Urafiki

Urafiki

geofrey eston

New Member
Joined
Nov 27, 2012
Posts
1
Reaction score
0
Urafiki ni moja ya jamii katika maisha yetu ya kila siku na tunaweza kusaidiana katika matatizo mbalimbali yanayo weza kutupata na kuweza kuyatatua au kushauliana jinsi ya kutatua na kuiendeleza jamii yetu. Hayo yote ni moja ya njia nzuri kwa kujenga urafiki mzuri kwa kila mtu umuonae au ulie karibu naye.
 
`Hapa unataka tufanyeje, tuchangie, tujifunze au?
 
Hapa ngoja nijifiche maana somo la leo naona alieleweki!

Je ni swali lile?
Ni ushauri ule?
Je ni ujumbe ule?
 
Back
Top Bottom