Urais CCM Joto kweli kweli

Urais CCM Joto kweli kweli

benCNN

Senior Member
Joined
Feb 22, 2015
Posts
109
Reaction score
14
KINYANG'ANYIRO CHA URAIS NDANI YA CCM.
Joto la Urais ndani ya CCM linazidi kupanda huku vigezo vikubwa vikiwa maadili, uwezo wa kuongoza nchi na uwezo wa kukiongoza chama hicho tawala katika nafasi nzito ya mwenyekiti wa taifa wa chama hicho kikongwe. Hadi sasa wanaotajwa wamewekwa katika makundi mbalimbali kulingana na uwezo na sifa zao.

A:Wenye sifa za kuongoza dola kwa nafasi ya Rais wa JMT
1. Edward N. Lowassa
2. Dr.Hussein Mwinyi
3. Dr. Ali Shein
4. Samuel Sitta
5. Bernard Membe

B:Wenye sifa za kuongoza chama nafasi ya Mwenyekiti wa CCM taifa.
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
3. William Lukuvi
4. Prof Mwandosya
5. Stephen Wassira
6. Frederick Sumaye

C:Wenye sifa za kushika nafasi ya uwaziri mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
1. Dr. John Magufuli
2. Eng. Mfutakamba
3. Adam Malima
4. Mwigulu Nchemba
5. William Lukuvi
6. Harrison Mwakyembe

D:Wenye doa la maadili na ukiukaji kanuni
1. Mizengo P. Pinda
2. Bernard Membe
3. Steven Wassira
4. January Makamba
5. William Ngeleja
6. Frederick Sumaye

E:WENYE SIFA ZA JUMLA KUWA RAIS, MWENYEKITI WA CCM
1. Edward N. Lowassa
2. Dr. Mohammed Shein
NOTE:
Nafasi ya Urais inatajwa kuhitaji mtu makini na mwenye uzoefu usio na shaka katika kuongoza kwa busara. Aidha, nafasi ya uenyekiti inatajwa kuhitaji mtu mwenye kaliba ya uvumilivu, msikivu, mwanasiasa, mzoefu katika kuongoza vikao,kujenga hoja, asiye na jazba katika kuamua na anayeshaurika.
 
Hapo kuna waliotangaza nia na kuna waliopo kimya lakini kule kwenye miaka kazaa kuna kauli

Wenye uwezo hawajajitokeza

Mgeni rasmi anakuaga wa mwisho au wa kwanza?
 
Madaraka nyerere ndio Rais wa Tanzania
 
Wote hao wanasifa za kuwa mwenyekiti wa CCM lakini hawana sifa za kuwa Rais wa JMT kwa kipindi hiki tulichonacho.
 
Lowassa ndio Chaguo letu CCM hata kama Wakipiga Mayowe.."Hakatwi Mtu Hapo" Mkutano wa CCM Arusha.

Lowassa Changuo la Wengi na Changuo la Wanyonge. Safari Hii tumpe aliyeshiba" Mwenye nacho tayari" maana Kazi yake itakuwa Moja tu, nayo ni Kuwasaidia wenye Njaa" Wanyonge".

Wakenya Waliliona hilo Wakampa tajiri "Kenyatta" na Sisi Watanzania Tusijitoe Ufahamu "Lowassa" Ndio Jibu Sahihi kwa sasa.

Hii system ya Kumpa Nchi mwenye Nacho, ni ya Nchi Zilizoendelea na Manufaa yake ni Makubwa...; Sasa tukijidanganya tumpe yule Kijana ambaye hata sikumoja Hajawahi kuwa na Ndoto ya Kitambi si ndo tutakuwa Tumekwisha.
 
Lowassa ndio Chaguo letu CCM hata kama Wakipiga Mayowe.."Hakatwi Mtu Hapo" Mkutano wa CCM Arusha.

Lowassa Changuo la Wengi na Changuo la Wanyonge. Safari Hii tumpe aliyeshiba" Mwenye nacho tayari" maana Kazi yake itakuwa Moja tu, nayo ni Kuwasaidia wenye Njaa" Wanyonge".

Wakenya Waliliona hilo Wakampa tajiri "Kenyatta" na Sisi Watanzania Tusijitoe Ufahamu "Lowassa" Ndio Jibu Sahihi kwa sasa.

Hii system ya Kumpa Nchi mwenye Nacho, ni ya Nchi Zilizoendelea na Manufaa yake ni Makubwa...; Sasa tukijidanganya tumpe yule Kijana ambaye hata sikumoja Hajawahi kuwa na Ndoto ya Kitambi si ndo tutakuwa Tumekwisha.
Hao wengi unaowasemea uliwaorodhesha lini? Najua kabisa mimi sipo!
Lowassa si mtu wa kuungwa mkono kwenye urais.Yapo mengi ya hatari kumhusu huyu mtu na tutayaanika hadharani pindi akiteuliwa kugombea urais.Sijui atajificha wapi tutakapoyaanika.
 
Lowassa ndio Chaguo letu CCM hata kama Wakipiga Mayowe.."Hakatwi Mtu Hapo" Mkutano wa CCM Arusha.

Lowassa Changuo la Wengi na Changuo la Wanyonge. Safari Hii tumpe aliyeshiba" Mwenye nacho tayari" maana Kazi yake itakuwa Moja tu, nayo ni Kuwasaidia wenye Njaa" Wanyonge".

Wakenya Waliliona hilo Wakampa tajiri "Kenyatta" na Sisi Watanzania Tusijitoe Ufahamu "Lowassa" Ndio Jibu Sahihi kwa sasa.

Hii system ya Kumpa Nchi mwenye Nacho, ni ya Nchi Zilizoendelea na Manufaa yake ni Makubwa...; Sasa tukijidanganya tumpe yule Kijana ambaye hata sikumoja Hajawahi kuwa na Ndoto ya Kitambi si ndo tutakuwa Tumekwisha.
Bila shaka umetumwa.......
 
Lowassa has all it takes to be our president, I mean he has all the qualities, tatizo ni baadhi ya watu wake mfano mzuri, Rostam na Chenge. Hao watu ni hatari ambao Lowassa hatoweza waepuka, atawakumbatia na kuwapa dili za kuumiza wa TZ. Unless he promise us to do away from them
 
Ndio, Nimejituma Mwenyewe.
Umejitumaje nauku maneno yako umeyoyazungumza umetumia inductive way of thinking ambayo humaanisha ni maneno ambayo mtu kakaririshwa ili akayatoe mahali fulani.......au kuongea kishabikiki bila kufanya utafiti wa kina.
 
Huyu anashutumu watu bila hata evidence ,huyo mamvi hafai ni fisad et anahela.,capitalism has no mercy ,hivyo lowasa atatunyonya sana
 
Kwani ni lazima president atoke CCM???nionavyo Mh.Chenge anazidi kukibomoa chama na hii inavunja imani ya members wa CCM matekeo yake ni kutokupigia kura.
 
Lowassa,Lowassa hadi kero
Kila kukichaLowassa, Lowassa, oooo mtu mawazo yake binafsi tu anakujana kusema ametumwa na wanainchi katikaeneo lake mfano mkoa au kanda amshauri lowassa agombee Urais.
Lowassa jamani hafai, mtu anayejitajirishakwa kutumia wadhifa wake katika utumishi wa umma hafai kuwa kiongozi kwa sababusiyo mfano wa kuigwa, yaani kuiba mali za umma siyo sifa ambayo inafaa mtumwingine aige.
Lowassa kuwa kiongozi wa ofisi ya juukutavutia wezi wenzie kuinajisi ofisi hiyo, yaani kama ukifuga fisi tegemeafisi wenzie kumtembelea fisi mwenzao hawezi kutembelewa na swala.
Jamani Lowassahafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Kikwete, Mangula hebu mwambieni huyo mtu kwamba hanasifa za kiti cha urais, anaweza mambo mengine na siyo urais, ni nyie mnamlealeamnamchelewesha mpeni sure za moja kwa moja na wala siyo mafumbo mafumbo
CC.

  1. Jajaya Mrisho Kikwete
  2. Jack Zoka
  3. Philip Mangula
  4. Abdrahiman Kinana
  5. Benjamin Mkapa- Uliwakemea maaskofuukasema na majoho yao haiwezekani serikali tatu kwa sababu baba wa taifaalikataza mbona Lowassa humkemei? Mnafiki wee.
  6. Ali Hassan Mwinyi
  7. Nape Nnawiye
  8. Delvis Adolf Mwamunyange
  9. Ernest Hamis Mangu
  10. JohnKomba-na unafiki wako, kama Lulu Michael kakukomba mali zote usitegemee uibukiekatika kumpigia dabe fisadi Lowassa, kufa na lywako
  11. RostamAzizi –ikulu siyo pango la walanguzi unatumia mapesa yako ya wizi ili umwekeLowasaa ikulu ili uwe ndio uchochoro wako.
 
Utakuwa umepotoka sana Lowasa hafai kuongoza kitu chochote labda familia yake ambayo nayo watoto wamekosa adabu.

Kwa hali tuliyo nayo watanzania kwa sasa hatuhitaji kiongozi kutoka ccm,tumechoshwa na wizi na ukwapuwaji wa rasilimali za taifa kupitia ccm.
 
Back
Top Bottom