Urais 2015 watu wengi wataugua pressure na stroke!

Urais 2015 watu wengi wataugua pressure na stroke!

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,537
Reaction score
6,483
Hadi kufikia December mwaka 2015, kuna uwezekano kuona viongozi wengi sana walikuwa na matarajio ya kupata urais au uwaziri wamedondoka kwa stroke au pressure, visukari, stress, depression na kila aina. mara sijui lowasa anataka urais, mara membe, sitta, sumaye, makamba,kigwangala n.k no wote hao wanaamini wanaweza kumshinda lowasa, hivi lowasa akichukua hii nchi mbona kuna watu watahama nchi aisee, sipati picha. bahati mbaya sana inaonekana lowasa ndiye atakuwa rais pamoja na ugonjwa wanaomsingizia.
 
@ Hute wanaongea sana watu wakati EDO kupiga kimya anafanya yake! Wamesahau kuwa simba mwenda pole ndio mla nyama! EDO 2015
 
Na atakayechaguliwa ataongoza mhula mmoja tu, kisha awamu inayofuata inakwenda kwa mwingine, tena asiye matokeo ya CCM.
 
kati ya woote hao hadi upinzani, kwa watz nyota ya lowasa imeng'ara mno na uwezekano wa kuwa rais ni asilimia kubwa sana. binafsi nitampa kura hata kama atatoka ccm chamba nisichokipenda. tunahitaji mtu mchapakazi na asiye na masihara kwenye utendaji.
 
lowasa naomba ukiingia ikulu usituangushe.
 
Back
Top Bottom