upo tayari????

upo tayari????

ila ucsahau life jacket,wawezakuta mto umejaa hapo mabatin wkt wa kurud. bt ntaanzia cala kupata starter!
 
Mashaka ya nini tena beibe? Mbona tulishakubaliana vizuri tu!
Haya mafuriko na unavyotaka hama uwanja haahhha. Haya hebu andika kitu ambacho unahis kitakuwa so excited n sensitive kwa beibe n if ts gnaa b dat way kesho na meet nawe changamkia tenda
 
Nahusika mpenzi tumekosa ubingwa

Na mie pia nahusika ! Hakika leo Man U wametutenda kitendo cha nje ya ndoa !
Hasira zangu ndo naanza kuzipunguza na naniliu....
Wayajua mahanjamu ya chuchu weyee?
Taaaratibu nala vyangu!
Nikishuka hasira zote tupa kureee!
 
Na mie pia nahusika ! Hakika leo Man U wametutenda kitendo cha nje ya ndoa !
Hasira zangu ndo naanza kuzipunguza na naniliu....
Wayajua mahanjamu ya chuchu weyee?
Taaaratibu nala vyangu!
Nikishuka hasira zote tupa kureee!

mmmh judgement
 
jaman leo beibe natoa ofa ya kuchat na wana jf kuanzia sa tano coz kesho ni holiday so atakae kuwa tayari na kama umekubaliana na hili nijibu sasahivi n kwa wale wa mwanza akina charming gals na wengne mtu akinifurahsha kesho nakutana nae so guys power to u

Kwa hiyo mtu akufurahishe ili apate nafasi ya kukutana na wewe?
What so special kuhusu wewe, maybe I can pull up
 
Back
Top Bottom