangaze nia?

Napata ukakasi kuwa ile tabia na ugonjwa wangu wa kumpenda nelly lakini naogopa kumwambia kwa udhaifu wangu,,, kumbe tunao wengi


Natania tu jamani


Tunamzungumzia sana jaman kama ndio chaguo letu tusijifunge tumfate monduli atangaze nia au mnaonaje


Karma hutaki unamtaka nani sasa


Mr.lowasa you are my president bana
 
KINYANG'ANYIRO CHA URAIS NDANI YA CCM.
Joto la Urais ndani ya CCM linazidi kupanda huku vigezo vikubwa vikiwa maadili, uwezo wa kuongoza nchi na uwezo wa kukiongoza chama hicho tawala katika nafasi nzito ya mwenyekiti wa taifa wa chama hicho kikongwe. Hadi sasa wanaotajwa wamewekwa katika makundi mbalimbali kulingana na uwezo na sifa zao.

A:Wenye sifa za kuongoza dola kwa nafasi ya Rais wa JMT
1. Edward N. Lowassa
2. Dr.Hussein Mwinyi
3. Dr. Ali Shein
4. Samuel Sitta
5. Bernard Membe

B:Wenye sifa za kuongoza chama nafasi ya Mwenyekiti wa CCM taifa.
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
3. William Lukuvi
4. Prof Mwandosya
5. Stephen Wassira
6. Frederick Sumaye

C:Wenye sifa za kushika nafasi ya uwaziri mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
1. Dr. John Magufuli
2. Eng. Mfutakamba
3. Adam Malima
4. Mwigulu Nchemba
5. William Lukuvi
6. Harrison Mwakyembe

D:Wenye doa la maadili na ukiukaji kanuni
1. Mizengo P. Pinda
2. Bernard Membe
3. Steven Wassira
4. January Makamba
5. William Ngeleja
6. Frederick Sumaye

E:WENYE SIFA ZA JUMLA KUWA RAIS, MWENYEKITI WA CCM
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
NOTE:
Nafasi ya Urais inatajwa kuhitaji mtu makini na mwenye uzoefu usio na shaka katika kuongoza kwa busara. Aidha, nafasi ya uenyekiti inatajwa kuhitaji mtu mwenye kaliba ya uvumilivu, msikivu, mwanasiasa, mzoefu katika kuongoza vikao,kujenga hoja, asiye na jazba katika kuamua na anayeshaurika.
Hata ukimchukua mtoto wa BRN hatahitaji kutumia akili nyingi kujua mleta mada ni team EL
 
Lowasa hajatangaza nia bana msihofu
 
Mtoa mada hii ni dhahiri unapakatwa na TeamLowassa. Hakuna Mtanzania asiyejua kuwa mwanasiasa mwenye doa kubwa la maadili, aliyejilimbikizia mali na mwenye tuhuma nzito za ufisadi ni Waziri Mkuu aliyejiuzulu kwa kashfa ya ufisadi wa Richmond, Edward Lowassa. Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere alituonya tumuogope mtu huyu kama ukoma.
 
lowassa ndio chaguo letu ccm hata kama wakipiga mayowe.."hakatwi mtu hapo" mkutano wa ccm arusha.

Lowassa changuo la wengi na changuo la wanyonge. Safari hii tumpe aliyeshiba" mwenye nacho tayari" maana kazi yake itakuwa moja tu, nayo ni kuwasaidia wenye njaa" wanyonge".

Wakenya waliliona hilo wakampa tajiri "kenyatta" na sisi watanzania tusijitoe ufahamu "lowassa" ndio jibu sahihi kwa sasa.

Hii system ya kumpa nchi mwenye nacho, ni ya nchi zilizoendelea na manufaa yake ni makubwa...; sasa tukijidanganya tumpe yule kijana ambaye hata sikumoja hajawahi kuwa na ndoto ya kitambi si ndo tutakuwa tumekwisha.


alizipata wapi hizo fedha {utajil}?
 
Lowassa ndio Chaguo letu CCM hata kama Wakipiga Mayowe.."Hakatwi Mtu Hapo" Mkutano wa CCM Arusha.

Lowassa Changuo la Wengi na Changuo la Wanyonge. Safari Hii tumpe aliyeshiba" Mwenye nacho tayari" maana Kazi yake itakuwa Moja tu, nayo ni Kuwasaidia wenye Njaa" Wanyonge".

Wakenya Waliliona hilo Wakampa tajiri "Kenyatta" na Sisi Watanzania Tusijitoe Ufahamu "Lowassa" Ndio Jibu Sahihi kwa sasa.

Hii system ya Kumpa Nchi mwenye Nacho, ni ya Nchi Zilizoendelea na Manufaa yake ni Makubwa...; Sasa tukijidanganya tumpe yule Kijana ambaye hata sikumoja Hajawahi kuwa na Ndoto ya Kitambi si ndo tutakuwa Tumekwisha.

Nimependa post yako kwa kuwa mkweli kuwa EL ni chaguo lenu nyie CCM. Nakubaliana na wewe kwa asilimia zote. Ila si vibaya mkijua kuwa EL si chaguo la Watanzania.
 
Back
Top Bottom