Upgrading Symbian^3 to Nokia Belle OS

Upgrading Symbian^3 to Nokia Belle OS

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Posts
3,190
Reaction score
1,780
Ndugu wa jf hivi kutakuwa na tofauti niki update my phone interms of perfomance and some other features?

asanteni waku
 
Hiyo upgrade inafanyajwe?
...Inabidi uwe na pc, cd iliyoambatana na hiyo nokia, na usb cable yake. Pili, install pc suite iliyopo kwenye cd katika pc yako. Tatu, chomeka usb cable kwenye pc, halafu chomeka nokia.

...Kama kila kitu kiko sawa, utaiona nokia yako kwenye hiyo pc suite [itatambulika] na utapata ujumbe wa ku update. Fuata maelekezo. Cha msingi, kabla hauja install hiyo update, back up settings na data zako. Uzuri ni kwamba utapewa maelekezo hayo na pc suite.

...Wakati wa ku update, kwanza ita download hiyo update -hivyo ni muhimu kuwa na internet connection ya uhakika, na kama ni package iwe yenye ujazo mkubwa, kitu kama 100 mb na zaidi- , halafu ita install, na wakati ikiwa ina install nokia itazima na kuwaka mara kwa mara. Usishtuke ikifanya hivyo, ni kawaida.

...Kumbuka, ni muhimu sana kufuata maelekezo yatakayotolewa na pc suite. Kila la kheri.
 
...Inabidi uwe na pc, cd iliyoambatana na hiyo nokia, na usb cable yake. Pili, install pc suite iliyopo kwenye cd katika pc yako. Tatu, chomeka usb cable kwenye pc, halafu chomeka nokia.

...Kama kila kitu kiko sawa, utaiona nokia yako kwenye hiyo pc suite [itatambulika] na utapata ujumbe wa ku update. Fuata maelekezo. Cha msingi, kabla hauja install hiyo update, back up settings na data zako. Uzuri ni kwamba utapewa maelekezo hayo na pc suite.

...Wakati wa ku update, kwanza ita download hiyo update -hivyo ni muhimu kuwa na internet connection ya uhakika, na kama ni package iwe yenye ujazo mkubwa, kitu kama 100 mb na zaidi- , halafu ita install, na wakati ikiwa ina install nokia itazima na kuwaka mara kwa mara. Usishtuke ikifanya hivyo, ni kawaida.

...Kumbuka, ni muhimu sana kufuata maelekezo yatakayotolewa na pc suite. Kila la kheri.

asante ndugu
 
...Inabidi uwe na pc, cd iliyoambatana na hiyo nokia, na usb cable yake. Pili, install pc suite iliyopo kwenye cd katika pc yako. Tatu, chomeka usb cable kwenye pc, halafu chomeka nokia.

...Kama kila kitu kiko sawa, utaiona nokia yako kwenye hiyo pc suite [itatambulika] na utapata ujumbe wa ku update. Fuata maelekezo. Cha msingi, kabla hauja install hiyo update, back up settings na data zako. Uzuri ni kwamba utapewa maelekezo hayo na pc suite.

...Wakati wa ku update, kwanza ita download hiyo update -hivyo ni muhimu kuwa na internet connection ya uhakika, na kama ni package iwe yenye ujazo mkubwa, kitu kama 100 mb na zaidi- , halafu ita install, na wakati ikiwa ina install nokia itazima na kuwaka mara kwa mara. Usishtuke ikifanya hivyo, ni kawaida.

...Kumbuka, ni muhimu sana kufuata maelekezo yatakayotolewa na pc suite. Kila la kheri.

Asante kaka kwa maelekezo mazuri, lakini naomba unisaidie zaidi, mie natumia Nokia E63 je ninaweza ku-upgrade kufuata maelekezo yako? na OS gani ambayo inafaa kwa simu kama hiyo?
 
Asante kaka kwa maelekezo mazuri, lakini naomba unisaidie zaidi, mie natumia Nokia E63 je ninaweza ku-upgrade kufuata maelekezo yako? na OS gani ambayo inafaa kwa simu kama hiyo?

Unaposema ku update au ku upgrade unakitoa kitu katika state ya chini kwenda ya juu (na sio kukibadili) os itabaki hio hio symbian 9x ila itakua na features mpya ambazo mwanzo hazikuwamo
 
Niliwahi kuuliza kama inawezekana kuupdate nikaambiwa haiwezekani sas kumbe simle hivi. ngoja nianze now!
 
Unaposema ku update au ku upgrade unakitoa kitu katika state ya chini kwenda ya juu (na sio kukibadili) os itabaki hio hio symbian 9x ila itakua na features mpya ambazo mwanzo hazikuwamo

thanks mkuu nimekuelewa, ngoja nijaribu sasa hivi
 
hii link nokia wanaelezea ku update kwa pc suite na ku update kwa kupitia simu yenyewe

Support - Nokia software updates - Nokia - UK

mi nlitumia nokia suite baada ya kuona nokia ovi suite inajidisconnect.... Tumia line ya voda kuunga net kwa pc yako ''tumia ile bundle ya 250 unlimited ya usiku'' inaspeed nzuri then update ur phone software to belle os...its very enjoyable....AM PROUD TO BE NOKIA'aholic.... Jebjeb
 
Mimi natumia Nokia Lumia 800. Tatizo lake ni kuwa inaisha betri haraka sana hata bila kutumia, haizewi kufikisha masaa 10. nimeambiwa niki update firmware nitaepeukana na hilo tatizo. Je nimkweli. Naombeni msaada kwani nimejaribu ku-update nimeshindwa.
 
What about Nokia C2-03? Itaweza support WhatsApp?
 
mi nafikiri mara nyingi huwa issue ya ku-upgrade huwa inapatikana kwenye specification za cm husika jaribu ku-google spec za cm yako pale kwenye OS inaelekeza hivyo. Mfano mi natumia c6-01 hiyo option inanielekeza ku upgrade.

Nadhan wadau wengine watakuwa na maoni mengine tofauti
 
Back
Top Bottom