Upi ni Ukweli Mtupu Kuhusu Maisha Baada ya Ndoa

Upi ni Ukweli Mtupu Kuhusu Maisha Baada ya Ndoa

Aisee!.

Fanya makosa yote, ila muepuke sana mwanamke mjuaji. Narudia tena, epuka mwanamke mjuaji.

Ni aidha mtaachana kwa shari au uende lupango.
Mimi kama ndugu wa mume nasapoti hoja hii

Mwanamke mjuaji hafai kabisa, kuna mwanamke kaolewa na kaka ndoa haina hata 6 month aisee nmekaa nae mwezi mmoja tu imetosha kusema braza kaingia chaka tena pori la burigi!!
Mwanamke mjuaji mnoo mnoooo haelezeki, hana adabu yani ni kama kalelewa sijui na watu gani??? !!
 
Kwanini watu wanaamua kuganda kwenye ndoa zilizowashinda?, kwanini wasipeane talaka maisha mengine yakaendelea?

Utakuta mtu anaogopa kugawana mali ila yupo tayari kuishi kwa stress na mateso maisha yake yote hapa duniani.

Nadhani ni uoga wa kufanya maamuzi na uoga wa kuiogopa jamii inayokuzunguka. Ukweli usiosemwa watu wengi wanaogopa ndugu na jamaa zao hivyo hawathubutu kutafuta talaka.
 
Me sijaoa ila cha kumshauri mwanaume baada ya ndoa labda niseme tu "Ajifanye mjinga siku zote uwe mpole tu na mvumulivu maana ndo ushaoa tayari" ila ukinifuata kabla ya ndoa nitakuambia "Hongera ndugu yangu ni jambo jema...nakutakia maisha mema ya kwenye ndoa yako"
 
Mwambie lazima kubadilisha mboga pande zote sio mzubo kila siku.
 
Aiseee hili swala la ndoa n shughuli nadhan kuielewa n mpaka uoe/kuolewa.
Sijui itakuwaje [emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndoa ni nzuri sana ukimpata mume/mke mcha Mungu.Maisha ya ndoa yalikusudiwa kuwa ya furaha na kuleta utulivu kwa wanandoa.Tatizo kubwa sana ni pale tunapokosea kufanya uchaguzi wa nani umuoe au nani akuoe.ila HATUPASWI kuiogopa ndoa,Tuombe tupate wake/waume wacha Mungu.
 
Aisee!.

Fanya makosa yote, ila muepuke sana mwanamke mjuaji. Narudia tena, epuka mwanamke mjuaji.

Ni aidha mtaachana kwa shari au uende lupango.

mjuaji kama vitu gani mkuu hebu toa mwanga tujifunze sote
 
kabla ya kuoa ni vyema ukajua madhaifu ya mwenza wako ukiona utayavumilia sawa,usije ukasema nikishamuoa hana ujanja atabadilika.
Mwanamke wa kuepuka ni mvivu,mchafu,mwenye mdomo,anayetaka haki sawa na mjuaji,asiwe mlevi.4
 
Kikubwa afumbe macho yake, kamwe asipepese mboni zake, afuate majukumu yake kama baba, kichwa cha familia

Kuna binti alikuwa anafunga ndoa let say kesho, lakini usiku wa leo nikawa nachakata mbususu, muda huo anatumiwa picha jinsi ambavyo ukumbi wao umepambwa

#WanaumeKuoaNimwiko
 
[emoji16] [emoji16] Mkuu ndoa ni kipengele sana waliomo tu najua YALIYOMO yamo
 
kabla ya kuoa ni vyema ukajua madhaifu ya mwenza wako ukiona utayavumilia sawa,usije ukasema nikishamuoa hana ujanja atabadilika.
Mwanamke wa kuepuka ni mvivu,mchafu,mwenye mdomo,anayetaka haki sawa na mjuaji,asiwe mlevi.4
Wanafake uhalisia wao kipindi wanaisaka Ndoa huficha makucha zao oa sasa mzae utajua hujui japo awali ulijua unajua
 
Back
Top Bottom